STOCKS

News



paise

బలహీనంగా రూపీ..68.98 వద్ద ప్రారంభం

చమురు ధరలు పెరగడంతో పాటు, అమెరికా డాలర్‌ బలపడడంతో రూపీ మంగళవారం ట్రేడింగ్‌లో 6 పైసలు బలహీనపడి డాలర్‌ మారకంలో

Tuesday 23rd July 2019

68.91 వద్ద రూపీ ప్రారంభం

విదేశీ సంస్థాగత పెట్టుబడిదారుల నిరంతర అమ్మకాల మధ్య బ్యాంకులు, దిగుమతిదారులు అమెరికన్ కరెన్సీని కొనుగోలు చేయడంతో  రూపాయి సోమవారం అమెరికా

Monday 22nd July 2019

రూపీ బలహీనం

రూపీ డాలర్‌ మారకంలో 7 పైసలు బలహీనపడి 68.77 వద్ద బుధవారం ట్రేడవుతోంది. ఇది 68.70 వద్ద ప్రారంభమైంది. విదేశి

Wednesday 17th July 2019

17 పైసలు బలపడిన రూపీ

దేశియ స్థూల ఆర్థిక వ్యవస్థ డేటా నిరుత్సాహ పరిచినప్పటికి సోమవారం(జులై 15) రూపీ డాలర్‌ మారకంలో 17 పైసలు బలపడి

Monday 15th July 2019

20 పైసలు బలపడిన రూపీ

డాలర్‌ మారకంలో రూపీ గురువారం 20 పైసలు బలపడి 69.48వద్ధ ప్రారంభమైం‍ది. ఫెడ్‌ సమావేశం బుధవారం సాయంత్రం జరగడంతో 69.68

Thursday 20th June 2019

రూపాయి 30 పైసలు డౌన్‌

69.80కి పతనం ముంబై: ఇంటర్‌ బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ శుక్రవారం 30 పైసలు పడిపోయింది. 69.80

Saturday 15th June 2019

రూపీ 11పైసలు డౌన్‌

 శుక్రవారం డాలర్‌తో రూపాయి మారకం విలువ 11 పైసలు క్షీణించి 69.61 వద్ద ట్రేడవుతోంది. అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లో పెరిగిన ముడిచమురు

Friday 14th June 2019

వారాంతాన బలహీనపడిన రూపాయి

శుక్రవారం 20 పైసలు డౌన్‌ డాలరుతో 70.23 వద్ద ముగింపు మూడు రోజుల లాభాల తరువాత మళ్లీ పతనం ముంబై: డాలరుతో రూపాయి మారకం

Saturday 18th May 2019

70 దిశగా రూపాయి

28 పైసలు తగ్గి 69.71 వద్ద ముగింపు ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ తీవ్ర ఒడిదుడుకులకు గురవుతోంది. గత కొద్ది రోజులుగా

Thursday 9th May 2019

వారం మొత్తం ‘రూపాయి’కి లాభమే!

80 పైసలు బలోపేతం ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ శుక్రవారంకూడా 15 పైసలు లాభపడింది. ఇంటర్‌బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో 69.22

Saturday 4th May 2019