STOCKS

News



Trade Deficit

క్యూ3లో క్యాడ్‌ 2.5 శాతం

ముంబై: దేశ కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు (సీఏడీ- క్యాడ్‌) అక్టోబర్‌-డిసెంబర్‌ కాలంలో (ఆర్థిక సంవత్సరం మూడవ త్రైమాసికం) ఇదే కాలం

Saturday 30th March 2019

ఫిబ్రవరిలో తగ్గిన వాణిజ్యలోటు

- ఎగుమతుల విలువ  26.67 బిలియన్‌ డాలర్లు - దిగుమతుల విషయంలో ఈ మొత్తం 36.26 బిలియన్‌ డాలర్లు - వెరసి వాణిజ్యలోటు  9.6 బిలియన్‌ డాలర్లు న్యూఢిల్లీ:

Saturday 16th March 2019

జనవరిలో ఎగుమతులు అంతంతమాత్రం

వృద్ధి కేవలం 3.74 శాతం విలువలో 26.36 బిలియన్‌ డాలర్లు దిగుమతుల విలువ 41 బిలియన్‌ డాలర్లు వాణిజ్యలోటు 15 బిలియన్‌ డాలర్లు 38 శాతం

Saturday 16th February 2019

మళ్లీ పసిడి ‘‘డ్రీమ్‌ రన్‌’’

- వాణిజ్య యుద్ధ భయాలు - అమెరికా ఫెడ్‌ ఫండ్‌ రేటు ఇక పెరక్కపోవచ్చని విశ్లేషణ - డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ బలహీన ధోరణి - వెరసి

Friday 1st February 2019

కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు భయాలు

ముంబై: దేశంలో కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు (క్యాడ్‌) భయాలు నెలకొన్నాయి. రెండవ త్రైమాసికంలో (జూలై-సెప్టెంబర్‌) నమోదయిన స్థూల దేశీయోత్పత్తి (జీడీపీ)

Saturday 8th December 2018

ఉపశమించిన వాణిజ్యలోటు

భారత వాణిజ్యలోటు ఆగస్టులో కాస్త తగ్గింది. అంతకుముందు ఐదేళ్ల గరిష్టానికి చేరిన వాణిజ్యలోటు ఆగస్టులో దిగివచ్చి 1739 కోట్ల డాలర్లకు

Saturday 15th September 2018

ఆగస్ట్‌లో తగ్గిన వాణిజ్య లోటు

న్యూఢిల్లీ:- ఆగస్ట్‌లో వాణిజ్య లోటు స్వల్పంగా తగ్గింది. ఈ నెలలో వాణిజ్య లోటు 17.4 బిలియన్‌ డాలర్లగా నమోదైంది. వాణిజ్య

Wednesday 12th September 2018

రూపాయి కన్నా వాణిజ్య లోటే ఆందోళనకరం

న్యూఢిల్లీ: రూపాయి మారకం విలువ భారీగా పతనం కావడం కన్నా అంతకంతకూ పెరిగిపోతున్న వాణిజ్య లోటే ఎక్కువగా ఆందోళన కలిగిస్తోందని

Wednesday 22nd August 2018

రూపాయి మరింత డౌన్‌..

ఇండియన్‌ రూపాయి గురువారం మరో కొత్త రికార్డ్‌ కనిష్ట స్థాయికి పడిపోయింది. అమెరికా డాలర్‌తో పోలిస్తే 70.28 కనిష్ట స్థాయికి

Thursday 16th August 2018

వాణిజ్యలోటు భయాలు

న్యూఢిల్లీ: భారత్‌ ఆర్థిక వ్యవస్థపై వాణిజ్యలోటు భారం తీవ్రమయ్యింది. ఒక దేశ ఎగుమతులు-దిగుమతుల మధ్య నికర వ్యత్యాసమే వాణిజ్యలోటు. ఇది

Wednesday 15th August 2018