STOCKS

News



US dollar

68.54 వద్ద ప్లాట్‌గా రూపీ

దేశియ ఎగుమతులు ఎనిమిది నెలల తర్వాత నెగిటివ్‌ జోన్‌లోకి పడిపోవడంతో రూపీ డాలర్‌ మారకంలో మంగళవారం(జులై 16) ట్రేడింగ్‌లో 68.54

Tuesday 16th July 2019

17 పైసలు బలపడిన రూపీ

దేశియ స్థూల ఆర్థిక వ్యవస్థ డేటా నిరుత్సాహ పరిచినప్పటికి సోమవారం(జులై 15) రూపీ డాలర్‌ మారకంలో 17 పైసలు బలపడి

Monday 15th July 2019

బలహీనపడిన రూపీ

డాలర్‌ మారకంలో రూపీ సోమవారం(జూన్‌ 24) 5పైసలు బలహీనపడి 69.60వద్ధ ప్రారంభమైం‍ది. అమెరికా- ఇరాన్‌ దేశాల మధ్య ముదురుతున్న ఘర్షణ

Monday 24th June 2019

రూపాయి 30 పైసలు డౌన్‌

69.80కి పతనం ముంబై: ఇంటర్‌ బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ శుక్రవారం 30 పైసలు పడిపోయింది. 69.80

Saturday 15th June 2019

పసిడి లాభాల ర్యాలీ

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ పతనం పసిడి ధరకు కలిసొస్తుంది. ఆసియా మంగళవారం ఔన్స్‌ పసిడి ధర 6డాలర్ల పెరిగింది. బ్రెగ్జిట్‌ డీల్‌

Tuesday 12th March 2019

ఈ ఏడాది 78 స్థాయికి రూపాయి

ఆర్థిక సేవల కంపెనీ కార్వీ విశ్లేషణ బంగారం, వెండిలకు మరింత మెరుపు! న్యూఢిల్లీ: డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ ఈ ఏడాది 78

Thursday 7th February 2019

మళ్లీ 71వైపునకు జారిన రూపాయి

ముంబై: డాలర్‌ మారకంలో  రూపాయి విలువ మళ్లీ పతనబాట పట్టింది. ఇంటర్‌ బ్యాంక్‌ ఫారెక్స్‌ మార్కెట్‌లో సోమవారం రూపాయి విలువ 

Tuesday 15th January 2019

రూపీ డౌన్‌..

ఇండియన్‌ రూపాయి సోమవారం ప్రారంభంలో అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే స్వల్పంగా నష్టపోయింది. ఆసియా ప్రధాన కరెన్సీలు మిశ్రమంగా ట్రేడవుతుండటం ఇందుకు

Monday 24th December 2018

తగ్గిన రూపాయి

ఇండియన్‌ రూపాయి శుక్రవారం అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే నష్టపోయింది. ప్రపంచ ఆర్థిక వృద్ధిపై నెలకొన్న ఆందోళనల కారణంగా గ్లోబల్‌ ఈక్విటీ

Friday 21st December 2018

22 పైసలు పతనమైన రూపాయి

ముంబై: డాలర్‌తో రూపాయి విలువ శుక్రవారం 22 పైసలు నష్టపోయింది. అంతర్జాతీయంగా డాలర్‌ బలపడటం, స్టాక్‌ మార్కెట్‌ బలహీనంగా ఉండటంతో

Saturday 15th December 2018