STOCKS

News



downgrades

ఏప్రిల్‌లో 61% తగ్గిన ఈక్విటీ ఎంఎఫ్‌లు

న్యూఢిల్లీ: స్టాక్‌ మార్కెట్లో ఒడిదుడుకులు పెరిగిన కారణంగా ఈక్విటీ మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌లోకి ప్రవేశించే పెట్టుబడులు మొత్తం ఏకంగా 61 శాతం

Friday 10th May 2019

యస్‌ బ్యాంక్‌కు రేటింగ్‌ షాక్‌

ప్రైవేట్‌ రంగానికి చెందిన యస్‌ బ్యాంకు షేర్లు సోమవారం 5శాతానికి పైగా నష్టపోయాయి. ప్రముఖ రేటింగ్‌ సంస్థ ఇక్రా ధీర్ఘకాలానికి

Monday 6th May 2019

పీఎస్‌యూ బ్యాంకుల డౌన్‌గ్రేడ్‌?

సుప్రీం తీర్పుతో పెరిగిన అనుమానాలు దివాలా విధానాలు, మొండిపద్దుల వసూళ్లకు సంబంధించి ఆర్‌బీఐ జారీ చేసిన ఆదేశాలు చెల్లవని తాజాగా సుప్రీం

Thursday 4th April 2019

విప్రోకు డౌన్‌గ్రేడ్‌ షాక్‌

సాఫ్ట్‌వేర్‌ కంపెనీ విప్రో షేర్లు బుధవారం ట్రేడింగ్‌లో 3.50 శాతం నష్టపోయాయి. ఈ కంపెనీ షేరును గ్లోబల్‌ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్‌ దిగ్గజం క్రెడిట్‌

Wednesday 27th February 2019

స్టీల్‌ షేర్లకు సిటీ షాక్‌

గ్లోబల్‌ ఫైనాన్షియల్‌ సర్వీసెస్‌ సంస్థ సిటీ తాజాగా దేశీ స్టీల్‌ కంపెనీలకు గట్టి షాకిచ్చింది. రేటింగ్‌ను డౌన్‌గ్రేడ్‌ చేసింది. స్టీల్‌

Friday 7th December 2018

టాటామోటర్స్‌కు రేటింగ్‌ షాక్‌..!

3.50శాతం నష్టపోయిన షేరు అటోమెబైల్‌ దిగ్గజం టాటా మోటర్స్‌ షేర్లకు బుధవారం రేటింగ్‌ షాక్‌ తగిలింది. తన అనుబంధ బ్రిటన్‌ సంస్థ 

Wednesday 5th December 2018

ప్యాసింజర్‌ వాహనాల నెమ్మది!!

ముంబై: ప్రయాణికుల వాహన విక్రయ అంచనాలను రేటింగ్‌ ఏజెన్సీ క్రిసిల్‌ రీసెర్చ్‌ తగ్గించింది. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో ప్రయాణికుల వాహన(పీవీ)

Thursday 22nd November 2018

ఎర్నింగ్స్‌ రిస్క్‌ ఉంది...జాగ్రత్త

కార్పొరేట్‌ ఎర్నింగ్స్‌ పరంగా చూస్తే రిస్క్‌ ఇంకా మిగిలే ఉందని, రానున్న కాలంలో కంపెనీల లాభాల వృద్ధి తగ్గొచ్చని ఐసీఐసీఐ డైరెక్ట్‌

Friday 16th November 2018

పెట్రో మార్కెటింగ్‌ షేర్లకు రేటింగ్‌ షాక్‌

ముంబై:- విదేశీ బ్రోకింగ్‌ సంస్థ నోమురా పెట్రో మార్కెటింగ్‌ కంపెనీ షేర్లపై రేటింగ్‌ను తగ్గించడంతో మంగళవారం ఐఓసీ, హెచ్‌సీఎల్‌, బీపీసీఎల్‌

Tuesday 23rd October 2018

జేఎల్‌ఆర్‌ అవుట్‌లుక్‌ను తగ్గించిన ఫిచ్‌

ప్రముఖ అంతర్జాతీయ రేటింగ్‌ సంస్థ ఫిచ్‌ టాటా మోటార్స్‌ అనుబంధ కంపెనీ జేఎల్‌ఆర్‌ అవుట్‌లుక్‌ను స్థిరత్వం నుంచి నెగెటివ్‌కు మార్చింది.

Saturday 15th September 2018