STOCKS

News



revenue

దీర్ఘకాలిక రాబడులు భేష్‌

దీర్ఘకాలిక రాబడులు భేష్‌ రిలయన్స్‌ స్మాల్‌క్యాప్‌ ఫండ్‌ ఏడాది కాలంలో మిడ్‌, స్మాల్‌క్యాప్‌ కంపెనీల షేర్లు చాలా వరకు నష్టపోయాయి. దీంతో దీర్ఘకాల

Monday 15th April 2019

టీసీఎస్‌ లాభం రూ.8,126 కోట్లు

-అంచనాలను మించిన ఫలితాలు - లాభం 18 శాతం; ఆదాయం 19 శాతం వృద్ధి - రూ.38,010 కోట్లకు చేరిన మొత్తం ఆదాయం  -

Saturday 13th April 2019

ఐటీ ఫలితాలు ఓకే, కానీ..!

ఈ వారాంతంలో ఇన్ఫీ, టీసీఎస్‌లు క్యు4 ఫలితాలు ప్రకటించనున్నాయి. దీంతో నాలుగో త్రైమాసిక ఫలితాల సీజన్‌ ఆరంభం కానుంది. సాధారణంగా

Thursday 11th April 2019

ఇన్ఫీ సీసీ రెవెన్యూలో 2 శాతం వృద్ధి!

సీఎల్‌ఎస్‌ఏ అంచనా క్యు4లో ఇన్ఫోసిస్‌ స్థిరమైన ఫలితాల వృద్ది నమోదు చేస్తుందని అంతర్జాతీయ బ్రోకింగ్‌ సంస్థ సీఎల్‌ఎస్‌ఏ అంచనా వేసింది. రూపీ

Wednesday 10th April 2019

టెలికం కంపెనీల నుంచి మంచి ఫలితాలు!?

క్యు4పై బ్రోకరేజ్‌ల అంచనాలు దాదాపు 11 నెలల తర్వాత తొలిసారి నాలుగో త్రైమాసిక ఫలితాల్లో వొడాఫోన్‌ ఐడియా, ఎయిర్‌టెల్‌ రెవెన్యూలు గణనీయమైన

Saturday 6th April 2019

ఐవోసీ, ఓఎన్‌జీసీపై డివిడెండ్ ఒత్తిడి

- రెండోసారి మధ్యంతర డివిడెండ్ కావాలంటున్న కేంద్రం న్యూఢిల్లీ:  పన్ను ఆదాయాలు ఆశించినంత స్థాయిలో కనిపించని నేపథ్యంలో ఆ లోటును భర్తీ

Thursday 14th March 2019

రాబడులకు ఢోకా లేదు!

యాక్సిస్‌ స్ట్రాటజిక్‌ బాండ్‌ ఫండ్‌ ఆర్‌బీఐ ఇటీవలి రేట్ల కోతతో వడ్డీ రేట్లు మళ్లీ తిరుగుముఖం పట్టాయి. ద్రవ్యోల్బణం నియంత్రణలో ఉంది.

Tuesday 12th March 2019

రూ. 12 వేల కోట్లకు ఆన్‌లైన్ గేమింగ్‌

రూ. 12 వేల కోట్లకు ఆన్‌లైన్ గేమింగ్‌ - 2023 ఆర్థిక సంవత్సరం నాటికి అంచనా - 2018-2023 మధ్య 22 శాతం

Tuesday 5th March 2019

అంతంత మాత్రంగానే ఆర్థిక ఫలితాలు

-ఆదాయ వృద్ధి, మార్జిన్ల పరంగా క్యూ2నే మేలు  -నిలకడగా వృద్ధి సాధిస్తున్న గ్రామీణ డిమాండ్‌ ఇక్రా నివేదిక వెల్లడి  ముంబై: భారత్‌లోని కంపెనీల ఈ

Tuesday 26th February 2019

వేదాంత లాభం రూ.1574 కోట్లు

-26 శాతం క్షీణత -పెరిగిన వ్యయాలు, కమోడిటీల ధరల ప్రభావం న్యూఢిల్లీ:  వేదాంత కంపెనీ ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం అక్టోబర్‌-డిసెంబర్‌ క్వార్టర్లో రూ.1,574

Friday 1st February 2019