STOCKS

News



September quarter

కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు భయాలు

ముంబై: దేశంలో కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు (క్యాడ్‌) భయాలు నెలకొన్నాయి. రెండవ త్రైమాసికంలో (జూలై-సెప్టెంబర్‌) నమోదయిన స్థూల దేశీయోత్పత్తి (జీడీపీ)

Saturday 8th December 2018

క్యూ2 జీడీపీలో ఆశ్చర్యం కలిగించే అంశాలు

సెప్టెంబర్‌ త్రైమాసికంలో దేశ జీడీపీ వృద్ధి రేటు 7.1 శాతంగా నమోదైంది. అంతకుముందు జూన్‌ త్రైమాసికంలో 8.2 శాతం నుంచి

Tuesday 4th December 2018

వృద్ధి వేగం తగ్గింది...

న్యూఢిల్లీ: భారత స్థూల దేశీయోత్పత్తి (జీడీపీ) వృద్ధి రేటు ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం రెండవ త్రైమాసికంలో (జూలై, ఆగస్టు, సెప్టెంబర్‌)

Saturday 1st December 2018

ఐఈఎక్స్‌ లాభం 30 శాతం అప్‌

న్యూఢిల్లీ: ఇండియన్‌ ఎనర్జీ ఎక్స్చేంజ్‌(ఐఈఎక్స్‌)నికర లాభం ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం జూలై-సెప్టెంబర్‌ క్వార్టర్లో 30 శాతం పెరిగింది. గత క్యూ2లో

Saturday 10th November 2018

భారత్‌లో పసిడి ధగధగలు

సెప్టెంబర్‌ త్రైమాసికంలోడిమాండ్‌ 10 శాతం వృద్ధి డబ్ల్యూజీసీ నివేదిక పండుగల సీజన్‌ అవుట్‌లుక్‌ అంతంతే! ధరల పెరుగదల ప్రధాన కారణం ముంబై: దేశంలో సెప్టెంబర్‌తో ముగిసిన

Friday 2nd November 2018

ఎల్‌ఐసీ వాటా పెంచుకున్న షేర్లివే..

దేశీ అతిపెద్ద ఇన్‌స్టిట్యూషనల్‌ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్‌ సంస్థ ఎల్‌ఐసీ సెప్టెంబర్‌ క్వార్టర్‌లో తన పోర్ట్‌ఫోలియోను సమీక్షించుకుంది. కంపెనీ షేర్‌హోల్డింగ్‌ గణాంకాల ప్రకారం

Wednesday 24th October 2018

‘వృద్ధి’ మళ్లీ పట్టాలపైకి...!

 క్యూ2లో జీడీపీ వృద్ధి రేటు 6.3 శాతం  ఐదు క్వార్టర్ల మందగమనానికి అడ్డుకట్ట  ఊతమిచ్చిన తయారీ రంగం జోరు  పేలవంగానే వ్యవసాయ రంగ వృద్ధి...

Thursday 30th November 2017

కోల్‌ ఇండియా లాభం 40 శాతం డౌన్‌

కోల్‌కత: దేశీయ మైనింగ్‌ దిగ్గజం కోల్‌ ఇండియా నికర లాభం ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం రెండో త్రైమాసిక కాలంలో 40 శాతం

Monday 13th November 2017

ఎగసిపడిన లుపిన్‌

ముంబై:-  దేశీయ ఫార్మా దిగ్గజం లుపిన్‌ షేరు సోమవారం తీవ్ర హెచ్చుతగ్గులకు లోనయ్యింది. సోమవారం మధ్యాహ్న సమయంలో కంపెనీ ఆర్థిక

Monday 30th October 2017

తగ్గిన వ్యాపార విశ్వాసం

జూలై-సెప్టెంబర్‌లో 13 శాతం క్షీణత  న్యూఢిల్లీ: జూలై-సెప్టెంబర్‌ త్రైమాసికానికి సంబంధించి వ్యాపార విశ్వాసం సన్నగిల్లింది. గతేడాది ఇదే కాలంలో పోలిస్తే 13

Tuesday 25th July 2017