STOCKS

News



reserves

ఆర్‌బీఐ నిధుల బదిలీకి పచ్చజండా?!

పూర్తయిన జలాన్‌ ప్యానెల్‌ నివేదిక ఆర్‌బీఐ మిగులు నిధులను కేంద్రానికి బదిలీ చేయమని జలాన్‌ కమిటీ సిఫార్సు చేసినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు

Wednesday 17th July 2019

ఆ నిధిని బ్యాంకులకిస్తే బెటర్‌

ఆర్‌బీఐ అదనపు నిధులపై బీఆఫ్‌ఏ-ఎంఎల్‌ అభిప్రాయం కేంద్రానికి రూ.3 లక్షల కోట్లు బదలాయించవచ్చని అంచనా ఈ మేరకు జలాన్‌ కమిటీ సిఫారసు ఉంటుందని

Wednesday 12th June 2019

పెరిగిన ఫారెక్స్‌ నిల్వలు

419.99 బిలియన్‌ డాలర్లకు చేరిక ముంబై: విదేశీ మారక నిల్వలు (ఫారెక్స్‌ రిజర్వ్స్‌) మరోసారి పెరుగుదలను నమోదుచేశాయి. ఆర్‌బీఐ తాజాగా వెల్లడించిన

Saturday 1st June 2019

పెరిగిన ఫారెక్స్‌ నిల్వలు

- 413.8 బిలియన్‌ డాలర్లకు చేరిక ముంబై: విదేశీ మారక నిల్వలు (ఫారెక్స్‌ రిజర్వ్స్‌) వరుసగా రెండో వారంలోనూ పెరిగాయి.

Saturday 13th April 2019

2 బిలియన్‌ డాలర్లకుపైగా తగ్గిన విదేశీ మారక నిల్వలు!

- ఫిబ్రవరి 8 నాటికి 398  బిలియన్‌ డాలర్లు ముంబై: భారత విదేశీ మారకద్రవ్య నిల్వలు ఫిబ్రవరి 8వ తేదీతో ముగిసిన వారంలో

Saturday 16th February 2019

మరో రూ.27,380 కోట్లు ఇవ్వండి

ఆర్‌బీఐని కోరిన కేంద్రం న్యూఢిల్లీ: రిస్కులు, రిజర్వుల పేరిట గత రెండు ఆర్థిక సంవత్సరాల్లో తన వద్ద అట్టే పెట్టుకున్న రూ.

Monday 11th February 2019

విదేశీ మారక నిల్వల్లో పెరుగుదల

ముంబై: విదేశీ మారక నిల్వలు నవంబర్‌ 30తో ముగిసిన వారంలో 933 మిలియన్‌ డాలర్ల మేర పెరిగి మొత్తం 393.71

Saturday 8th December 2018

ఆర్‌బీఐకి అసలు మిగులు నిల్వలు ఏక్కడివి?

ఆర్‌బీఐ మిగులు నిల్వలపై ఇటీవల తెగ చర్చ నడుస్తోంది. ఆర్‌బీఐ వద్ద భారీ స్థాయిలో ఉన్న నిల్వల నుంచి కొంత

Wednesday 21st November 2018

ఆర్‌బీఐ నిధులపై కేంద్రం కన్ను!?

న్యూఢిల్లీ: ఆర్‌బీఐ వద్దనున్న భారీ నిధులపై కేంద్రం కన్నేసిందా? వాటిని ప్రజా సంక్షేమ కార్యక్రమాలకు వినియోగించాలని భావిస్తోందా..? నిజం ఇప్పటికైతే

Saturday 10th November 2018

భారత్‌ విదేశీ మారక నిల్వలు 402 బిలియన్‌ డాలర్లు

ముంబై: భారత్‌ విదేశీ మారకద్రవ్య నిల్వలు సెప్టెంబర్‌ 21వ తేదీతో ముగిసిన వారంలో స్వల్పంగా 1.3 బిలియన్‌ డాలర్లు పెరిగాయి.

Saturday 29th September 2018