News



fii

భారతే బెస్ట్‌!

ట్రేడ్‌ టెన్షన్లను తప్పించుకోవాలంటే ఇండియానే శరణు ఎఫ్‌ఐఐల అంచనా ఎన్నికల ఫలితాల కోసం ఎదురుచూపులు అంతర్జాతీయంగా వాణిజ్య ఉద్రిక్తతలు ముదురుతున్న సమయాన పెట్టుబడులు సురక్షితంగా

Tuesday 14th May 2019

అప్రమత్తంగా మారిన ఎఫ్‌ఐఐలు

వారం రోజులకు పైగా భారీ అమ్మకాలు మార్కెట్‌ను కుదిపేస్తున్నాయి. వరుసగా 7 సెషన్లు సూచీలు నష్టపోయినందున కొంత రికవరీ కనిపించే

Monday 13th May 2019

ఎఫ్‌ఐఐల అమ్మకాలతో ఈ స్టాక్స్‌కు రిస్క్‌!?

విదేశీ ఇన్వెస్టర్లే తాజాగా మన మార్కెట్ల పతనానికి ఆద్యులుగా ఉన్నారు. మూడు నెలల క్రితం ఫిబ్రవరి వరకు తక్కువ స్థాయిల్లో

Wednesday 8th May 2019

వారు అమ్మారు... వీరు కొన్నారు...

ఇన్వెస్టర్లు పరిశీలించి చూస్తే... వారిని అయోమయానికి గురి చేసే కొన్ని స్టాక్‌ ఉదాహరణలు కనిపిస్తాయి. అవేమిటంటే... ఒకే స్టాక్‌ విషయంలో

Sunday 5th May 2019

ఈ స్టాకులపై ఎఫ్‌ఐఐల స్పెషల్‌ ఇంట్రెస్ట్‌

సరైన స్టాకును ఎంచుకోవడమే స్టాక్‌ మార్కెట్లో సంపద సృష్టికి తొలి మెట్టు. రిటైల్‌ మదుపరులు స్టాక్‌ సెలక‌్షన్‌ను పలు పారామీటర్ల

Friday 3rd May 2019

యస్‌ బ్యాంక్‌ క్రాష్‌... ఎఫ్‌పీఐలే కారణమా?

మార్చితో ముగిసిన త్రైమాసికానికి ఎఫ్‌ఐఐలు యస్‌ బ్యాంక్‌లో ఎన్నడూ లేనంత స్పీడుగా వాటాలు పెంచుకున్నారు. రెండేళ్లలో యస్‌బ్యాంక్‌లో ఎఫ్‌పీఐలు ఇంత

Tuesday 30th April 2019

ఈ స్టాక్స్‌పై ప్రమోటర్లు, ఎఫ్‌పీఐలు, డీఐఐల మక్కువ

రిటైల్‌ ఇన్వెస్టర్లు ఏ స్టాక్స్‌ను ఎంచుకోవాలన్న మీమాంసతో ఉంటే, అటువంటి వారు చూడాల్సిన ముఖ్యమైన అంశాలు చాలానే ఉన్నాయి. ఓ

Friday 26th April 2019

బ్యాంకులు, ఎఫ్‌ఎంసీజీలపై ఎఫ్‌ఐఐల మక్కువ

ఎన్నికల సీజన్‌ ఆరంభమవుతున్న తరుణంలో విదేశీ మదుపరులు దేశీ సూచీల్లో ఇబ్బడిముబ్బడిగా నిధులు కుమ్మరించారు. దీంతో నిఫ్టీ, సెన్సెక్స్‌లు ఆల్‌టైమ్‌

Thursday 18th April 2019

పడ్డవి ఎప్పుడూ చెడ్డవి కావు!?

ఎన్నికల ముందు విదేశీ పోర్ట్‌ఫోలియో ఇన్వెస్టర్లు (ఎఫ్‌పీఐ) భారీ కొనుగోళ్లకు దిగిన విషయం స్పష్టంగా చూస్తున్నాం. దీంతో ఫిబ్రవరి 19

Sunday 14th April 2019

ఫారిన్‌ ఫండ్లు వెళ్లిపోతున్నాయ్‌!

భయపెడుతున్న క్రూడాయిల్‌ మార్చి మొత్తం భారత ఈక్విటీలు, బాండ్లలో కోట్ల రూపాయలు కుమ్మరించిన విదేశీ సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లు క్రమంగా తమ పెట్టుబడులను

Tuesday 9th April 2019