News



USFDA

అరబిందోకు యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ వార్నింగ్‌ లెటర్‌

ఔషధ తయారీ కంపెనీ అరబిందో ఫార్మాకు యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ వార్నింగ్‌ లెటర్‌ జారీ చేసింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని శ్రీకాకుళం జిల్లా పైడిభీమవరం వద్ద

Saturday 22nd June 2019

నాట్కో కొత్తూరు యూనిట్‌లో ఉల్లంఘనలు

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో: ఔషధ తయారీ కంపెనీ నాట్కో ఫార్మాకు చెందిన కొత్తూరులోని ఫార్ములేషన్‌ యూనిట్‌లో యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ తనిఖీలు చేపట్టింది.

Friday 7th June 2019

ఫార్మా రంగానికి ఈ నాలుగే కీలకం

దేశీయ ఫార్మా రంగం పునరుజ్జీవానికి నాలుగు అంశాలు కీలకమని నిపుణులు చెబుతున్నార. ఈ నాలుగు విషయాల్లో పాజిటివ్‌ సంకేతాలను బట్టి

Tuesday 4th June 2019

అరబిందో ఫార్మా 8.50శాతం డౌన్‌

దేశీయ ఫార్మా దిగ్గజ కంపెనీ అరబిందో ఫార్మా షేర్లు శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌లో 8.50శాతం నష్టపోయాయి. ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో యూనిట్‌-

Friday 17th May 2019

డాక్టర్‌ రెడ్డీస్‌ 8శాతం డౌన్‌

దేశీయ ఫార్మా దిగ్గజ కంపెనీ డాక్టర్‌ రెడ్డీస్‌ ల్యాబ్స్‌ షేర్లు సోమవారం 8శాతం నష్టపోయాయి. ఇటీవల హైదరాబాద్‌ బూచపల్లి ఫార్యూలేషన్‌

Monday 11th February 2019

లుపిన్‌ 5శాతం అప్‌

అమెరికా మార్కెట్లో పొటాషియం క్లోరైడ్ ఓరల్‌ సెల్యూషన్‌ ఔషధ విక్రయాలకు యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ నుంచి అనుమతులు లభించడంతో లుపిన్‌ షేరు శుక్రవారం

Friday 31st August 2018

'లారస్' మధుమేహ ఔషధానికి ఎఫ్‌డీఏ అనుమతులు

హైదరాబాద్, బిజినెస్ బ్యూరో: మధుమేహ చికిత్సలో ఉపయోగించే మెట్‌ఫార్మిన్ హైడ్రోక్లోరైడ్ ట్యాబ్లెట్లకు అమెరికా ఔషధ రంగ నియంత్రణ సంస్థ ఎఫ్‌డీఏ

Thursday 30th August 2018

బయోకాన్‌ బెంగళూర్‌ ప్లాంట్‌కు ఈఐఆర్‌ జారీ

న్యూఢిల్లీ:- బయోటెక్నాలజీ దిగ్గజం బయోకాన్‌కు చెందిన బెంగళూరులోని స్టెరైల్‌ ఔషధ తయారీ యూనిట్‌కు అమెరికా ఆరోగ్య, నియంత్రణ సంస్థ (యూఎస్ఎఫ్‌డీఏ)

Saturday 23rd June 2018

ఈఐఆర్‌ రిపోర్ట్‌తో లుపిన్‌ పరుగులు..!

7శాతం ర్యాలీ చేసిన షేరు ముంబై:- ఎస్టాబ్లిష్‌మెంట్‌ ఇన్‌స్పెక్షన్‌ రిపోర్ట్‌(ఈఐఆర్‌)తో లుపిన్‌ షేరు శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌లో పరుగులు పెడుతోంది. అమెరికా ఆహార

Friday 6th April 2018

రెడ్డీస్‌ ఫెసిలిటీలో ఉల్లంఘనలు:యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో:ఫార్మా కంపెనీ డాక్టర్‌ రెడ్డీస్‌ ల్యాబొరేటరీస్‌కు చెందిన హైదరాబాద్‌ సమీపంలోని జిన్నారం యూనిట్‌లో ఇటీవల యూఎస్‌ఎఫ్‌డీఏ తనిఖీలు

Friday 16th March 2018