STOCKS

News



Metal shares

కళతప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

మార్కెట్‌ ట్రేడింగ్‌లో మెటల్‌ షేర్లు కళ తప్పాయి. శుక్రవారం నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌ 1.50శాతం నష్టపోయింది. అమెరికా - చైనాల

Friday 28th June 2019

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

నష్టాల మార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్లు కరిగిపోతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌ మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి

Tuesday 21st May 2019

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

ప్రపంచమార్కెట్‌ ట్రెండ్‌కు అనుగుణంగా దేశీయ మార్కెట్లోనూ గురువారం మెటల్‌ భారీగా నష్టపోయాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిధ్యం వహించే నిఫ్టీ

Thursday 9th May 2019

కళతప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

అమెరికా-చైనాల మధ్య వాణిజ్యయుద్ధం తిరిగి తెరపైకి రావడంతో ప్రపంచ ట్రెండ్‌లో భాగంగా సోమవారం ఇక్కడి మార్కెట్లోనూ మెటల్‌ షేర్లు కళతప్పాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో

Monday 6th May 2019

మెటల్‌ షేర్ల మెరుపులు

ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ ఇండెక్స్‌ షేర్లకు ప్రాతనిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ ఇండెక్స్‌ శుక్రవారం 2శాతం ర్యాలీ చేసింది. నేడు నిఫ్టీ

Friday 26th April 2019

నష్టాల్లో మెటల్‌ షేర్లు

స్వల్పలాభాల మార్కెట్‌ ట్రేడింగ్‌లో మెటల్‌ షేర్లు అమ్మకాల ఒత్తిడికి లోనవుతున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌

Wednesday 24th April 2019

మెటల్‌ షేర్ల పతనం

మార్కెట్‌ నష్టాల్లో భాగంగా గురువారం మెటల్‌ భారీగా నష్టపోయాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌ నేడు

Thursday 18th April 2019

కళ తప్పిన మెటల్‌ షేర్లు

ప్రపంచమార్కెట్లో మెటల్‌ షేర్ల పతనంతో దేశీయ మార్కెట్లో సైతం మెటల్‌ షేర్లు రంగాల బాటపట్టాయి. ప్రపంచ ఆర్థిక వృద్ధి నెమ్మదించడంతో

Friday 8th March 2019

మెటల్‌ షేర్లలో అమ్మకాలు

స్తబ్దుగా సాగుతున్న మార్కెట్‌ ట్రేడింగ్‌లో భాగంగా మెటల్‌ షేర్లు నష్టాల బాట పట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే

Thursday 7th March 2019

మార్కెట్‌కు అండగా మెటల్‌ షేర్లు

ఒడిదుడుకుల ట్రేడింగ్‌లో మెటల్ షేర్ల ర్యాలీ మార్కెట్‌ అండగా నిలుస్తోంది. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో మెటల్‌ షేర్లకు ప్రాతినిధ్యం వహించే నిఫ్టీ మెటల్‌

Thursday 28th February 2019