STOCKS

News



banknifty

మార్కెట్‌ ర్యాలీకి 5 కారణాలు

- ఇంట్రాడేలో 600 పాయింట్లు లాభపడిన సెన్సెక్స్‌ - 10,584 పాయింట్లకు చేరిన నిఫ్టీ - 1.80 శాతం మేర లాభాలు ముంబై: దేశీ

Friday 2nd November 2018

షార్ట్‌కవరింగ్‌తో కాస్త రిలీఫ్‌!?

ఈ వారంపై నిపుణుల అంచనా వచ్చే వారం సూచీలు పాజిటివ్‌ జోన్‌లోనే కదలాడే అవకాశాలున్నాయని నిపుణులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఎకానమీపై అత్యున్నత స్థాయి

Saturday 15th September 2018

వచ్చే వారం 10785 కీలకం

సూచీల్లో బలమైన రివర్సల్‌ మరింత ముందుకు సాగే అవకాశం శుక్రవారం దేశీయ మార్కెట్లో బుల్స్‌ పట్టు సాధించాయి. దీంతో జూలై సీరిస్‌ను సూచీలు

Saturday 30th June 2018

మరోమారు 10700 స్థాయికి నిఫ్టీ?!

స్టీవర్ట్‌ అండ్‌ మాక్రిట్చ్‌ అంచనా ఆసియా నుంచి యూఎస్‌ఏ వరకు ఈక్విటీ మార్కెట్లన్నీ ఈ వారం నష్టాలతో ఆరంభమయ్యాయి. నిఫ్టీ సైతం

Tuesday 26th June 2018

10700 వద్ద నిఫ్టీకి మద్దతు

బ్యాంకు నిఫ్టీకి 26100 పాయింట్ల వద్ద సపోర్ట్‌ గురువారం దేశీయ సూచీలు స్వల్పకదలికలతో ఫ్లాట్‌గా కొనసాగుతున్నాయి. దేశీయ, అంతర్జాతీయ పరిణామాల్లో ప్రభావితం

Thursday 17th May 2018

10785 వద్ద తక్షణ నిరోధం!

నిఫ్టీపై నిపుణుల అంచనా నిఫ్టీకి 10785 పాయింట్ల వద్ద తక్షణ మద్దతు ఉందని సాంకేతిక నిపుణులు విశ్లేషిస్తున్నారు. దీన్ని దాటగలిగితే 10825

Friday 11th May 2018

10640- 10600 పాయింట్ల వద్ద మద్దతు!

నిఫ్టీపై స్టీవర్ట్‌ అండ్‌ మాక్‌రిచ్‌ వెల్త్‌ మేనేజ్‌మెంట్‌ అంచనా గురువారం నిఫ్టీ వరుస లాభాలకు దూరం జరిగి దాదాపు అరశాతం నష్టంతో

Friday 4th May 2018

బాగా వెనుకబడిన బ్యాంక్‌ నిఫ్టీ

దాదాపు రెండేళ్లపాటు ఎన్‌ఎస్‌ఈ ప్రధాన సూచీ నిఫ్టీ–50పై అధిపత్యం చెలాయించిన బ్యాంక్‌ నిఫ్టీ గత రెండు నెలలుగా బాగా వెనుకబడిపోయింది.

Tuesday 24th April 2018

నిఫ్టీ 9,900పైన స్థిరపడితే రికవరీ–ఈ ఐదు షేర్లూ టాప్‌ బెట్స్‌

ఎన్‌ఎస్‌ఈ నిఫ్టీ 9,900పైన స్థిరపడితే మార్కెట్లో స్వల్పకాలిక ర్యాలీ జరిగే అవకాశం వుంటుందని ఏయూఎం క్యాపిటల్‌ అనలిస్ట్‌ రాజేష్‌ అగర్వాల్‌

Monday 26th March 2018

నిఫ్టీ 11, 250 స్థాయిని దాటకపోతే కరెక్షన్‌

బడ్జెట్‌ కదలికలపై అంచనాలు  ఈ కీలకమైన బడ్జెట్‌వారంలో నిఫ్టీ 11,250 స్థాయిని అధిగమించకపోతే మార్కెట్లో కరెక్షన్‌ రావొచ్చని యస్‌ సెక్యూరిటీస్‌ టెక్నికల్‌

Wednesday 31st January 2018