News



honda cars

పెరగనున్న హోండా కార్ల ధరలు

1.2% పెంపు యోచన... న్యూఢిల్లీ: వచ్చే నెల నుంచి కార్ల ధరలను పెంచాలని యోచిస్తున్నట్లు హోండా కార్స్‌ ఇండియా వెల్లడించింది. పెరుగుతున్న

Monday 17th June 2019

కార్ల ధరలను పెంచనున్న హోండా

- రూ.10,000 వరకు పెంపు - వచ్చే నెల నుంచి అమలు  న్యూఢిల్లీ: హోండా కార్స్‌ ఇండియా లిమిటెడ్‌ (హెచ్‌సీఐఎల్‌)... తాను ఉత్పత్తి

Friday 18th January 2019

పెరగనున్న హోండా కార్ల ధరలు

న్యూఢిల్లీ: దేశీ ఆటోరంగ సంస్థ హోండా కార్స్‌ ఇండియా లిమిటెడ్‌ (హెచ్‌సీఐఎల్‌) ఉత్పత్తి చేస్తున్న అన్ని మోడళ్ల ధరలను పెంచనున్నట్లు

Saturday 15th December 2018

ఆగస్ట్‌ నుంచి హోండా కార్ల ధరలు అప్‌..

న్యూఢిల్లీ: హోండా కార్స్‌ ఇండియా తాజాగా తన వాహన ధరలను పెంచబోతున్నట్లు ప్రకటించింది. ఆగస్ట్‌ 1 నుంచి రూ.10,000 నుంచి

Monday 9th July 2018

వాహన విక్రయాల సూపర్‌ స్పీడ్‌!

 మే నెలలోనూ అదే జోరు..  మారుతీ సేల్స్‌ 25% పెరిగి 1,63,200 యూనిట్లుకు  టాటా మోటార్స్‌ పీవీ విక్రయాల్లో 61 శాతం వృద్ధి  హోండా

Friday 1st June 2018

పండుగల నాటికి సివిక్‌ రీ-ఎంట్రీ

అప్‌గ్రేడెడ్‌ సీఆర్‌-వీ కూడా విడుదల హోండా కార్స్‌ ఎస్‌వీపీ రాజేశ్‌ గోయల్‌ హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో:- కార్ల తయారీ సంస్థ హోండా కార్స్‌

Wednesday 23rd May 2018

కారు, బైక్‌ రయ్‌ రయ్‌.. ట్రాక్టర్‌ స్పీడ్‌

వాహన విక్రయాల్లో మార్చి నెలలో మొత్తంగా చూస్తే మంచి గణాంకాలే నమోదయ్యాయి. హ్యుందాయ్‌, ఫోర్డ్‌ ఇండియా, మహీంద్రా అమ్మకాల్లో వృద్ధి

Monday 2nd April 2018

హోండా సిటీ విక్రయాలు @  7 లక్షలు

న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ వాహన తయారీ కంపెనీ ‘హోండా కార్స్‌ ఇండియా’ (హెచ్‌సీఐఎల్‌)కు చెందిన పాపులర్‌ మిడ్‌సైజ్డ్‌ సెడాన్‌ కారు ‘హోండా

Monday 30th October 2017

వాహన విక్రయాలు రయ్‌ రయ్‌

జూలైలో 15 శాతంపైగా వృద్ధి కొనసాగుతోన్న మారుతీ ఆధిపత్యం బజాజ్‌ బైక్స్‌ అమ్మకాలు దిగువకు హీరో స్కూటర్ల విక్రయాల్లో క్షీణత న్యూఢిల్లీ: ప్యాసెంజర్‌ వాహన విక్రయాల్లో

Friday 11th August 2017

జూలై కారు రయ్‌..

 వాహన విక్రయాల్లో రెండంకెల వృద్ధి మారుతీ అమ్మకాలు 22 శాతం జూమ్‌   వాణిజ్య, టూవీర్‌ విభాగాల్లోనూ ఇదే జోరు న్యూఢిల్లీ: దేశీ ప్యాసెంజర్‌ వాహన

Wednesday 2nd August 2017