STOCKS

News



hyundai

అటోకు కలిసిరాని​ అక్టోబర్‌

పండుగ సీజన్లో అంతంతమాత్రం అమ్మకాలు సింగిల్ డిజిట్‌కే పరిమితమైన వృద్ధి వడ్డీ రేట్లు, అధిక ఇంధన రేట్ల ప్రభావం న్యూఢిల్లీ: వడ్డీ రేట్లు, ఇంధన

Friday 2nd November 2018

సరికొత్త ‘శాంత్రో’ వచ్చేసింది

న్యూఢిల్లీ: వాహన ప్రియులు ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ‘హ్యుందాయ్‌ శాంత్రో’ రానేవచ్చింది. హ్యుందాయ్‌ మోటార్స్‌ ఇండియా (హెచ్‌ఎంఐఎల్‌) సోమవారం ఈ

Wednesday 24th October 2018

‘శాంత్రో’ బుకింగ్స్‌ ప్రారంభం

చెన్నై: అతి త్వరలోనే ‘హ్యుందాయ్‌ శాంత్రో’ మళ్లీ మార్కెట్‌లోకి రీ ఎంట్రీ ఇవ్వబోతోంది. అక్టోబరు 23న న్యూఢిల్లీలో సరికొత్త శాంత్రోను

Wednesday 10th October 2018

మార్కెట్లోకి వెర్నా వార్షికోత్సవ ఎడిషన్

న్యూఢిల్లీ: దక్షిణ కొరియాకు చెందిన కార్ల కంపెనీ హ్యుందాయ్‌ మోటార్ ఇండియా లిమిటెడ్‌ (హెచ్‌ఎంఐఎల్‌) మిడ్‌-సైజ్‌ సెడాన్‌ వెర్నా వార్షికోత్సవ

Saturday 15th September 2018

హ్యుందాయ్ కొత్త హ్యాచ్ బ్యాక్‌ నమూనా విడుదల

న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ వాహన తయారీ సంస్థ హ్యుందాయ్ మోటార్స్ ఇండియా తన కొత్త హ్యాచ్‌బ్యాక్ నమూనాను సోమవారం విడుదలచేసింది. శాంత్రో

Friday 17th August 2018

హ్యుందాయ్‌ ఐ10 ధరల పెంపు

న్యూఢిల్లీ: హచ్‌బ్యాక్‌ గ్రాండ్‌ ఐ10 ధరలను ఈ ఏడాది అగస్టు నుంచి 3 శాతం వరకు పెంచనున్నట్లు హ్యుందాయ్ మోటార్స్‌

Wednesday 18th July 2018

హ్యుందాయ్‌ ఎలక్ట్రిక్‌ కార్లు!!

న్యూఢిల్లీ: దక్షిణ కొరియాకు చెందిన ప్రముఖ కార్ల తయారీ కంపెనీ ‘హ్యుందాయ్‌’... తాజాగా భారత్‌లో ఎలక్ట్రిక్‌ వెహికల్స్‌ ఉత్పత్తిపై దృష్టి

Thursday 28th June 2018

హ్యుందాయ్‌ వాహన తయారీ @ 80 లక్షల యూనిట్లు

న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ వాహన తయారీ కంపెనీ ‘హ్యుందాయ్‌ మోటార్‌ ఇండియా’ (హెచ్‌ఎంఐఎల్‌) తాజాగా భారత్‌లో 80 లక్షల యూనిట్ల తయారీ

Monday 11th June 2018

హ్యుందాయ్‌ ‘ఎలైట్‌ ఐ20’లో ఆటోమేటిక్‌ వేరియంట్‌

న్యూఢిల్లీ: ‍ప్రముఖ వాహన తయారీ కంపెనీ ‘హ్యుందాయ్‌ మోటార్‌ ఇండియా’ తాజాగా తన ప్రీమియం హ్యాచ్‌బ్యాక్‌ ‘ఎలైట్‌ ఐ20’లో ఆటోమేటిక్‌

Friday 25th May 2018

హ్యుందాయ్‌ క్రెటా.. సరికొత్తగా..

 ప్రారంభ ధర రూ.9.43 లక్షలు న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ వాహన తయారీ కంపెనీ ‘హ్యుందాయ్‌ మోటార్‌ ఇండియా’ తాజాగా తన పాపులర్‌ ఎస్‌యూవీ

Tuesday 22nd May 2018