STOCKS

News



power

రిలయన్స్‌ పవర్‌కు రూ.3,558 కోట్ల నష్టం

న్యూఢిల్లీ: అనిల్‌ అంబానీకి చెందిన రిలయన్స్‌ పవర్‌ మార్చి త్రైమాసికంలో రూ.3,558.51 కోట్ల నష్టాన్ని ప్రకటించింది. అంతక్రితం ఏడాది ఇదే

Monday 10th June 2019

మంగళవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా మంగళవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  ఎల్‌ అండ్‌ టెక్నాలజీ సర్వీసెస్‌:-​ ప్రమోటర్‌ ఒకరు ఓపెన్‌ ఆఫర్‌ ద్వారా

Tuesday 4th June 2019

గురువారం వార్తల్లో షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా గురువారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  భార‌తీ ఎయిర్‌టెల్‌:- సింగ‌పూర్ టెలికాం దిగ్గజ కంపెనీ సైన్‌టెల్ కంపెనీ రైట్స్

Thursday 30th May 2019

బుధవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా బుధవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు టాటా స్టీల్‌:- యూరోపియన్‌ జోన్‌ తన వ్యాపార విస్తరణ కొరకు చైనాకు

Wednesday 29th May 2019

జీఎస్‌పీఎల్‌ షేర్లకు ఫలితాల షాక్‌

గతేడాది క్యూ4(జనవరి-మార్చి) ఫలితాలు నిరుత్సాహపరచడంతో జిందాల్‌ స్టీల్‌ అండ్‌ పవర్‌ షేర్లు బుధవారం ట్రేడింగ్లో  9శాతం నష్టపోయాయి. నేడు బీఎస్‌లో

Wednesday 22nd May 2019

బుధవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా బుధవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  గుజరాత్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ పవర్‌ కంపెనీ:- గుజరాత్‌ ఉర్జా వికాస్‌ నిగమ్‌ టెండర్‌

Wednesday 15th May 2019

175 గిగావాట్ల లక్ష్యానికి రూఫ్‌టాప్‌ సోలార్‌!!

టార్గెట్‌-2022: ఐఈఈఎఫ్‌ఏ నివేదిక న్యూఢిల్లీ: భారత్‌ 2022 నాటికి 175 గిగావాట్ల పునరుత్పాదక ఇంధన సామర్థ్యాన్ని చేరుకునేందుకు రూఫ్‌టాప్‌ సోలార్‌

Wednesday 8th May 2019

టాటా పవర్‌ లాభం 92 శాతం డౌన్‌

- అసాధారణ సర్దుబాటే కారణం  - ఒక్కో షేర్‌కు రూ.1.30 డివిడెండ్‌ న్యూఢిల్లీ: టాటా పవర్‌ కంపెనీ నికర లాభం (కన్సాలిడేటెడ్‌) గత

Friday 3rd May 2019

బుధవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తల‌కు అనుగుణంగా బుధ‌వారం ప్రభావిత‌మ‌య్యే షేర్ల వివ‌రాలు పిర‌మ‌ల్ ఎంట‌ర్‌ప్రైజెస్‌:- కంపెనీ జారీ చేసిన క‌మ‌ర్షియ‌ల్ పేప‌ర్లకు స్వల్ప ధీర్ఘకాలిక

Wednesday 24th April 2019

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు ఎల్‌ అండ్‌ టీ:- ఎలక్ట్రానిక్స్‌, అటోమెషన్‌ రంగంలో సేవలు అందించే సచీంద్ర

Monday 22nd April 2019