STOCKS

News



correction

పతనం పొంచి ఉంది!

కానీ భారీగా ఉండదు నిపుణుల అంచనా దేశీయ మార్కెట్లు ఈ వారం పోటాపోటీ దశలోకి చేరాయి. అటు బుల్స్‌, ఇటు బేర్స్‌ సమానంగా

Saturday 13th April 2019

స్వల్ప కరెక్షన్‌ కొనుగోలుకు అవకాశం...

నిఫ్టీ సానుకూల స్థాయిల్లో ఉందని, చిన్న కరెక్షన్‌లు వస్తే కొనుగోళ్లకు అవకాశంగా చూడాలని హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ సెక్యూరిటీస్‌ సీనియర్‌ టెక్నికల్‌ అండ్‌

Monday 8th April 2019

ప్రతి పతనం ఒక అవకాశమే!

హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ సెక్యూరిటీస్‌ నిఫ్టీ, సెన్సెక్స్‌ పలు రోజుల పరుగుల అనంతరం ప్రాఫిట్‌ బుకింగ్‌ చవిచూస్తున్నాయి. శుక్రవారం కనిపించిన బలహీనత మార్కెట్లో సోమవారం

Monday 25th March 2019

ప్రస్తుత మార్కెట్లో ఫండ్‌ మేనేజర్ల వ్యూహం...?

ఆల్ఫా జనరేషన్‌ (మార్కెట్లతో పోలిస్తే మెరుగైన రాబడులు) కోసం మ్యూచువల్‌ ఫండ్స్‌, పీఎంఎస్‌ మేనేజర్లు ఈ సమయలో ఏం చేస్తున్నట్టు?

Tuesday 5th March 2019

మూలాలు బలంగా ఉంటే... కొనుగోళ్లకు అవకాశమిదే...

భారత్‌-పాక్‌ మధ్య యుద్ధ వాతావరణం నేపథ్యం... కశ్మీర్లో ఉగ్రదాడులకు ప్రతీకారంగా భారత్‌ చేపట్టిన వైమానిక చర్యతో కేంద్రంలో బీజేపీ విజయావకాశాలు

Thursday 28th February 2019

స్మాల్‌క్యాప్స్‌లో ప్రైస్‌ కరెక్షన్‌ ముగిసినట్టే...

గత కొన్ని నెలల్లో మిడ్‌క్యాప్‌, స్మాల్‌క్యాప్‌ స్టాక్స్‌ బాగా దిద్దుబాటుకు గురయ్యాయి. ముఖ్యంగా చాలా స్మాల్‌ క్యాప్‌ స్టాక్స్‌ 50

Sunday 24th February 2019

ఎనిమిది రోజుల నష్టాలు... తర్వాత ఏంటి?

భౌగోళిక రాజకీయ ఉద్రిక్తతలు, డిసెంబర్‌ త్రైమాసికం ఫలితాలు నిరాశ కలిగించడం, రానున్న ఎన్నికల ఫలితాలపై అనిశ్చితి ఇలా పలు కారణాలతో

Wednesday 20th February 2019

ఈ పతనం ఎటు వైపు...?

మార్కెట్లు వరుసగా ఏడు రోజులు నష్టపోయాయి. నిఫ్టీ కీలక మద్దతు స్థాయిలను దిగొచ్చింది. ఈ పతనం ఎంత వరకు...? గత

Monday 18th February 2019

అన్ని రంగాలదీ అదే బాట!

ఒకదాని వెంట ఒకటిగా పతనమవుతున్న షేర్లు దేశీయ మార్కెట్లు ఈ ఏడాది సుదీర్ఘ నష్టాల వారాన్ని నమోదు చేస్తున్నాయి. వరుసగా ఏడు

Saturday 16th February 2019

ఈ మార్కెట్లో కొనతగిన షేర్లు ఏవి...?

మన ఈక్విటీ మార్కెట్లు చూడ్డానికి బలంగానే ఉన్నట్టు కనిపిస్తున్నాయి. ఇండెక్స్‌లోని ప్రధాన షేర్లతోపాటు కొన్ని లార్జ్‌క్యాప్‌ స్టాక్స్‌లో కొనుగోళ్ల అండతో

Thursday 14th February 2019