STOCKS

News



savings

రాబడుల కంటే పొదుపు ఎంతన్నది ముఖ్యం

చాలా మంది తమ పెట్టుబడులపై అధిక రాబడులు రావాలని కోరుకుంటుంటారు. నిజానికి రాబడుల కంటే మీరు చేసే పెట్టుబడులే కీలకమని

Friday 22nd February 2019

మహిళా ఉద్యోగులకు ఐసీఐసీఐ బంపర్‌ ఆఫర్‌

ముంబై: ప్రైవేట్‌ బ్యాంకింగ్‌ రంగానికి చెందిన ఐసీఐసీఐ బ్యాంక్‌... మహిళా ఉద్యోగులకు బంపర్‌ ఆఫర్‌ ప్రకటించింది. ‘అడ్వాంటేజ్ ఉమన్ ఔరా

Thursday 13th December 2018

‘పొదుపు’ మళ్లీ కళకళ!

వడ్డీ రేట్లు పెరుగుతుండటంతో చిన్న మొత్తాల పొదుపు పథకాలకు మళ్లీ కళొచ్చింది. సామాన్యుల పొదుపు సాధనాలుగా వర్ధిల్లిన ఈ పథకాలు

Monday 15th October 2018

చిన్న మొత్తాల పొదుపు పథకాలకు మళ్లీ మహర్ధశ!

న్యూఢిల్లీ: చాలా కాలం తర్వాత చిన్న మొత్తాల పొదుపు పథకాలపై వడ్డీ రేట్లను కేంద్రం పెంచింది. ఎన్‌ఎస్‌సీ, పీపీఎఫ్‌ తదితర

Friday 21st September 2018

చిన్నమొత్తాల పొదుపు వడ్డీరేట్ల పెంపు

ముంబై:- చిన్న మొత్తాల పొదుపు పథకాలపై ప్రభుత్వం వడ్డీరేటును పెంచింది. మూడో త్రైమాసిక కాలానికి(అక్టోబర్‌1 నుంచి డిసెంబర్‌ 31) పబ్లిక్‌

Thursday 20th September 2018

60ల తర్వాతి జీవితం కోసం... కొద్ది మందే పొదుపు

ఉద్యోగ జీవితం మహా అంటే 58-60 వరకే. ఆ తర్వాత మహా అంటే మరో ఐదేళ్లు పార్ట్‌ టైమ్‌గా చేయగలరు.

Sunday 9th September 2018

‍క్యాష్‌ ఈజ్‌ కింగ్‌!

న్యూఢిల్లీ: పెద్ద నోట్ల రద్దు అనంతరం నగదు రూపంలో ఇంటింటి పొదుపులు గణనీయంగా పెరిగాయి. 2017-18లో స్థూల జాతీయ డిస్పోజబుల్‌

Friday 31st August 2018

తగ్గిన పొదుపు

ముంబై: పెద్ద నోట్ల రద్దు, వస్తు, సేవల పన్నుల (జీఎస్‌టీ) విధానం అమలు తదితర అంశాలతో దేశీయంగా పొదుపు రేటు

Thursday 16th August 2018

కొన్ని చర్యలతో పొదుపు కచ్చితంగా సాధ్యమే

‘ఎంత చెట్టుకు అంత గాలి’ అన్న సామెత వినే ఉంటారు. అలాగే, ఎంత సంపాదించినాగానీ అవసరంలో చేయి ఆడడం లేదని

Wednesday 15th August 2018

పేటీఎం చేతికి 'బ్యాలెన్స్ టెక్నాలజీ'

న్యూఢిల్లీ: డిజిటల్ పేమెంట్స్ సంస్థ పేటీఎం తాజాగా బెంగళూరుకు చెందిన సేవింగ్స్ మేనేజ్‌మెంట్ స్టార్టప్ సంస్థ బ్యాలెన్స్ టెక్నాలజీని కొనుగోలు

Friday 10th August 2018