STOCKS

News



US dollar

పసిడి లాభాల ర్యాలీ

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ పతనం పసిడి ధరకు కలిసొస్తుంది. ఆసియా మంగళవారం ఔన్స్‌ పసిడి ధర 6డాలర్ల పెరిగింది. బ్రెగ్జిట్‌ డీల్‌

Tuesday 12th March 2019

ఈ ఏడాది 78 స్థాయికి రూపాయి

ఆర్థిక సేవల కంపెనీ కార్వీ విశ్లేషణ బంగారం, వెండిలకు మరింత మెరుపు! న్యూఢిల్లీ: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ ఈ ఏడాది 78

Thursday 7th February 2019

మళ్లీ 71వైపునకు జారిన రూపాయి

ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో  రూపాయి విలువ మళ్లీ పతనబాట పట్టింది. ఇంటర్‌ బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్‌లో సోమవారం రూపాయి విలువ 

Tuesday 15th January 2019

రూపీ డౌన్‌..

ఇండియన్‌ రూపాయి సోమవారం ప్రారంభంలో అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే స్వల్పంగా నష్టపోయింది. ఆసియా ప్రధాన కరెన్సీలు మిశ్రమంగా ట్రేడవుతుండటం ఇందుకు

Monday 24th December 2018

తగ్గిన రూపాయి

ఇండియన్‌ రూపాయి శుక్రవారం అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే నష్టపోయింది. ప్రపంచ ఆర్థిక వృద్ధిపై నెలకొన్న ఆందోళనల కారణంగా గ్లోబల్‌ ఈక్విటీ

Friday 21st December 2018

22 పైసలు పతనమైన రూపాయి

ముంబై: డాలర్‌తో రూపాయి విలువ శుక్రవారం 22 పైసలు నష్టపోయింది. అంతర్జాతీయంగా డాలర్‌ బలపడటం, స్టాక్‌ మార్కెట్‌ బలహీనంగా ఉండటంతో

Saturday 15th December 2018

రూపీ డౌన్‌..

ఇండియన్‌ రూపాయి శుక్రవారం అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే స్వల్ప నష్టాల్లో ట్రేడవుతోంది. ఉదయం 9:10 సమయంలో రూపాయి 71.79 వద్ద

Friday 14th December 2018

రూపీ మళ్లీ తగ్గింది..

ఇండియన్‌ రూపాయి బుధవారం మళ్లీ బలహీనపడింది. మూడు ప్రధాన రాష్ట్రాల్లోనూ అధికార బీజేపీ ఓడిపోవడం ప్రతికూల ప్రభావం చూపింది. ఆర్‌బీఐ

Wednesday 12th December 2018

నిట్టనిలువునా రూపీ పతనం ..

ఇండియన్‌ రూపాయి మంగళవారం భారీగా పతనమైంది. రిజర్వు బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ ఇండియా (ఆర్‌బీఐ) గవర్నర్‌గా ఉర్జిత్‌ పటేల్‌ అనూహ్యంగా రాజీనామా

Tuesday 11th December 2018

రూపీ కళకళ

ఇండియన్‌ రూపాయి శుక్రవారం లాభాల్లో ట్రేడవుతోంది. అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే ఆరంభంలోనే 34 పైసలు బలపడింది. 70.56 వద్ద ప్రారంభమైంది.

Friday 7th December 2018