STOCKS

News



loans

8శాతం లాభపడ్డ డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ షేర్లు

ముంబై: డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ షేర్లు శుక్రవారం 4శాతం పెరిగాయి. నేడు బీఎస్‌ఈలో కంపెనీ షేర్లు రూ.111.20ల వద్ద ట్రేడింగ్‌ను ప్రారంభించాయి. డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌

Friday 17th May 2019

రుణాలకూ ఉంది పరిమితి

లేదంటే సమస్యల్లో చిక్కుకున్నట్టే ఆదాయంలో ఈఎంఐ 50 శాతం లోపే ఉత్తమం 70 దాటితే ఆందోళనకరం పాత రుణం తీర్చలేక.. కొత్త రుణం తీసుకుంటే

Monday 6th May 2019

ఐదు బేసిస్‌ పాయింట్ల రేటు తగ్గించిన ఎస్‌బీఐ

ఐదు బేసిస్‌ పాయింట్ల రేటు తగ్గించిన ఎస్‌బీఐ - రూ.30 లక్షల వరకూ గృహ రుణంపై రేటు 0.10 శాతం తగ్గింపు ముంబై:

Wednesday 10th April 2019

ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు నుంచి తక్షణ గృహరుణం!

దేశంలో పెరిగిపోతున్న సరసమైన గృహనిర్మాణ కార్యక్రమానికి తగినట్లుగా ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు సరికొత్త గృహరుణ ఆఫర్లను ప్రకటించింది. ఈ పథకాల కింద

Thursday 4th April 2019

కంపెనీల ‘రుణ భారం’ దించిన సుప్రీం!

కంపెనీల ‘రుణ భారం’ దించిన సుప్రీం! - ఆర్‌బీఐ 'ఫిబ్రవరి 12' సర్క్యులర్‌ను తోసిపుచ్చిన  అత్యున్నత న్యాయస్థానం - సంస్థలన్నింటినీ ఒకేగాటన కట్టడం కదరదని

Wednesday 3rd April 2019

ఆర్‌బీఐ నిర్ణయంతో మరో ఎన్‌పీఏల షాక్‌?

ఆక్స్‌ఫర్డ్‌ ఎకనమిస్టుల అంచనా బలహీనమైన కొన్ని ప్రభుత్వ రంగ బ్యాంకులు తిరిగి రుణాలిచ్చేందుకు అంగీకరిస్తూ ఆర్‌బీఐ తీసుకున్న నిర్ణయాన్ని ఆక్స్‌ఫర్డ్‌ ఆర్థికవేత్తలు

Friday 22nd March 2019

రుణాల్లో పురుషులను అధిగమిస్తున్న మహిళలు!

రుణాలు తీసుకునే విషయంలో మహిళలు మరింత మంది ముందుకు వస్తున్నారు. ఇందుకు నిదర్శనమే 2015 నుంచి 2018 మధ్య కాలంలో

Thursday 7th March 2019

డిహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ రుణాలపై ఫోరెన్సిక్‌ ఆడిట్‌ !

ఆరంభించిన బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ బరోడా !! ముంబై: దివాన్‌ హౌసింగ్‌ ఫైనాన్స్‌ కార్పొరేషన్‌(డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌) రుణాలపై బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ బరోడా ఫోరెన్సిక్‌ ఆడిట్‌ను

Thursday 14th February 2019

పెరిగిన ఆంధ్రా బ్యాంకు నష్టాలు

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో: ప్రభుత్వ రంగంలోని ఆంధ్రా బ్యాంకు నష్టాలు డిసెంబరు త్రైమాసికంలో మరింత పెరిగాయి. ఈ కాలంలో బ్యాంకు

Tuesday 12th February 2019

రుణాలిక బిందాస్‌

రెపో రేటు పావు శాతం తగ్గించిన ఆర్‌బీఐ రివర్స్‌ రెపో కూడా ఇదే స్థాయిలో కోత ఇకపై తటస్థ విధానానికి సెంట్రల్‌ బ్యాంకు కొత్త

Friday 8th February 2019