News



Nifty Metal

కళ తప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి సూచీలు స్తబ్దుగా సాగుతాయి. మార్కెట్‌ ట్రేడింగ్‌లో భాగంగా మెటల్‌ షేర్లు ఎక్కువగా అమ్మకాల ఒత్తిడికి లోనవుతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో

Monday 24th June 2019

ట్రేడ్‌ వార్‌ ఎఫెక్ట్‌ : నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

మెటల్‌ షేర్లు బుధవారం భారీగా నష్టపోయాయి. ఎన్‌ఎస్‌లో ఈ రంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌ 2శాతం

Wednesday 29th May 2019

మెటల్‌ షేర్ల మెరుపులు

రికార్డు ర్యాలీ కొనసాగిస్తున్న మార్కె్‌ట్‌లో మెటల్‌ షేర్లు భారీగా లాభపడుతున్నాయి. అంతర్జాతీయంగా కమోడిటీ ధరలు పెరగడం ఇందుకు కారణమవుతోంది. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో

Monday 1st April 2019

మెటల్‌ షేర్లలో అమ్మకాలు

ప్రపంచమార్కెట్లో పతనమవుతున్న మెటల్‌ షేర్ల పతనానికి అనుగుణంగా దేశీయ మార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల బాటపట్టాయి. మెటల్‌ షేర్లలో అధిక

Monday 11th February 2019

మెటల్‌ షేర్ల పతనం

మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి లాభాల్లోకి మళ్లిన మార్కెట్లో మెటల్‌ ఇంకా నష్టాల్లోనే ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. మెటల్‌ షేర్ల ప్రధాన షేర్లైఏన హిందాల్కో

Monday 4th February 2019

‍కళ తప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ పతనంతో భాగంగా మెటల్‌ షేర్లు భారీగా నష్టపోతున్నాయి. అంతర్జాతీయ మార్కెట్లలో మెటల్‌ షేర్ల క్షీణత దేశీయ మెటల్‌ షేర్ల

Tuesday 22nd January 2019

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

ఒడిదుడుకుల మార్కెట్‌లో అత్యధిక శాతం మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల్లో ట్రేడవుతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌

Thursday 17th January 2019

వెలుగులో మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ లాభాల ట్రేడింగ్‌లో భాగంగా గురువారం ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో మెటల్‌ షేర్లు వెలుగులోకి వచ్చాయి. హిందాల్కో, వేదాంత షేర్లు

Thursday 27th December 2018

మెటల్‌ షేర్ల మెరుపులు

అమెరికా-చైనా దేశాల మధ్య వాణిజ్య యుద్ధ సంధి కుదరవచ్చని ఆశాహనంతో సోమవారం మెటల్‌ షేర్లు ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌

Monday 17th December 2018

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

బ్యాంకింగ్‌, మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల్లోకి మళ్లడంతో శుక్రవారం ట్రేడింగ్‌ సమయానికి సూచీలు ఆరంభ నష్టాల్ని కోల్పోయాయి. మెటల్‌ షేర్లు ఈవారంలో

Friday 30th November 2018