STOCKS

News



lic

వ్యాపారానికి అడ్డంకులు తొలగించండి

- డేటా లోకలైజేషన్ వంటి ఆంక్షలు ఎత్తేయండి - భారత్‌ను కోరిన అమెరికా న్యూఢిల్లీ: ‍భారత్‌లో కార్యకలాపాలు నిర్వహిస్తున్న అమెరికన్‌ కంపెనీల వ్యాపార

Wednesday 8th May 2019

అన్‌లిస్టెడ్‌ కంపెనీలు... అయినా ఎంతో ఆసక్తి

అన్‌లిస్టెడ్‌ కంపెనీల్లో ఇన్వెస్ట్‌ చేసేందుకు ఆసక్తి చూపించే వారి సంఖ్య పెరుగుతోంది. ముఖ్యంగా ఇటీవలి కాలంలో చెన్నై సూపర్‌ కింగ్స్‌

Sunday 5th May 2019

సైబర్‌ ఇన్సూరెన్స్‌కు డిమాండ్‌

2018లో 40 శాతం వృద్ధి 2024 నాటికి రూ.1.59 లక్షల కోట్లకు: డీఎస్‌సీఐ న్యూఢిల్లీ: కీలకమైన సమాచార భద్రతకు సవాళ్లు పెరిగిపోతున్న నేపథ్యంలో...

Saturday 27th April 2019

‘లీలా’హోటళ్ల విక్రయానికి సెబీ బ్రేక్‌

హోటల్‌ లీలా వెంచర్‌ హోటళ్ల  అమ్మకం వ్యవహారం  న్యూఢిల్లీ: హోటల్‌ లీలా వెంచర్‌ హోటళ్ల, ఇతర ఆస్తుల విక్రయాన్ని మార్కెట్‌ నియంత్రణ సంస్థ,

Thursday 25th April 2019

ఎస్‌బీఐ జనరల్ నుంచి సైబర్ బీమా పాలసీ

న్యూఢిల్లీ: సైబర్ దాడుల కారణంగా ఆర్థిక నష్టాలు, ప్రతిష్ట దెబ్బతినడం మొదలైన వాటి నుంచి వ్యాపార సంస్థలకు రక్షణనిచ్చేలా ప్రత్యేకంగా

Tuesday 23rd April 2019

పంచదార స్టాక్స్‌తో ఎల్‌ఐసీకి లాభాల మిఠాయి

వ్యాల్యూ ఇన్వెస్టర్‌ అనిల్‌కుమార్‌ గోయల్‌, ప్రభుత్వరంగ బీమా సంస్థ ఎల్‌ఐసీ పంచదార స్టాక్స్‌లో పెట్టుబడులతో భారీ లాభాలను మూటగట్టుకున్నాయి!. గతేడాది

Sunday 21st April 2019

విమానంలో కనెక్టివిటీ కోసం జియో దరఖాస్తు

న్యూఢిల్లీ: ప్రయాణ సమయంలో విమానం లోపల కనెక్టివిటీ, డేటా సేవలందించేందుకు తమకు అనుమతివ్వాలని రిలయన్స్ జియో ఇన్ఫోకామ్ టెలికాం విభాగానికి

Wednesday 17th April 2019

బ్యాంకులకు పూర్తి స్వయం ప్రతిపత్తి అవసరం

సామర్థ్యం మెరుగుదలకు బీబీబీ సూచన న్యూఢిల్లీ: మెరుగైన సామర్థ్యం, వ్యవస్థీకృత పటిష్టత వంటి అంశాలకు సంబంధించి నిర్ణయం తీసుకోవడంలో ప్రభుత్వ రంగ

Friday 12th April 2019

ఈ మూడు రంగాల హవా ఉంటుంది..: మోర్గాన్‌స్టాన్లీ

గత కొన్ని త్రైమాసికాల్లో కార్పొరేట్‌ ఫలితాలు మిశ్రమంగా లేదా అంచనాల కంటే తక్కువగా ఉండడం చూశాం. చమురు ధరల పెరుగుదల,

Tuesday 9th April 2019

నేటి నుంచీ ఆర్‌బీఐ కీలక సమావేశం

ముంబై: రిజర్వ్‌ బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ ఇండియా (ఆర్‌బీఐ) మొట్టమొదటి ద్వైమాసిక ద్రవ్య పరపతి విధాన కమిటీ (ఎంపీసీ) సమీక్షా సమావేశం

Tuesday 2nd April 2019