News



frauds

బ్యాంకుల్లో రూ.1.85 లక్షల కోట్ల మోసాలు

11 ఏళ్లలో నమోదైన కేసులు 44,016 న్యూఢిల్లీ: బ్యాంకులు, ఆర్థిక సంస్థల్లో గత పదకొండు ఏళ్లలో (2008-09 ఆర్థిక సంవత్సరం నుంచి

Wednesday 10th July 2019

బ్యాంకుల్లో భారీ మోసాలు

11 ఏళ్లలో రూ.2.05 లక్షల కోట్ల మేర 53 వేలకు పైగా చీటింగ్‌ కేసులు అత్యధికం ఎస్‌బీఐ, ఐసీఐసీఐ బ్యాంకుల్లో న్యూఢిల్లీ: దేశీయ బ్యాంకులు

Thursday 13th June 2019

బ్యాంకింగ్ మోసాలపై సీవీసీ అధ్యయనం

న్యూఢిల్లీ: ఆర్థిక నేరాలు పెరిగిపోతున్న నేపథ్యంలో టాప్‌ 100 బ్యాంకింగ్‌ మోసాలపై సెంట్రల్‌ విజిలెన్స్‌ కమిషన్‌ (సీవీసీ) అధ్యయనం చేసింది.

Wednesday 17th October 2018

మోసాలు, ఎగవేతలపై కఠిన చర్యలు తీసుకోండి

న్యూఢిల్లీ: మోసాలు, ఉద్దేశపూర్వక ఎగవేతలకు పాల్పడే వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని ప్రభుత్వరంగ బ్యాంకులకు కేంద్ర ఆర్థిక మంత్రి అరుణ్‌జైట్లీ

Wednesday 26th September 2018

కీలక పోస్టుల్లో ఉన్న వారిని బదిలీ చేయాలి

న్యూఢిల్లీ: మోసాల నివారణకు గాను సున్నితమైన పోస్టుల్లో పనిచేస్తున్న వారిని తరచూ మారుస్తుండాలని బ్యాంకులు, బీమా సంస్థలు, కేంద్ర ప్రభుత్వ

Saturday 1st September 2018

బ్యాంక్‌ సీఈఓలపై క్రిమినల్‌ చర్యలు !

న్యూఢిల్లీ: మొండి బకాయిల విషయమై ప్రభుత్వ రంగ బ్యాంక్‌ల సీఈఓలకు కేంద్ర ప్రభుత్వం తీవ్రమైన హెచ్చరిక జారీ చేసినట్లు తెలిసింది.

Thursday 23rd August 2018

ఏటీఎంలో మోసపోతే ఎవరిది బాధ్యత?

ఆర్‌బీఐ ఒకటికి రెండు సార్లు బ్యాంకులను హెచ్చరిస్తున్నా... ఏటీఎంలలో స్కిమ్మర్‌ పరికరాలను ఏర్పాటు చేయకుండా కట్టుదిట్టమైన చర్యలు తీసుకోవడంలో వెనుకబడే

Monday 30th July 2018

ఎగవేతదారులు దేశం నుంచి పారిపోకుండా చూడ్డం ఎలా?

న్యూఢిల్లీ: బ్యాంకింగ్‌ బడా రుణ ఎగవేతదారులు, ప్రమోటర్లు దేశం వదిలి పారిపోకుండా నిరోధించడం ఎలా అన్న అంశంపై కేంద్రం దృష్టి

Wednesday 18th July 2018

ఏటీఎంల భద్రతా ప్రమాణాలను పెంచండి

ముంబై: భద్రతా ప్రమాణాలకు సంబంధించి ఏటీఎంలను ఆధునికీకరించాలని బ్యాంకింగ్‌కు రిజర్వ్‌ బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ ఇండియా (ఆర్‌బీఐ) స్పష్టం చేసింది. ఇందుకు

Friday 22nd June 2018

బ్యాంకు మోసాలపై కఠిన వైఖరి

 ఆర్థిక నేరాల పరిమితులను సమీక్షించిన సీవీసీ  ఎవరికి ఫిర్యాదు చేయాలో స్పష్టీకరిస్తూ ఆదేశాలు న్యూఢిల్లీ: ఆర్థిక కుంభకోణాలు, మోసాలు గుర్తించినప్పుడు ప్రభుత్వ రంగ

Thursday 10th May 2018