STOCKS

News



indians

ఉద్యోగార్థుల్లో కొరవడుతున్న నైపుణ్యాలు

ఐబీఎం చీఫ్ రోమెటీ ముంబై: టెక్నాలజీ రంగంలో కొంగొత్త ఉద్యోగావకాశాలు కుప్పతెప్పలుగా వస్తున్నా.. వాటికి అవసరమైన నైపుణ్యాలు ఉద్యోగార్థుల్లో ఉండటం లేదని

Thursday 14th March 2019

రూ.1కే బంగారం!!

బంగారంపై భారతీయులకు మక్కువ ఎక్కువే. గ్రాము బంగారం ధర ప్రస్తుతం దాదాపు రూ.3,200 ఉంది. ఏదైనా జువెలరీ ఔట్‌లెట్‌కు వెళ్లి

Tuesday 18th December 2018

అంతర్జాతీయ సర్వర్ల నుంచి భారత యూజర్ల డేటా తొలగింపు

న్యూఢిల్లీ: రిజర్వ్ బ్యాంక్ ఆదేశాలకు అనుగుణంగా భారత యూజర్ల డేటాను స్థానికంగానే భద్రపర్చేందుకు చర్యలు తీసుకున్నట్లు చెల్లింపు లావాదేవీల సంస్థ

Monday 17th December 2018

ప్రైవేటు బ్యాంకులు భారతీయుల చేతుల్లోనే ఉండాలి

న్యూఢిల్లీ: ప్రైవేటు రంగ బ్యాంకుల యాజమాన్యం భారతీయుల చేతుల్లోనే ఉండాలని ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌ అనుబంధ స్వదేశీ జాగరణ్‌ మంచ్‌ (ఎస్‌జేఎం) అభిప్రాయపడింది.

Friday 14th December 2018

రూ. 518 లక్షల కోట్లకు వ్యక్తిగత సంపద

హైదరాబాద్‌: వచ్చే అయిదేళ్ల వ్యవధిలో దేశీయంగా వ్యక్తుల దగ్గరుండే మొత్తం సంపద ఏటా 17 శాతం చొప్పున వృద్ధి చెందనుంది. 2023

Friday 7th December 2018

విదేశాల్లో నల్లధనంపై ఐటీ దృష్టి

న్యూఢిల్లీ: విదేశాల్లో బ్లాక్‌మనీని దాచుకున్న నల్ల కుబేరులపై ఆదాయ పన్ను (ఐటీ) శాఖ దృష్టి సారించింది. అవసరమైతే వారిపై క్రిమినల్

Tuesday 23rd October 2018

ఎఫ్‌పీఐల కేవైసీ నిబంధనల సవరణ

న్యూఢిల్లీ: విదేశీ పోర్ట్‌ఫోలియో ఇన్వెస్టర్ల (ఎఫ్‌పీఐ)కు సంబంధించి సవరించిన కేవైసీ నిబంధనలను సెబీ విడుదల చేసింది. ఎన్‌ఆర్‌ఐలు, దేశీయంగా నివసించే

Saturday 22nd September 2018

60ల తర్వాతి జీవితం కోసం... కొద్ది మందే పొదుపు

ఉద్యోగ జీవితం మహా అంటే 58-60 వరకే. ఆ తర్వాత మహా అంటే మరో ఐదేళ్లు పార్ట్‌ టైమ్‌గా చేయగలరు.

Sunday 9th September 2018

స్టార్టప్‌ వెంచర్‌ ఫండ్‌కు సెబీ ఆమోదం

న్యూఢిల్లీ: స్టార్టప్‌ల్లో ఇన్వెస్ట్‌ చేసే వెంచర్‌ క్యాపిటల్‌ ఫండ్‌కు మార్కెట్‌ నియంత్రణ సంస్థ సెబీ ఆమోదం తెలిపింది. ఇండియన్‌ స్టార్టప్‌

Thursday 6th September 2018

రానున్న ఏడాదిలో ఆర్థికంగా పురోగతి ఉండదు!

న్యూఢిల్లీ: దేశ ఆర్థిక పరిస్థితులు మెరుగ్గా ఉన్నాయని ఓ వైపు ప్రభుత్వం చెబుతుంటే... మరోవైపు రానున్న ఏడాది కాలంలో తమ

Friday 3rd August 2018