STOCKS

News



bmw

బీఎండబ్ల్యూ ‘530ఐ ఎం స్పోర్ట్‌’ పెట్రోల్‌ వేరియంట్‌

- ధర రూ.59.2 లక్షలు న్యూఢిల్లీ: జర్మనీకి చెందిన కార్ల తయారీ సంస్థ బీఎండబ్ల్యూ.. ‘530ఐ ఎం స్పోర్ట్‌’ పెట్రోల్‌ ఇంజిన్‌

Friday 29th March 2019

మార్కెట్లోకి బీఎండబ్ల్యూ ‘ఎక్స్‌4’

న్యూఢిల్లీ: జర్మనీకి చెందిన కార్ల తయారీ సంస్థ బీఎండబ్ల్యూ ‘ఎక్స్‌4’ పేరుతో నూతన మోడల్‌ కారును సోమవారం మార్కెట్లోకి విడుదల

Tuesday 22nd January 2019

కార్ల కంపెనీల ధరల హారన్‌

న్యూఢిల్లీ: దేశీ ఆటో రంగ దిగ్గజ సంస్థలన్నీ జనవరి ఒకటి నుంచి కార్ల ధరల పెంచేందుకు సిద్ధమయ్యాయి. ఇప్పటికే దాదాపు

Friday 14th December 2018

బీఎండబ్ల్యూ ఎం2 కాంపిటీషన్‌ విడుదల

న్యూఢిల్లీ: జర్మనీకి చెందిన కార్ల తయారీ సంస్థ బీఎండబ్ల్యూ ‘ఎం2 కాంపిటిషన్‌’ పేరుతో కొత్త వెర్షన్‌ కారును గురువారం విడుదల

Friday 16th November 2018

బీఎండబ్ల్యు మోటరాడ్‌ డీలర్‌గా జేఎస్‌పీ

హైదరాబాద్‌: ప్రీమియం బైక్స్‌ కంపెనీ బీఎండబ్ల్యు మోటరాడ్‌ హైదరాబాద్‌లో అధీకృత పంపిణీదారుగా జేఎస్‌పీ మోటరాడ్‌ను నియమించింది. జూబ్లీహిల్స్‌ రోడ్డు నంబర్‌-1లో

Saturday 10th November 2018

మార్కెట్లోకి బీఎండబ్ల్యూ ‘ఎక్స్‌1’

న్యూఢిల్లీ: జర్మనీకి చెందిన లగ్జరీ కార్‌మేకర్‌ బీఎండబ్ల్యూ... భారత మార్కెట్‌లో గురువారం ‘ఎక్స్‌1’ పెట్రోల్‌ వేరియంట్‌ను విడుదల చేసింది. కేవలం

Friday 5th October 2018

మార్కెట్లోకి బీఎమ్‌డబ్ల్యూ జీ310ఆర్‌, డీ130జీఎస్‌ బైక్‌లు

న్యూఢిల్లీ: జర్మన్‌ కార్ల తయారీ సంస్థ బీఎమ్‌డబ్ల్యూ... 500 సీసీ లోపుండే భారత బైక్‌ల మార్కెట్లోకి తాజాగా ఎంట్రీ ఇచ్చింది.

Thursday 19th July 2018

లగ్జరీ కార్లు రయ్‌.. రయ్‌..

జనవరి-జూన్‌లో 20,000 యూనిట్ల విక్రయాలు లగ్జరీ కార్ల విక్రయాలు జోరుమీదున్నాయి. ఈ ఏడాది తొలి అర్ధభాగంలో 20,000 యూనిట్లుగా నమోదయ్యాయి. సగటున

Saturday 14th July 2018

బీఎండబ్ల్యూ 3 సిరీస్‌ గ్రాన్‌ టురిస్మోలో కొత్త వేరియంట్‌

న్యూఢిల్లీ: జర్మనీకి చెందిన లగ్జరీ కార్ల తయారీ కంపెనీ ‘బీఎండబ్ల్యూ’ తాజాగా తన ‘3 సిరీస్‌ గ్రాన్‌ టురిస్మో’లో కొత్త

Thursday 12th July 2018

6 సిరీస్‌ గ్రాన్‌ ట్యురిజ్మోలో డీజిల్‌ వేరియంట్‌

న్యూఢిల్లీ: లగ్జరీ కార్లు తయారు చేసే జర్మనీ కంపెనీ బీఎమ్‌డబ్ల్యూ.. . 6 సిరీస్‌ గ్రాన్‌ ట్యురిజ్మో మోడల్‌లో డీజిల్‌

Friday 22nd June 2018