STOCKS

News



PSU banks

పీఎస్‌యూ బ్యాంకులకు రూ.30,000 కోట్లు!

బడ్జెట్‌లో ప్రకటించే అవకాశం న్యూఢిల్లీ: ప్రభుత్వరంగ (పీఎస్‌యూ) బ్యాంకుల అవసరాలు ఏ మేరకు అన్న విషయంపై కేంద్ర ఆర్థిక శాఖ కసరత్తు

Monday 17th June 2019

లాభాల్లో ప్రభుత్వరంగ బ్యాంకింగ్‌ షేర్లు

నష్టాల మార్కెట్లోనూ ప్రభుత్వరంగ బ్యాంకింగ్‌ షేర్లు లాభాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో ప్రభుత్వరంగ బ్యాంకింగ్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ

Tuesday 4th June 2019

ఒక్క త్రైమాసికంలో 52వేల కోట్లు!!

 ఈ క్యూ4లో ప్రభుత్వ బ్యాంకుల కేటాయింపులివీ... లాభాలను పూర్తిగా హరిస్తున్న మొండి బాకీలు మరికొన్ని క్వార్టర్ల పాటు ఇదే వరుస: విశ్లేషకులు ముంబయి: ప్రభుత్వ

Friday 17th May 2019

మరో రూ.50వేల కోట్లు కేటాయించండి

ప్రభుత్వరంగ బ్యాంకులు ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరానికిగానూ రూ.50,000 కోట్ల మూలధనాన్ని కేటాయించాలని కేంద్రాన్ని డిమాండ్‌ చేస్తున్నట్లు ప్రభుత్వ వర్గాలు చెప్పుకొచ్చాయి.

Thursday 16th May 2019

బ్యాంకుల ఫలితాలు భేష్‌!!

ఓబీసీకి రూ.201 కోట్ల లాభం ప్రభుత్వ రంగంలోని ఓరియంటల్‌ బ్యాంకు ఆఫ్‌ కామర్స్‌ (ఓబీసీ) మార్చి క్వార్టర్‌కు రూ.201 కోట్ల

Tuesday 14th May 2019

వెలుగులోకి రియల్టీ షేర్లు

మార్కెట్‌ స్థిరమైన ర్యాలీలో భాగంగా రియల్టీ రంగ షేర్లు బుధవారం లాభాల బాటపట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో రియల్టీ రంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం

Wednesday 6th March 2019

టాప్‌ 10లో ముక్యాష్‌

ప్రపంచ సంపన్నుల్లో పదో స్థానం రూ.3.83 లక్షల కోట్ల సంపద అఘాతానికి అనిల్‌ నికర విలువ ప్రపంచ నంబర్‌ 1 మళ్లీ జెఫ్‌ బెజోస్‌ హూరూన్‌

Wednesday 27th February 2019

అమ్మకాల ఒత్తిడిలో పీఎస్‌యూ బ్యాంక్‌ షేర్లు

6శాతం క్షీణించి యూనియన్‌ బ్యాంక్‌ షేరు దాదాపు ఏడాదిన్నర తరువాత ఆర్‌బీఐ బ్యాంకులకు ఇచ్చే స్వల్ప కాలిక నిధులపై వడ్డీ రేట్లను

Friday 8th February 2019

మిగితా 8 బ్యాంకులపై త్వరలో ఎత్తివేత

న్యూఢిల్లీ: బ్యాంకింగ్ రంగంలో పరిస్థితులు క్రమంగా మెరుగుపడుతున్న నేపథ్యంలో సత్వర దిద్దుబాటు చర్యలు (పీసీఏ) ఎదుర్కొంటున్న మిగతా 8 బ్యాంకులు

Friday 1st February 2019

బ్యాంక్‌ నిఫ్టీ 1.5 శాతం డౌన్‌

ఐసీఐసీఐ షేర్ల పతనం బ్యాంకు నిఫ్టీ ఇండెక్స్‌ను దెబ్బతీసింది. ఫలితంగా సోమవారం బ్యాంకు నిఫ్టీ 1.50శాతం నష్టపోయింది. మధ్యాహ్నం గం.12:00లకు

Monday 28th January 2019