STOCKS

News



hyundai

టాటా ‘హారియర్‌’ వచ్చేసింది

 ప్రారంభ ధర రూ.12.69 లక్షలు ముంబై: కారు ప్రేమికులు ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ‘టాటా హారియర్‌’ బుధవారం దేశీయ మార్కెట్లోకి

Thursday 24th January 2019

మార్కెట్లోకి నిస్సాన్‌ ‘కిక్స్’

ధరల శ్రేణి రూ.9.55 – 14.65 లక్షలు న్యూఢిల్లీ: జపాన్‌కు చెందిన ఆటోమొబైల్‌ దిగ్గజ సంస్థ నిస్సాన్‌.. ‘కిక్స్’ పేరుతో

Wednesday 23rd January 2019

పెరుగుతున్న హ్యుందాయ్‌ కార్ల ధరలు

న్యూఢిల్లీ: హ్యుందాయ్‌ మోటార్‌ ఇండియా కంపెనీ కార్ల ధరలను పెంచుతోంది. అన్ని మోడళ్ల ధరలను రూ.30,000 వరకూ పెంచుతున్నామని హ్యుందాయ్‌

Friday 21st December 2018

అటోకు కలిసిరాని​ అక్టోబర్‌

పండుగ సీజన్లో అంతంతమాత్రం అమ్మకాలు సింగిల్ డిజిట్‌కే పరిమితమైన వృద్ధి వడ్డీ రేట్లు, అధిక ఇంధన రేట్ల ప్రభావం న్యూఢిల్లీ: వడ్డీ రేట్లు, ఇంధన

Friday 2nd November 2018

సరికొత్త ‘శాంత్రో’ వచ్చేసింది

న్యూఢిల్లీ: వాహన ప్రియులు ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ‘హ్యుందాయ్‌ శాంత్రో’ రానేవచ్చింది. హ్యుందాయ్‌ మోటార్స్‌ ఇండియా (హెచ్‌ఎంఐఎల్‌) సోమవారం ఈ

Wednesday 24th October 2018

‘శాంత్రో’ బుకింగ్స్‌ ప్రారంభం

చెన్నై: అతి త్వరలోనే ‘హ్యుందాయ్‌ శాంత్రో’ మళ్లీ మార్కెట్‌లోకి రీ ఎంట్రీ ఇవ్వబోతోంది. అక్టోబరు 23న న్యూఢిల్లీలో సరికొత్త శాంత్రోను

Wednesday 10th October 2018

మార్కెట్లోకి వెర్నా వార్షికోత్సవ ఎడిషన్

న్యూఢిల్లీ: దక్షిణ కొరియాకు చెందిన కార్ల కంపెనీ హ్యుందాయ్‌ మోటార్ ఇండియా లిమిటెడ్‌ (హెచ్‌ఎంఐఎల్‌) మిడ్‌-సైజ్‌ సెడాన్‌ వెర్నా వార్షికోత్సవ

Saturday 15th September 2018

హ్యుందాయ్ కొత్త హ్యాచ్ బ్యాక్‌ నమూనా విడుదల

న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ వాహన తయారీ సంస్థ హ్యుందాయ్ మోటార్స్ ఇండియా తన కొత్త హ్యాచ్‌బ్యాక్ నమూనాను సోమవారం విడుదలచేసింది. శాంత్రో

Friday 17th August 2018

హ్యుందాయ్‌ ఐ10 ధరల పెంపు

న్యూఢిల్లీ: హచ్‌బ్యాక్‌ గ్రాండ్‌ ఐ10 ధరలను ఈ ఏడాది అగస్టు నుంచి 3 శాతం వరకు పెంచనున్నట్లు హ్యుందాయ్ మోటార్స్‌

Wednesday 18th July 2018

హ్యుందాయ్‌ ఎలక్ట్రిక్‌ కార్లు!!

న్యూఢిల్లీ: దక్షిణ కొరియాకు చెందిన ప్రముఖ కార్ల తయారీ కంపెనీ ‘హ్యుందాయ్‌’... తాజాగా భారత్‌లో ఎలక్ట్రిక్‌ వెహికల్స్‌ ఉత్పత్తిపై దృష్టి

Thursday 28th June 2018