STOCKS

News



Mcx

ఎమ్‌సీఎక్స్‌ లాభం 78 శాతం అప్‌

-సగటు రోజువారీ టర్నోవర్‌లో రికార్డ్‌ -రూ.111 కోట్లకు పెరిగిన ఆదాయం  న్యూఢిల్లీ: కమోడిటీ ఎక్స్చేంజ్‌ దిగ్గజం, ఎమ్‌సీఎక్స్‌ నికర లాభం(కన్సాలిడేటెడ్‌) గత ఆర్థిక

Friday 26th April 2019

ఫ్లాట్‌గా పసిడి ధర

డాలర్‌ స్థిరమైన ర్యాలీ కారణంగా శుక్రవారం పసిడి ధర ఫ్లాట్‌గా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి 0.30డాలర్ల

Friday 30th November 2018

నెలరోజుల కనిష్టానికి పతనమైన పసిడి ధర

డిసెంబర్‌లో కీలకవడ్డీ రేట్ల పెంపుపై స్పష్టత రావడంతో ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర శుక్రవారం రాత్రి నెలరోజుల కనిష్టానికి పతనమయ్యాయి. గతరాత్రి

Saturday 10th November 2018

అక్కడక్కడే పసిడి ధర

అమెరికాలో మధ్యంతర ఎన్నికల జరుగుతున్న నేపథ్యంలో మంగళవారం పసిడి ధర అక్కడక్కడే ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో భారత వర్తమానకాలం

Tuesday 6th November 2018

పసిడి రయ్‌.. రయ్‌..

పసిడి ధర శుక్రవారం రాత్రి 3 నెలల గరిష్టం వద్ద ముగిసింది. ప్రపంచ మార్కెట్లలో నెలకొన్న అనిశ్చితి వాతావరణ పరిస్థితులు

Saturday 27th October 2018

వారం గరిష్టం వద్ద పసిడి

ముంబై:- ఇటలీ బడ్జెట్‌ సంక్షోభంతో బుధవారం పసిడి ధర పరుగులు పెడుతోంది. అసియా మార్కెట్లో ఔన్స్‌ పసిడి వారం రోజుల

Wednesday 3rd October 2018

బులియన్‌, జ్యుయలర్స్‌ అసోసియేషన్‌తో ఎంసీఎక్స్‌ టైఅప్‌

ముంబై: బులియన్‌ (ముడి బంగారం, వెండి) స్పాట్‌ ఎక్సేంజ్‌ ఏర్పాటు కోసం ‍ప్రముఖ కమోడిటీ ఎక్సేంజ్‌ ఎంసీఎక్స్‌, బులియన్‌ అండ్‌

Friday 17th August 2018

ఎమ్‌సీఎక్స్‌ లాభం 72 శాతం డౌన్‌

ముంబై: మల్టీ కమోడిటీ ఎక్స్చేంజ్‌ (ఎమ్‌సీఎక్స్‌) నికర లాభం ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం ఏప్రిల్‌-జూన్‌ క్వార్టర్‌లో 72 శాతం తగ్గింది.

Saturday 21st July 2018

ఎంసీఎక్స్‌ ట్రేడింగ్‌లో స్వల్ప అంతరాయం

న్యూఢిల్లీ: ప్రముఖ కమోడిటీ ఎక్స్చేంజ్‌, ఎమ్‌సీఎక్స్‌లో ఉదయం  ట్రేడింగ్‌ దాదాపు గంట పాటు నిలిచిపోయింది. సాంకేతిక కారణాల వల్ల ట్రేడింగ్‌ నిలిచిపోయిందని,

Wednesday 11th July 2018

మిశ్రమంగా పసిడి ధర

న్యూయార్క్‌:- పసిడి ధర సోమవారం మిశ్రమంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో కనిష్ట స్థాయి నుంచి కోలుకుంటున్నా.., దేశీయంగా మాత్రం

Monday 18th June 2018