STOCKS

News



auto stocks

సందడి చేస్తున్న అటో షేర్లు

6శాతం లాభపడిన మహీంద్రా&మహీంద్రా ముంబై:- మార్కెట్‌ ర్యాలీ భాగంగా శుక్రవారం అటో షేర్లు సందడి చేస్తున్నాయి. అటో రంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం

Friday 12th October 2018

నష్టాల్లో అటో షేర్లు

ముంబై:- మారుతిసుజుకీ, మహీంద్రా అండ్‌ మహీంద్రా షేర్ల పతనంతో సోమవారం అటో షేర్లు నష్టాల బాట పట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో అటో

Monday 24th September 2018

రూపాయి రికవరీతో రెండోరోజూ లాభాలే..!

11550 పైన నిఫ్టీ రాణించిన అటో, మెటల్‌ ఫార్మా షేర్లు మార్కెట్‌  వారంతపు రోజైన శుక్రవారం లాభంతో ముగిసింది. రూపాయి బలపడటం, అంతర్జాతీయంగా ముడిచమురు

Friday 7th September 2018

అటో షేర్లకు అమ్మకాల బూస్ట్‌..!

ముంబై:- ఆగస్ట్‌ నెలలో ఆశించిన స్థాయి వాహనాల అమ్మకాలు జరగడంతో సంబంధిత వాహన కంపెనీ షేర్లు సోమవారం ర్యాలీ చేస్తున్నాయి.

Monday 3rd September 2018

రేట్ల పెంపుతో నష్టాల బాటలో ఆటో షేర్లు

ముంబై:- ఆర్బీఐ రేట్ల పెంపుతో గురువారం ఆటో రంగ షేర్లు నష్టాలబాట పట్టాయి. మూడు రోజుల పాటు జరిగిన ద్రవ్య

Thursday 2nd August 2018

అదరగొడుతున్న ఆటో షేర్లు..!

ముంబై:- మార్చిలో వాహన విక్రయాలు మంచి గణాంకాలను సాధించడంతో బుధవారం ట్రేడింగ్‌లో అటో రంగ షేర్లు లాభాల ర్యాలీ చేస్తున్నాయి.

Wednesday 4th April 2018

జోరుగా అటో స్టాక్స్‌..!

ముంబై:- సోమవారం మధ్యాహ్నా సమయానికి కొనుగోళ్ల జోరు పెరగడంతో మార్కెట్‌ భారీగా ర్యాలీ చేస్తోంది. గం.3:00లకు సెన్సెక్స్‌ 322.99 పాయింట్ల లాభంతో 34,465.14

Monday 26th February 2018

డబుల్‌ సెంచరీతో 2017కు వీడ్కోలు..!

సెన్సెక్స్‌ 34000 పాయింట్ల ఎగువకు.. 10530 పాయింట్లు పైకి నిఫ్టీ... ముంబై:- సూచీలు ఈ ఏడాది లాభాలతో వీడ్కోలు పలికాయి. ఈ

Friday 29th December 2017

కొత్త రికార్డుకు సూచీలు సిద్ధం

స్వల్ప దూరంలో ముగిసిన సెన్సెక్స్‌, నిఫ్టీలు 3శాతానికి పైగా ర్యాలీ చేసిన అటో రంగ సూచీ..! ముంబై:- ఎన్నికల్లో బీజేపీ గెలుపు ప్రభావం

Tuesday 19th December 2017

ఆటో కంపెనీ షేర్లకు నవంబరు విక్రయాల జోష్‌

ముంబై: ఆటో రంగ షేర్లు శుక్రవారం లాభాలను నమోదుచేశాయి. ఈ రంగ షేర్లకు ఎన్‌ఎస్‌ఈలో సూచీగా ఉన్న నిఫ్టీ ఆటో

Friday 1st December 2017