STOCKS

News



paise

వారాంతాన బలహీనపడిన రూపాయి

శుక్రవారం 20 పైసలు డౌన్‌ డాలరుతో 70.23 వద్ద ముగింపు మూడు రోజుల లాభాల తరువాత మళ్లీ పతనం ముంబై: డాలరుతో రూపాయి మారకం

Saturday 18th May 2019

70 దిశగా రూపాయి

28 పైసలు తగ్గి 69.71 వద్ద ముగింపు ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ తీవ్ర ఒడిదుడుకులకు గురవుతోంది. గత కొద్ది రోజులుగా

Thursday 9th May 2019

వారం మొత్తం ‘రూపాయి’కి లాభమే!

80 పైసలు బలోపేతం ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ శుక్రవారంకూడా 15 పైసలు లాభపడింది. ఇంటర్‌బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో 69.22

Saturday 4th May 2019

మూడురోజుల్లో 68పైసలు డౌన్‌

- మంగళవారం ముగింపు 69.60 ముంబై: ఇంటర్‌బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ మంగళవారం వరుసగా మూడవ ట్రేడింగ్‌

Wednesday 17th April 2019

ఆరు రోజుల ఎత్తు నుంచి కిందకు..!

- 43 పైసల నష్టంతో  రూ.68.96కు రూపాయి - లాభాల స్వీకరణ కారణం! ము‍‍ంబై: ఆరు ట్రేడింగ్‌ సెషన్ల వరుస రూపాయి ర్యాలీకి మంగళవారం

Wednesday 20th March 2019

వేగంగా రూపాయి రికవరీ !

- శుక్రవారం 24 పైసలు బలోపేతం - 69.10కి పరుగు - వరుసగా ఐదవరోజు లాభాల బాట - 104 పైసల పురోగమనం ముంబై: డాలర్‌

Saturday 16th March 2019

ఆగని ర్యాలీ...70 స్థాయికి రూపాయి

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి ర్యాలీ కొనసాగుతూనే ఉంది. ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో గురువారం ఇంట్రాడేలో మరో 33పైసలు బలపడింది. నేడు రూపాయి

Thursday 7th March 2019

రూపాయి... తీవ్ర ఒడిదుడుకులు!

 48 పైసలు లాభంతో 69.72కు రికవరీ ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ తీవ్ర ఒడిదుడుకులకు గురవుతోంది. ఇంటర్‌బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్‌లో

Saturday 5th January 2019

మళ్లీ 70 దిగువకు రూపాయి

ముంబై: రూపాయి మళ్లీ చక్కటి రికవరీతో 70కన్నా దిగువకు వచ్చింది. డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ ఇంటర్‌ బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌

Saturday 29th December 2018

22 పైసలు పతనమైన రూపాయి

ముంబై: డాలర్‌తో రూపాయి విలువ శుక్రవారం 22 పైసలు నష్టపోయింది. అంతర్జాతీయంగా డాలర్‌ బలపడటం, స్టాక్‌ మార్కెట్‌ బలహీనంగా ఉండటంతో

Saturday 15th December 2018