STOCKS

News



bears

ప్లెడ్జ్‌ షేర్లతో భయపెడుతున్న బేర్స్‌

మార్కెట్లు భయాందోళనలో ఉన్నప్పుడు ఇన్వెస్టర్లను మరింత భయపెట్టేందుకు కొన్ని కధలు ప్రచారమవుతాయని, ప్రస్తుతం ప్లెడ్జ్‌షేర్లపై వస్తున్న కధనాలతో బేర్‌ ఆపరేటర్లు

Tuesday 12th February 2019

బడ్జెట్‌ ముందు బేర్స్‌దే హవా!

గణాంకాల వెల్లడి పదేళ్ల గణాంకాలను పరిశీలిస్తే బడ్జెట్‌కు ముందు మార్కెట్లో ఎక్కువమార్లు బేర్స్‌ పట్టు బిగించినట్లు తెలుస్తోంది. పదేళ్లలో 12 మార్లు

Friday 11th January 2019

బేర్‌ పట్టు బిగుస్తోంది!

ప్రపంచ మార్కెట్లపై క్రమంగా పెరుగుతున్న బేర్స్‌ ఆధిపత్యం కరెక‌్షన్‌ మూడ్‌లోకి పలు దేశాల ఈక్విటీలు ప్రపంచ పెద్దన్న యూఎస్‌ఏ మార్కెట్‌ ఈ ఏడాది

Thursday 25th October 2018

సెప్టెంబర్‌ బేర్స్‌దే!?

బీఎస్‌ఈ సెన్సెక్స్‌ ఆగస్ట్‌లో 1,000 పాయింట్లమేర పెరిగింది. ఈ ఏడాది ఇప్పటి దాకా చూస్తే ఇండెక్స్‌ 14 శాతానికిపైగా ఎగసింది.

Wednesday 5th September 2018

భారీ లాభాలతో ముగిసిన మార్కెట్‌

10800 పైన నిఫ్టీ 257 పాయింట్లు లాభపడిన సెన్సెక్స్‌ చివరి గంటలో బ్యాంకింగ్‌, ఫైనాన్షియల్‌, ఎఫ్‌ఎంజీసీ, ఫార్మా, ఇన్ఫ్రా రంగాలకు చెందిన షేర్లలో

Friday 22nd June 2018

ఈ 3 షేర్లు ఆకర్షణీయం..!

ముంబై: నిఫ్టీ 10,320 పాయింట్ల వరకు కరెక్షన్‌ చూసేందుకు అవకాశం ఉందని చార్ట్‌వ్యూ ఇండియా చీఫ్‌ స్ట్రాటజిస్ట్‌, టెక్నికల్‌ అనలిస్ట్‌

Saturday 2nd June 2018

బేర్‌ పట్టు బిగుస్తోంది!

నెగిటివ్‌ జోన్‌లోకి జారుతున్న భారత మార్కెట్లు కీలక మద్దతు స్థాయి కింద ట్రేడవుతున్న పలు షేర్లు దేశీయ ఈక్విటీలపై బేర్స్‌ పట్టు గట్టిగా

Tuesday 20th March 2018

‘బేర్‌’మంటారు జాగ్రత్త!!

ఐదు అంశాలపై అప్రమత్తత అవసరం అంటున్న నిపుణులు బుల్‌ మార్కెట్లో నెగిటివ్‌ న్యూస్‌లో కూడా పాజిటివ్‌ కోణాలు కనిపిస్తుంటాయని మార్కెట్‌లో మాట.

Saturday 20th January 2018

నిఫ్టీ 10,500 స్థాయిపై బుల్స్‌, బేర్స్‌లో డైలమా...!

ఎన్నోవారాలుగా ఇన్వెస్టర్లను, ట్రేడర్లను ఊరిస్తున్న 10,500 పాయింట్ల స్థాయిని నిఫ్టీ క్రితం రోజు అధిగమించి, ముగియగలిగినా, బుధవారం సాయంత్రానికి ఆ

Wednesday 27th December 2017

9,560 కింద బేర్స్‌కు పట్టు

కొన్నాళ్లుగా 9700 పాయింట్ల చుట్టూ తిరుగుతూ ఉన్న నిఫ్టీ ఎట్టకేలకు గురువారం అధోముఖంగా పయనించి 9600 పాయింట్ల దిగువకు వచ్చింది.

Friday 16th June 2017