STOCKS

News



Sugar

మంగళవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా మంగళవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు పీఎస్‌బీ ఇన్ఫ్రాటెక్‌:- తన అనుబంధ సంస్థ పీఎస్‌సీ హైవేస్‌కు కేర్‌ రేటింగ్‌

Tuesday 14th May 2019

పంచదార స్టాక్స్‌తో ఎల్‌ఐసీకి లాభాల మిఠాయి

వ్యాల్యూ ఇన్వెస్టర్‌ అనిల్‌కుమార్‌ గోయల్‌, ప్రభుత్వరంగ బీమా సంస్థ ఎల్‌ఐసీ పంచదార స్టాక్స్‌లో పెట్టుబడులతో భారీ లాభాలను మూటగట్టుకున్నాయి!. గతేడాది

Sunday 21st April 2019

వెలుగులోకి షుగర్‌ షేర్లు

కేంద్ర ప్రభుత్వం చక్కెర కనీస అమ్మకం ధర పెంచాలనే నిర్ణయంతో శుక్రవారం షుగర్‌ షేర్లు వెలుగులోకి వచ్చాయి. చక్కెర మిల్లులు

Friday 15th February 2019

పంచదార మిల్లులకు అదనంగా రూ.7,400 కోట్లు?

న్యూఢిల్లీ: దేశంలో ఇథనాల్‌ సామర్థ్యాన్ని పెంచే లక్ష్యంలో భాగంగా చక్కెర మిల్లులకు రూ.7,400 కోట్ల మేర సులభ రుణాలు ఇచ్చే

Monday 24th December 2018

పెట్రోల్‌లో రెట్టింపు స్థాయికి ఇథనాల్

న్యూఢిల్లీ: ప్రస్తుత సీజన్‌లో పెట్రోల్‌లో ఇథనాల్‌ మిశ్రమం ప్రస్తుతమున్న 4 శాతం నుంచి 8 శాతానికి చేరే అవకాశం ఉందని

Saturday 8th December 2018

గురువారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా గురువారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు:  టాటా మోటర్స్‌:- బ్రిటన్‌ అనుబంధ సంస్థ జాగ్వర్‌ లేలాండ్‌ అమ్మకాలు నవంబర్‌

Thursday 6th December 2018

సుగర్‌ షేర్లలో ర్యాలీ..!

ముంబై: నేషనల్‌ స్టాక్‌ ఎక్స్ఛేంజ్‌ సూచీ నిఫ్టీ 50 ప్రస్తుతం 10,450-10,650 శ్రేణిలో కదలాడుతోంది. ఈ ప్రధాన సూచీ కన్సాలిడేషన్‌

Tuesday 13th November 2018

రెండోరోజూ తియ్యటి ర్యాలీ..!

చక్కెర షేర్లు వరుసగా రెండో ట్రేడింగ్‌లోనూ తియ్యటి ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. ఈ మార్కెటింగ్‌ సంవత్సరం(అక్టోబర్‌-సెప్టెంబర్‌)లో చక్కెర ఉత్పత్తి తగ్గవచ్చని ఇండియన్‌

Tuesday 30th October 2018

సుగర్‌ కంపెనీల స్టాకులపై పాజిటివ్‌!

స్టీవర్ట్‌ అండ్‌ మాకరిట్చ్‌  ప్రభుత్వం తాజాగా ప్రకటించిన ఇథనాల్‌ పాలసీతో సుగర్‌ కంపెనీల స్టాకులకు మేలు జరుగుతుందని స్టీవర్ట్‌ అండ్‌ మాక్‌రిట్చ్‌

Monday 15th October 2018

చక్కెర రంగానికి రూ.5,538 కోట్ల ప్యాకేజీ

న్యూఢిల్లీ: చక్కెర రంగానికి రూ.5,538 కోట్ల మేర ప్యాకేజీ ఇచ్చే ప్రతిపాదనకు కేంద్ర కేబినెట్‌ ఆమోదం తెలియజేసింది. చెరకు పండించే

Thursday 27th September 2018