STOCKS

News



elara capital

మిడ్‌క్యాప్‌లో రికవరీకి అవకాశం: ఎలారా

మిడ్‌క్యాప్‌లో రికవరీకి అవకాశం ఉందని ఎలారా క్యాపిటల్‌ పేర్కొంది. చారిత్రక ధోరణలు, ధరలు, వ్యాల్యూషన్లు సౌకర్యంగా ఉండడంతో ఈ అంచనాకు

Tuesday 26th March 2019

ఈ రంగాలను మరవకండి!

ఎలారా క్యాపిటల్‌ సూచన సార్వత్రిక ఎన్నికలు మరికొద్ది వారాలుండగా ఈక్విటీల్లో ర్యాలీ ఆరంభమైంది. ఈ నేపథ్యంలో ఎన్నికల ముందు కొన్ని రంగాలు,

Tuesday 12th March 2019

ఎలారా క్యాపిటల్‌ నుంచి క్వాలిటీ పిక్స్‌

బడ్జెట్‌ ముగిసిపోవడంతో ఇకపై దేశీయ సూచీలు రాజకీయ యాక్టివిటీ జోన్‌లోకి అడుగుపెడుతున్నాయని ఎలారా క్యాపిటల్‌ అభిప్రాయపడింది. ఇటీవల పశ్చిమ బెంగాల్‌లో

Tuesday 12th February 2019

ఐదు రంగాలు... ఏడు షేర్లు

ఎలారా క్యాపిటల్‌ సిఫార్సులు వచ్చే రెండు ఆర్థిక సంవత్సరాలు నిఫ్టీ ఎర్నింగ్స్‌లో 20 శాతం చక్రీయ వార్షిక వృద్ది ఉండొచ్చని ఎలారా

Thursday 10th January 2019

కరెక్షన్‌ తర్వాత పరుగులు తీసే షేర్లు ఏవి?

రెండు నెలల కరెక్షన్‌ తర్వాత మార్కెట్లు కుదురుకునే క్రమంలో ఉన్నాయి. ఈ స్థాయిలోనే స్థిరపడతాయా? లేక మరికాస్త దిద్దుబాటు ఉంటుందా?

Wednesday 14th November 2018

వ్యాల్యూ స్టాక్స్‌ కోసం అన్వేషిస్తున్నారా...?

దేశీయ స్టాక్‌ మార్కెట్లు కీలకమైన మద్దతు స్థాయిలకు సమీపంలో ఉన్నాయి. గరిష్ట స్థాయిల నుంచి చూస్తే సుమారు 14 శాతం

Sunday 28th October 2018

ఈ స్టాక్స్‌కు నిఫ్టీలో చేరే చాన్స్‌

నిఫ్టీ50 ఇండెక్స్‌లోకి ఇటీవలి కాలంలో కొత్త షేర్లు చోటు దక్కించుకుంటున్నాయి. త్వరలోనే జేఎస్‌డబ్ల్యూ స్టీల్‌ వచ్చి చేరనుంది. లుపిన్‌ స్థానంలో

Thursday 30th August 2018

సిరామిక్‌ రంగంలో సూపర్‌ షేర్లు

ఎలారా క్యాపిటల్‌ సిఫార్సులు సిరామిక్‌ టైల్స్‌ రంగంలో పాజిటివ్‌ గ్రోత్‌ అవకాశాలు ఎక్కువని ఎలారా క్యాపిటల్‌ అంచనా వేస్తోంది. ఈ రంగంలో

Thursday 28th June 2018

ఫండ్‌ మేనేజర్లూ ఫెయిలయ్యారా?

- ఈ జెమ్స్‌ను వారు గుర్తించలేదెందుకు? మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌ మేనేజర్లు పెట్టుబడుల్లో నిష్ణాతులై, అవకాశాలను వేగంగా, సమయానుకూలంగా అందిపుచ్చుకుంటారని భావిస్తుంటాం. అయితే,

Friday 27th April 2018

బ్యాంకులు వద్దు.. ఐటీ ముద్దు...

ఫండ్‌ మేనేజర్ల ధోరణిలో మార్పు చాలా సంవత్సరాలుగా ఫైనాన్షియల్‌ స్టాకులంటే పడిచచ్చిపోయే దేశీయ ఫండ్‌ మేనేజర్ల ధృక్పథంలో మార్పు వస్తోంది. తాజాగా

Wednesday 25th April 2018