STOCKS

News



Vistara

రూ.899లకే విమాన టికెట్‌

విస్తారా, ఇండిగో బంపర్‌ ఆఫర్లు న్యూఢిల్లీ: పలు ప్రధాన రూట్లలో భారీ డిస్కౌంట్లను ఆఫర్‌ చేస్తున్నట్లు విస్తారా ఎయిర్ లైన్స్‌,

Tuesday 12th February 2019

విదేశీ రూట్లలో విస్తార సర్వీసులు

న్యూఢిల్లీ: విమానయాన సంస్థ విస్తార అక్టోబర్‌ నుంచి విదేశీ రూట్లలో విమాన సర్వీసులు ప్రారంభించనుంది. ముందుగా న్యూఢిల్లీ నుంచి కొలంబో

Thursday 30th August 2018

'విస్తార' భారీ విస్తరణ!

న్యూఢిల్లీ: ప్రైవేట్ విమానయాన సంస్థ 'విస్తార'... దేశీ, విదేశీ రూట్లలో కార్యకలాపాలను భారీగా విస్తరించడంపై దృష్టి పెట్టింది. ఇందులో భాగంగా

Wednesday 11th July 2018

విస్తారా చేతికి 21వ విమానం

ముంబై: విస్తారా ఎయిర్‌లైన్స్‌ తన సర్వీసుల పరిధిలోకి గురువారం 21వ విమానాన్ని చేర్చుకుంది. దీంతో అంతర్జాతీయ సర్వీసులు ఆరంభించే అర్హత

Friday 15th June 2018

విస్తారా డిస్కౌంట్‌ ఆఫర్‌

ముంబై: విమానయాన సంస్థ విస్తారా తాజాగా టికెట్‌ ధరల్లో 75 శాతం వరకు తగ్గింపు ప్రకటించింది. 24 గంటలపాటు అందుబాటులో

Tuesday 5th June 2018

విస్తారా ప్రయాణికులకు రోబో సేవలు!!

న్యూఢిల్లీ: విమానయాన సంస్థ ‘విస్తారా’... ఇందిరా గాంధీ అంతర్జాతీయ (ఐజీఐ) విమానాశ్రయంలోని తన లాంజ్‌లో రోబో సేవలను అందుబాటులోకి తీసుకురానుంది.

Tuesday 29th May 2018

రూ.1,099కే విస్తారా టికెట్‌!

ముంబై: విమానయాన సంస్థ ‘విస్తారా’ తాజాగా 3వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా పరిమితకాల టికెట్‌ ధరల డిస్కౌండ్‌ ఆఫర్‌ను ప్రకటించింది. ఇందులో

Tuesday 9th January 2018

ఎయిర్‌ ఇండియా రేసులో ఉన్నాం!

 ఇప్పటికైతే విస్తారా విస్తరణకే ప్రాధాన్యం  త్వరలో అంతర్జాతీయ సర్వీసులు  జూన్‌ నాటికి మరో 5 ఏ-320 విమానాలు   విస్తారా సీఈవో లెస్లీతింగ్‌ వెల్లడి న్యూఢిల్లీ: ప్రభుత్వరంగ

Friday 5th January 2018

రూ.1,149కే విస్తారా టికెట్‌

న్యూఢిల్లీ: విమానయాన సంస్థ ‘విస్తారా ఎయిర్‌లైన్స్‌’ తాజాగా దీపావళి పండుగ ఆఫర్‌ను ప్రకటించింది. ఇందులో భాగంగా వన్‌వే ట్రిప్‌కు సంబంధించి

Wednesday 11th October 2017

విస్తారాతో కతర్ ఎయిర్‌వేస్ ఒప్పందం

ముంబై: విమానయాన సంస్థలు విస్తారా, కతర్ ఎయిర్‌వేస్ తాజాగా ఇంటర్‌లైన్ భాగస్వామ్య ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాయి. దీంతో ఇరు సంస్థల ప్రయాణికులు

Tuesday 22nd August 2017