STOCKS

News



crude

దేశీయంగా ఐవోసీ ట్రేడింగ్ డెస్క్‌

స్పాట్‌ మార్కెట్లో ముడి చమురు కొనుగోలుకు ఏర్పాట్లు న్యూఢిల్లీ: అంతర్జాతీయ మార్కెట్ల నుంచి రియల్‌ టైమ్ ప్రాతిపదికన ముడిచమురును కొనుగోలు చేసే

Tuesday 16th April 2019

ఫారిన్‌ ఫండ్లు వెళ్లిపోతున్నాయ్‌!

భయపెడుతున్న క్రూడాయిల్‌ మార్చి మొత్తం భారత ఈక్విటీలు, బాండ్లలో కోట్ల రూపాయలు కుమ్మరించిన విదేశీ సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లు క్రమంగా తమ పెట్టుబడులను

Tuesday 9th April 2019

70 డాలర్లపైన ముడిచమురు

ఐదు నెలల గరిష్ఠానికి  చేరిక  అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో ముడిచమురు అప్‌మూవ్‌ కొనసాగుతోంది. తాజాగా బ్రెంట్‌ క్రూడ్‌ ధర 70.72 డాలర్లను తాకింది.

Monday 8th April 2019

70 డాలర్లకు చేరువలో బ్రెంట్‌!

వరుసగా నాలుగో రోజు కూడా అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో చమురు ధరలు పాజిటివ్‌గా కొనసాగుతున్నాయి. ఒపెక్‌ ఉత్పత్తి, సరఫరా కోతలు, కొన్ని

Wednesday 3rd April 2019

ఒడిదుడుకుల వారం..!

- గురువారం (28న) మార్చి సిరీస్‌ ఎఫ్‌ అండ్‌ ఓ ముగింపు - ద్రవ్య లోటు డేటా, విదేశీ రుణ గణాంకాలు,

Monday 25th March 2019

చల్లారుతున్న క్రూడ్‌ ధర

ఆర్థిక వృద్ధి మందగమన భయాలతో అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో క్రూడాయిల్‌ ధర మరో రెండు శాతం పతనమైంది. యూఎస్, చైనా ట్రేడ్‌

Saturday 23rd March 2019

అంతర్జాతీయ ట్రెండ్‌, ఫలితాలే ఆధారం

- సోమవారం కోటక్ మహీంద్రా బ్యాంక్, హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ ఏఎంసీ ఫలితాలు - ఐటీసీ, మారుతీ సుజుకీ, ఎల్‌ అండ్‌ టీ ఫలితాలు

Monday 21st January 2019

ద్రవ్యోల్బణం, క్యూ3 ఫలితాలతో దిశా నిర్దేశం..

సోమవారం వెల్లడికానున్న డ‌బ్ల్యూపీఐ, సీపీఐ శుక్రవారం విదేశీ మారక నిల్వల సమాచారం వెల్లడి ఈ వారంలోనే ఆర్‌ఐఎల్‌, హెచ్‌యూఎల్‌, హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ బ్యాంక్‌ ఫలితాలు ముంబై:

Monday 14th January 2019

ఇరాన్‌ చమురు దిగుమతులపై కొత్త సడలింపులుండవు!

అమెరికా స్పష్టీకరణ ఇరాన్‌ నుంచి ముడిచమురు దిగుమతి చేసుకోవాలనుకునేదేశాలకు ఇకపై కొత్తగా నిబంధనల సడలింపు ఉండదని యూఎస్‌ తేల్చిచెప్పింది. ఇరాన్‌పై ఆంక్షల

Saturday 12th January 2019

క్రూడాయిల్‌ ధర అంచనా తగ్గించిన గోల్డ్‌మన్‌

కొత్త ఏడాదికి బ్రెంట్‌ క్రూడ్‌ బ్యారెల్‌ ధర అంచనాలను అంతర్జాతీయ బ్రోకింగ్‌ దిగ్గజం గోల్డ్‌మన్‌ సాక్స్‌ 62.50 డాలర్లకు తగ్గించింది.

Monday 7th January 2019