STOCKS

News



apple

గూగుల్‌ను వెనక్కి నెట్టిన అమెజాన్‌

అత్యంత విలువైన బ్రాండ్‌గా అవతరణ అత్యుత్తమ కస్టమర్‌ సేవలు, భిన్న ఉత్పత్తులు ప్లస్‌ కాంటార్‌ 100 టాప్‌ బ్రాండ్స్‌ నివేదిక వెల్లడి లండన్‌: అమెరికాకు

Wednesday 12th June 2019

ఐట్యూన్స్‌కు యాపిల్ గుడ్‌బై..

ఇకపై మూడు యాప్స్‌గా మార్పు శాన్‌ జోస్‌: ఆన్‌లైన్‌ మ్యూజిక్‌ రూపురేఖలు మార్చేసిన ఐట్యూన్స్‌ యాప్‌ ఇకపై కనుమరుగు కానుంది. దీని

Wednesday 5th June 2019

అమ్మకానికి తొలి యాపిల్ కంప్యూటర్‌

మే 16న ఆన్‌లైన్‌లో వేలం ప్రారంభం ధర రూ.2.81- 4.56 కోట్ల దాకా అంచనా న్యూఢిల్లీ: టెక్ దిగ్గజం యాపిల్ తొలినాళ్లలో తయారు

Thursday 16th May 2019

భారత మార్కెట్ సవాళ్లమయం..

- దీర్ఘకాలికంగా మాకు కీలకం - రిటైల్‌ స్టోర్స్ ఏర్పాటు, తయారీ పెంచుకోవడంపై దృష్టి - యాపిల్ సీఈవో టిమ్ కుక్ న్యూయార్క్‌: దీర్ఘకాలికంగా

Thursday 2nd May 2019

మైక్రోసాఫ్ట్ @ 1 లక్ష కోట్ల డాలర్లు

న్యూయార్క్‌:  టెక్ దిగ్గజం మైక్రోసాఫ్ట్ మార్కెట్‌క్యాప్ పరంగా తొలిసారి 1 లక్ష కోట్ల డాలర్ల మైలురాయిని తాకింది. టెక్నాలజీ రంగానికి

Friday 26th April 2019

ఆపిల్ కార్డ్.. డిజిటల్‌ చెల్లింపులకు నయా ఫ్రెండ్‌

ఆపిల్ కార్డ్.. డిజిటల్‌ చెల్లింపులకు నయా ఫ్రెండ్‌ - ఐఫోన్‌లో క్రెడిట్‌ కార్డ్‌ సేవలు శాన్ ఫ్రాన్సిస్కో: టెక్ దిగ్గజం యాపిల్ తాజాగా

Wednesday 27th March 2019

యాపిల్‌ సీఈవో వేతనం @ రూ.110 కోట్లు

వాషింగ్టన్‌: టెక్ దిగ్గజం యాపిల్ అమ్మకాలు భారీగా పెరిగిన నేపథ్యంలో సంస్థ సీఈవో టిమ్ కుక్ జీతభత్యాలు గతేడాది ఏకంగా

Thursday 10th January 2019

యాపిల్‌కు షాకిచ్చిన మైక్రోసాఫ్ట్‌

దాదాపు ఎనిమిదేళ్ల తరువాత యాపిల్‌ను వెనక్కి నెట్టి అత్యంత విలువైన అమెరికా కంపెనీగా మైక్రోసాఫ్ట్‌ అవతరించింది. గతరాత్రి అమెరికా మార్కెట్లో

Saturday 1st December 2018

స్విస్‌ వాచీల హైటెక్‌ రూటు!!

లగ్జరీకి, ఖచ్చితత్వానికి స్విట్జర్లాండ్‌ (స్విస్‌)వాచీలు పెట్టింది పేరు. శతాబ్దాలుగా అనేక సవాళ్లను అధిగమిస్తూ దిగ్గజాలుగా ఎదిగిన స్విస్‌ వాచీ సంస్థలకు

Tuesday 20th November 2018

యాపిల్ ఇండియా హెడ్‌గా ఆశిష్ చౌదరి

న్యూఢిల్లీ: టెక్ దిగ్గజం యాపిల్ తమ భారత విభాగానికి హెడ్‌గా ఆశిష్ చౌదరిని నియమించింది. వచ్చే ఏడాది జనవరిలో ఆయన

Wednesday 14th November 2018