STOCKS

News



Indigo

ఇండిగో ప్రమోటర్ల మధ్య విభేదాలు!!

వ్యాపార వ్యూహాలపై భేదాభిప్రాయాలు  లీగల్‌ సంస్థల సహాయంతో పరిష్కార యత్నాలు షేరు కుదేలు.. 9 శాతం డౌన్‌ రూ. 5 వేల కోట్లు తగ్గిన

Friday 17th May 2019

ఇండిగో సమ్మర్‌ ఆఫర్‌ సేల్‌

న్యూఢిల్లీ: చౌక చార్జీల విమానయాన సంస్థ ఇండిగో... రూ.999కే టికెట్ అందిస్తోంది. ‘3-డే సమ్మర్‌ సేల్‌’ పేరిట అందుబాటులోకి వచ్చిన

Wednesday 15th May 2019

ఢిల్లీ-ఇస్తాంబుల్ మధ్య ఇండిగో సర్వీస్‌

- 222 సీట్లతో ఏ321నియో విమానం ఇస్తాంబుల్: చౌక ధరల విమానయాన సంస్థ ఇండిగో.. ఢిల్లీ-ఇస్తాంబుల్ మధ్య నూతన సర్వీసును ప్రారంభించింది.

Friday 22nd March 2019

రూ.899లకే విమాన టికెట్‌

విస్తారా, ఇండిగో బంపర్‌ ఆఫర్లు న్యూఢిల్లీ: పలు ప్రధాన రూట్లలో భారీ డిస్కౌంట్లను ఆఫర్‌ చేస్తున్నట్లు విస్తారా ఎయిర్ లైన్స్‌,

Tuesday 12th February 2019

'ఇండిగో'కు ఇంధన ధరల సెగ..

- క్యూ3లో లాభం 75 శాతం డౌన్‌ న్యూఢిల్లీ: ఇంధన ధరలు పెరిగిపోవడం, కరెన్సీ మారకం విలువ తగ్గడం విమానయాన సంస్థ

Thursday 24th January 2019

200 విమానాలతో ఇండిగో రికార్డు

ముంబై: బడ్జెట్‌ ధరల ఎయిర్‌లైన్స్‌ ఇండిగో దేశీయంగా అధిక సంఖ్యలో విమానాలు కలిగిన సంస్థగా రికార్డు నమోదు చేసింది. దేశీయంగా

Saturday 8th December 2018

వెబ్‌చెకిన్‌ ఛార్జీలపై సమీక్ష

 కేంద్ర పౌర విమానయాన శాఖ వెల్లడి ఇండిగో వివాదంతో నిర్ణయం న్యూఢిల్లీ: విమాన ప్రయాణాలకు సంబంధించి వెబ్ చెకిన్ విధానంలో ఏ సీటు

Tuesday 27th November 2018

ఓయో సీఈవోగా ఆదిత్య ఘోష్‌

న్యూఢిల్లీ: హాస్పిటాలిటీ సేవల్లో ఉన్న ఓయో... విమానయాన సంస్థ ఇండిగో మాజీ ప్రెసిడెంట్‌ ఆధిత్యఘోష్‌ను భారత్‌, దక్షిణాసియా ప్రాంతానికి సీఈవోగా

Friday 16th November 2018

ఇండిగో నష్టాలు రూ.652 కోట్లు

న్యూఢిల్లీ: విమానయాన సంస్థ,  ఇంటర్‌గ్లోబ్‌ ఏవియేషన్‌ (ఇండిగో) కంపెనీకి ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం సెప్టెంబర్‌ క్వార్టర్లో రూ.652 కోట్ల నికర

Thursday 25th October 2018

లిస్టెడ్ ఎయిర్‌లైన్స్‌కు రేటింగ్‌ సెగ

న్యూఢిల్లీ: పెరిగిపోతున్న వ్యయాలు లిస్టెడ్ విమానయాన సంస్థలకు రేటింగ్‌పరమైన తలనొప్పులు తెచ్చి పెడుతున్నాయి. ఇండిగో, జెట్ ఎయిర్‌వేస్‌, స్పైస్‌జెట్‌ సంస్థల

Wednesday 24th October 2018