STOCKS

News



falling

షేర్లు ఇంతలా పడిపోవడానికి కారణం అదేనా...?

ప్రధాన సూచీలు ఓ పరిమిత శ్రేణిలోనే ప్రయాణం సాగిస్తుంటే... మిడ్‌, స్మాల్‌ క్యాప్‌ షేర్లు ప్రతీ రోజూ నేల చూపులు

Friday 15th February 2019

గ్రాఫైట్‌ స్టాక్స్‌ ఎందుకలా పడుతున్నాయ్‌?

గతేడాది ద్వితీయ భాగంలో గ్రాఫైట్‌ కంపెనీల్లో ఇన్వెస్ట్‌ చేసిన వారు ప్రస్తుత పరిణామాలు చూసి నిరాశ చెందాల్సిన పరిస్థితి వచ్చింది.

Saturday 26th January 2019

ఎఫ్‌ఎంసీజీపై జెఫర్రీస్‌ మక్కువ

రాబోయే కొన్ని నెలల్లో ఎఫ్‌ఎంసీజీ స్టాకులు పాజిటివ్‌గా ఉండొచ్చని ప్రముఖ బ్రోకింగ్‌ సంస్థ జెఫర్రీస్‌ అంచనా వేస్తోంది. సమీప భవిష్యత్‌లో

Saturday 29th December 2018

క్రూడ్‌, డాలర్‌ డౌన్‌.. రూపీ అప్‌..

ఇండియన్‌ రూపాయి బుధవారం లాభాలతో ప్రారంభమైంది. అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే 69.88 వద్ద ఆరంభమైంది. రూపాయి సోమవారం ముగింపు స్థాయి

Wednesday 26th December 2018

లాభాల్లో ఫార్మా షేర్లు

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి బలహీనత ఫార్మా షేర్లకు కలిసొస్తుంది. నేడు ట్రేడింగ్‌లో రూపాయి డాలర్‌ మారకంలో 72.05 స్థాయికి పతనమైంది.

Tuesday 11th December 2018

ఐటీ స్టాక్స్‌ ఇప్పటికీ అనుకూలమే!

ఈ ఏడాది ఐటీ స్టాక్స్‌ మంచి ర్యాలీ చేశాయి. కానీ, గత కొన్ని రోజులుగా మాత్రం ఇవి నష్టాలను ఎదుర్కొంటున్నాయి.

Tuesday 27th November 2018

బలమైన హెచ్‌ఎఫ్‌సీలు, ఎన్‌బీఎఫ్‌సీలు పోటీలో నిలబడతాయి: సుదీప్‌ దుగార్‌

ఐఎల్‌అండ్‌ఎఫ్‌ రుణ చెల్లింపుల్లో విఫలం అయిన తర్వాత మార్కెట్లో లిక్విడిటీ సమస్య విషయమై ఆందోనలు నెలకొనగా... ఈ ప్రభావం హౌసింగ్‌

Sunday 28th October 2018

పడుతున్న కత్తులను పట్టుకున్న రిటైల్‌ ఇన్వెస్టర్లు!

ఇటీవలి కాలంలో బాగా పతనమవుతున్న స్టాక్స్‌ను రిస్క్‌ చేసి మరీ రిటైల్‌ ఇన్వెస్టర్లు కొంటున్నట్టు స్టాక్‌ ఎక్సేంజ్‌ గణాంకాలు తెలియజేస్తున్నాయి.

Friday 19th October 2018

పతనాలకు వెరవని ఈక్విటీ ఫండ్స్‌ ఇన్వెస్టర్లు

మార్కెట్లలో కరెక్షన్‌ సాధారణంగా రిటైల్‌ ఇన్వెస్టర్లను ఆందోళనకు గురిచేస్తుంది. మార్కెట్‌ ర్యాలీల్లో ఇన్వెస్ట్‌ చేసేందుకు మొగ్గు చూపే ఇన్వెస్టర్లు, పతనాల్లో

Sunday 14th October 2018

మారుతి రివర్స్‌ జర్నీ ఎక్కడి వరకు?

కార్ల రంగంలో రారాజు ‘మారుతి సుజుకి’ షేరు గత నెలన్నర రోజులుగా బేల చూపులు చూస్తోంది. గతేడాది డిసెంబర్‌లో నమోదైన

Wednesday 10th October 2018