STOCKS

News



PV sales

ప్రయాణికుల వాహన విక్రయాల్లో క్షీణత

జనవరిలో 2,80,125 వాహన అమ్మకాలు క్రితం ఏడాది ఇదే కాలంతో పోలిస్తే 2 శాతం తక్కువ న్యూఢిల్లీ: ఆటోమొబైల్‌ రంగంలో గడ్డు పరిస్థితులు

Saturday 9th February 2019

నత్తనడకన ప్యాసింజర్‌ వాహన అమ్మకాలు..

గడిచిన ఆరు నెలల్లో 5 నెలల అమ్మకాలు తగ్గుదల న్యూఢిల్లీ: గతేడాది రెండవ అర్థభాగంలో ప్యాసింజర్‌ వాహన విక్రయాలు నెమ్మదించాయి. భారత

Tuesday 15th January 2019

ప్యాసింజర్‌ వాహనాల నెమ్మది!!

ముంబై: ప్రయాణికుల వాహన విక్రయ అంచనాలను రేటింగ్‌ ఏజెన్సీ క్రిసిల్‌ రీసెర్చ్‌ తగ్గించింది. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో ప్రయాణికుల వాహన(పీవీ)

Thursday 22nd November 2018

రోడ్లపై కార్ల జోరు!

 జూన్‌లో వాహన విక్రయాలు 38% జంప్‌  2,73,759 యూనిట్లుగా నమోదు  పదేళ్లలో ఇదే అత్యంత వేగవంతమైన నెలవారీ వృద్ధి  సియామ్‌ గణాంకాల్లో వెల్లడి న్యూఢిల్లీ:

Tuesday 10th July 2018

కారు స్పీడ్‌.. బైక్‌ జోరు..

 మే నెలలో ప్యాసింజర్‌ విక్రయాలు 20 శాతం అప్‌  కార్లు, యూవీలు, వ్యాన్ల అమ్మకాల్లో రెండంకెల వృద్ధి   1,61,497 యూనిట్లకు మారుతీ విక్రయాలు  మోటార్‌సైకిల్‌

Monday 11th June 2018

ప్యాసింజర్‌ జోరు

 ఏప్రిల్‌ వాహన విక్రయాల్లో 7.5% పెరుగుదల  2,98,504 యూనిట్లుగా నమోదు  1,63,434 యూనిట్లకు మారుతీ అమ్మకాలు  బైక్స్‌, స్కూటర్ల విక్రయాల్లో రెండంకెల వృద్ధి  75.95 శాతం

Thursday 10th May 2018

ప్యాసింజర్‌ వాహన విక్రయాల రికార్డ్‌..

2017-18లో 33 లక్షల యూనిట్ల మార్క్‌ చేరువకు దాదాపు 8 శాతం వృద్ధి నమోదు యుటిలిటీ వెహికల్స్‌ అమ్మకాల్లో జోరు సియామ్‌ తాజా గణాంకాల్లో

Tuesday 10th April 2018

అక్టోబర్‌లో తగ్గిన వాహన విక్రయాలు..

 గత నెలలో 2.79 లక్షల ప్యాసింజర్ వాహనాల అమ్మకం  నాలుగు నెలల్లో తొలిసారి తగ్గుదల న్యూఢిల్లీ: ఈ పండగ సీజన్‌ ఓ మోస్తరు

Saturday 11th November 2017

కార్‌.. టాప్‌గేర్‌!!

 ఆగస్ట్‌లో దూసుకెళ్లిన దేశీ వాహన విక్రయాలు  మారుతీదే ఆధిపత్యం; 26.7 శాతం అప్‌  హ్యుందాయ్‌, టాటా, మహీంద్రా, హోండా అమ్మకాల్లో జోష్‌  ఫోర్డ్‌, టయోటా

Saturday 2nd September 2017

వాహన విక్రయాలు రయ్‌ రయ్‌

జూలైలో 15 శాతంపైగా వృద్ధి కొనసాగుతోన్న మారుతీ ఆధిపత్యం బజాజ్‌ బైక్స్‌ అమ్మకాలు దిగువకు హీరో స్కూటర్ల విక్రయాల్లో క్షీణత న్యూఢిల్లీ: ప్యాసెంజర్‌ వాహన విక్రయాల్లో

Friday 11th August 2017