STOCKS

News



experts

కరెక్షన్‌కు అవకాశం... లాంగ్‌ పొజిషన్లకు దూరం...!

నిఫ్టీ 12,000 మార్క్‌ను అధిగమించి ఇంట్రాడేలో 12,041 రికార్డు స్థాయిని గత వారంలో నమోదు చేసిన తర్వాత సూచీలు అమ్మకాల

Wednesday 29th May 2019

వాణిజ్య పోరుతో భారత్‌కు లాభం

అమెరికా, చైనాకు ఎగుమతులు పెంచుకునే అవకాశం విశ్లేషకులు, పరిశ్రమవర్గాల అంచనా న్యూఢిల్లీ: అమెరికా, చైనాల మధ్య కొనసాగుతున్న వాణిజ్య యుద్ధాన్ని భారత్‌ తనకు

Friday 24th May 2019

కార్వీ నుంచి స్ట్రాంగ్‌ బెట్స్‌

ఎగ్జిట్‌ పోల్‌ ఫలితాలతో మరోమారు సుస్థిర ప్రభుత్వమే వస్తుందన్న నమ్మకం మార్కెట్లో బలంగా పెరిగింది. దీంతో సూచీలు సోమవారం చెలరేగాయి.

Monday 20th May 2019

బేర్‌ పుట్‌ లాడర్‌ వ్యూహం బెటర్‌!

ఆప్షన్‌ నిపుణుల సలహా ఎన్నికల ఫలితాలకు ముందే ఒక పతనం మార్కెట్లో వస్తుందన్న ఆలోచన, రావాలన్న ఆశ ఉన్న ట్రేడర్లు బేర్‌

Monday 6th May 2019

ఎఫ్‌అండ్‌వో నుంచి 34 బయటకు... వీటి పట్ల జాగ్రత్త!

ఫ్యూచర్స్‌ అండ్‌ ఆప్షన్స్‌ మార్కెట్‌ నుంచి జూన్‌ సిరీస్‌ తర్వాత 34 కంపెనీలు కనిపించవు. ఈ కంపెనీల సెక్యూరిటీలను ఎఫ్అండ్‌వో

Friday 26th April 2019

భారత్‌ పన్నుల రాజేమీ కాదు

కొన్ని రంగాలను కాపాడుకునే హక్కు ఉంది నిపుణుల అభిప్రాయాలు న్యూఢిల్లీ: భారత్‌ టారిఫ్‌ల విషయంలో కింగ్‌ (రాజు) ఏమీ కాదని, వ్యవసాయం వంటి

Monday 22nd April 2019

మార్కెట్లపై నిపుణుల విశ్లేషణలు

నిఫ్టీ నూతన జీవితకాల గరిష్ట స్థాయి 11,761ను బుధవారం ఇంట్రాడేలో నమోదు చేసింది. ఈ నేపథ్యంలో మార్కెట్‌ గమనంపై బీఎస్‌ఈ

Thursday 4th April 2019

మల్టీక్యాప్‌ ఫండ్స్‌ బెటర్‌..!

రూ.24 లక్షల కోట్ల మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌ పరిశ్రమకు 2018-19 ఆర్థిక సంవత్సరం రోలర్‌కోస్టర్‌ రైడ్‌ మాదిరిగా ఉందని చెప్పుకోవచ్చు. దీర్ఘకాలిక

Wednesday 3rd April 2019

ఈ రంగాలను మరవకండి!

ఎలారా క్యాపిటల్‌ సూచన సార్వత్రిక ఎన్నికలు మరికొద్ది వారాలుండగా ఈక్విటీల్లో ర్యాలీ ఆరంభమైంది. ఈ నేపథ్యంలో ఎన్నికల ముందు కొన్ని రంగాలు,

Tuesday 12th March 2019

2019 బడ్జెట్‌పై నిపుణుల అంచనాలు

కేంద్ర ఆర్థిక మంత్రి అరుణ్‌ జైట్లీ ఫిబ్రవరి 1న పార్లమెంటులో ప్రవేశపెట్టే బడ్జెట్‌పై సామాన్యుల్లో ఎంతో ఆసక్తి నెలకొంది. ఎన్నికల

Tuesday 22nd January 2019