STOCKS

News



Nifty Metal Index

మెటల్‌ షేర్ల మెరుపులు

రికార్డు ర్యాలీ కొనసాగిస్తున్న మార్కె్‌ట్‌లో మెటల్‌ షేర్లు భారీగా లాభపడుతున్నాయి. అంతర్జాతీయంగా కమోడిటీ ధరలు పెరగడం ఇందుకు కారణమవుతోంది. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో

Monday 1st April 2019

‍కళ తప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ పతనంతో భాగంగా మెటల్‌ షేర్లు భారీగా నష్టపోతున్నాయి. అంతర్జాతీయ మార్కెట్లలో మెటల్‌ షేర్ల క్షీణత దేశీయ మెటల్‌ షేర్ల

Tuesday 22nd January 2019

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

ఒడిదుడుకుల మార్కెట్‌లో అత్యధిక శాతం మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల్లో ట్రేడవుతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌

Thursday 17th January 2019

వెలుగులో మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ లాభాల ట్రేడింగ్‌లో భాగంగా గురువారం ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో మెటల్‌ షేర్లు వెలుగులోకి వచ్చాయి. హిందాల్కో, వేదాంత షేర్లు

Thursday 27th December 2018

మెటల్‌ షేర్ల మెరుపులు

అమెరికా-చైనా దేశాల మధ్య వాణిజ్య యుద్ధ సంధి కుదరవచ్చని ఆశాహనంతో సోమవారం మెటల్‌ షేర్లు ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌

Monday 17th December 2018

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

బ్యాంకింగ్‌, మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల్లోకి మళ్లడంతో శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌ సమయానికి సూచీలు ఆరంభ నష్టాల్ని కోల్పోయాయి. మెటల్‌ షేర్లు ఈవారంలో

Friday 30th November 2018

4నెలల కనిష్టానికి నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌

52-వారాల కనిష్టానికి  జేఎస్‌పీఎల్‌, వేదాంత స్టీల్‌ షేర్లు మెటల్‌ షేర్ల పతనం మంగళవారం ట్రేడింగ్‌ సెషన్స్‌లోనూ కొనసాగుతుంది. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు

Tuesday 27th November 2018

నష్టాల బాటలో మెటల్‌ షేర్ల పయనం

మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి సూచీలు ప్రారంభ లాభాల్ని కోల్పోయి పరిమితి శ్రేణిలో ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. ఈ ‍క్రమంలో మెటల్‌ షేర్లు భారీగా

Monday 26th November 2018

మెరుస్తున్న మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ ర్యాలీలో భాగంగా శుక్రవారం మెటల్‌ షేర్లు మెరుస్తున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈ మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ నేడు

Friday 2nd November 2018

లాభాల్లో లోహ షేర్లు

ముంబై:- గత రోజు నష్టాలతో ముగిసిన లోహ షేర్లు మంగళవారం ట్రేడింగ్‌లో లాభాల బాట పట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో లోహ షేర్లకు

Tuesday 16th October 2018