News



bears

వీఐఎక్స్‌ అలా... మార్కెట్‌ ఇలా...!

మార్కెట్లు బడ్జెట్‌ తర్వాత ఒక్కమారుగా తిరోగమనం బాటపట్టాయి. నిఫ్టీ 11500 పాయింట్ల వరకు పతనమైంది. దీంతో గత కొన్ని నెలల

Saturday 13th July 2019

బేరిష్‌గా మారుతున్న ఎఫ్‌పీఐలు

విదేశీ సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లు బడ్జెట్‌ అనంతరం దేశీయ స్టాక్‌ మార్కెట్‌పై బేరిష్‌గా మారుతున్నారు. బడ్జెట్‌ అనంతరం నాలుగు సెషన్లలో వీరు

Friday 12th July 2019

మార్కెట్‌కు బడ్జెట్‌ ఎందుకు నచ్చలేదు?

కొత్త ప్రభుత్వం బడ్జెట్‌ ప్రవేశపెట్టిన రోజు మార్కెట్లు భారీ నష్టాలను చవిచూస్తున్నాయి. సెన్సెక్స్‌ ఒకదశలో 600 పాయింట్ల కదలికలు చూపింది.

Friday 5th July 2019

వాల్‌స్ట్రీట్‌పై మెక్సికో పిడుగు!

భారీగా పతనమైన యూఎస్‌ సూచీలు శుక్రవారం యూఎస్‌ సూచీలు భారీ పతనాన్ని నమోదు చేశాయి. ఎస్‌అండ్‌పీ 500 దశాబ్ద కాలంలో అధ్వాన్న

Saturday 1st June 2019

ప్లెడ్జ్‌ షేర్లతో భయపెడుతున్న బేర్స్‌

మార్కెట్లు భయాందోళనలో ఉన్నప్పుడు ఇన్వెస్టర్లను మరింత భయపెట్టేందుకు కొన్ని కధలు ప్రచారమవుతాయని, ప్రస్తుతం ప్లెడ్జ్‌షేర్లపై వస్తున్న కధనాలతో బేర్‌ ఆపరేటర్లు

Tuesday 12th February 2019

బడ్జెట్‌ ముందు బేర్స్‌దే హవా!

గణాంకాల వెల్లడి పదేళ్ల గణాంకాలను పరిశీలిస్తే బడ్జెట్‌కు ముందు మార్కెట్లో ఎక్కువమార్లు బేర్స్‌ పట్టు బిగించినట్లు తెలుస్తోంది. పదేళ్లలో 12 మార్లు

Friday 11th January 2019

బేర్‌ పట్టు బిగుస్తోంది!

ప్రపంచ మార్కెట్లపై క్రమంగా పెరుగుతున్న బేర్స్‌ ఆధిపత్యం కరెక‌్షన్‌ మూడ్‌లోకి పలు దేశాల ఈక్విటీలు ప్రపంచ పెద్దన్న యూఎస్‌ఏ మార్కెట్‌ ఈ ఏడాది

Thursday 25th October 2018

సెప్టెంబర్‌ బేర్స్‌దే!?

బీఎస్‌ఈ సెన్సెక్స్‌ ఆగస్ట్‌లో 1,000 పాయింట్లమేర పెరిగింది. ఈ ఏడాది ఇప్పటి దాకా చూస్తే ఇండెక్స్‌ 14 శాతానికిపైగా ఎగసింది.

Wednesday 5th September 2018

భారీ లాభాలతో ముగిసిన మార్కెట్‌

10800 పైన నిఫ్టీ 257 పాయింట్లు లాభపడిన సెన్సెక్స్‌ చివరి గంటలో బ్యాంకింగ్‌, ఫైనాన్షియల్‌, ఎఫ్‌ఎంజీసీ, ఫార్మా, ఇన్ఫ్రా రంగాలకు చెందిన షేర్లలో

Friday 22nd June 2018

ఈ 3 షేర్లు ఆకర్షణీయం..!

ముంబై: నిఫ్టీ 10,320 పాయింట్ల వరకు కరెక్షన్‌ చూసేందుకు అవకాశం ఉందని చార్ట్‌వ్యూ ఇండియా చీఫ్‌ స్ట్రాటజిస్ట్‌, టెక్నికల్‌ అనలిస్ట్‌

Saturday 2nd June 2018