STOCKS

News



Indiabulls Real

ఎంబసీ గ్రూప్‌ చేతికి ​14 శాతం వాటా

ఇండియాబుల్స్‌ రియల్టీలో వాటా విక్రయం రూ.950 కోట్లకు విక్రయించిన ప్రమోటర్లు ముంబై: ఇండియాబుల్స్‌ రియల్‌ ఎస్టేట్‌ కంపెనీలో 14 శాతం వాటాను ఆ

Saturday 8th June 2019

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  విప్రో:- విప్రో ఎగ్జిక్యూటివ్ చైర్మన్, మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ పదవులను నుంచి అజీమ్

Friday 7th June 2019

మంగళవారం వార్తల్లో షేర్లు

వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా మంగళవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  ఇండియాబుల్స్‌రియల్‌ఎస్టేట్‌:- ఎన్‌సీడీల ద్వారా రూ.600 కోట్లను సమీకరించింది.  టైటాన్‌ కంపెనీ:- కంపెనీ స్వతంత్ర

Tuesday 26th March 2019

వెలుగులోకి రియల్టీ షేర్లు

మార్కెట్‌ స్థిరమైన ర్యాలీలో భాగంగా రియల్టీ రంగ షేర్లు బుధవారం లాభాల బాటపట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో రియల్టీ రంగ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం

Wednesday 6th March 2019

రియల్టీ షేర్ల ర్యాలీ

ఇండియాబుల్స్‌హౌసింగ్‌ఫైనాన్స్‌, డీఎల్‌ఎఫ్‌ షేర్ల ర్యాలీ అండతో బుధవారం రియల్లీ రంగ షేర్లు లాభాల బాట పట్టాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో అన్ని రంగాలకు

Wednesday 19th December 2018

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు డాక్టర్‌ రెడ్డీస్‌ ల్యాబ్స్‌:- జీడిమెట్లలో ఉన్న ముడి ఔషధాల (యాక్టివ్‌ ఫార్మాసూటికల్‌

Monday 5th November 2018

రాణిస్తున్న రియల్టీ రంగ షేర్లు

ఆరంభలాభాలను కోల్పోయి సూచీలు మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి నష్టాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. అయితే రియల్టీరంగ షేర్లు మాత్రం మార్కెట్‌ దృక్పథానికి విభిన్నంగా

Thursday 1st November 2018

గురువారం వార్తల్లోని షేర్లు

ముంబై:- వివిధ వార్తలను అనుగుణంగా గురువారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు వెస్ట్‌ కోస్ట్‌ పేపర్‌ మిల్స్‌:- ప్రస్తుతం కంపెనీలో నెలకొన్న అనిశ్చితి

Thursday 25th October 2018

రియల్టీ షేర్ల పతనం

మార్కెట్‌ పతనంలో భాగంగా రియల్టీ షేర్లలో అమ్మకాలు వెల్లువెత్తాయి. మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి నిఫ్టీ రియల్టీ ఇండెక్స్‌ 4శాతం వరకు నష్టపోయింది.

Monday 1st October 2018

కొనసాగుతున్న రియల్టీ షేర్ల పతనం

రియల్టీ షేర్ల పతనం వరుసగా రెండోరోజూ కొనసాగుతోంది. గత ట్రేడింగ్‌లో 3.50శాతం నష్టపోయిన నిఫ్టీ రియల్టీ ఇండెక్స్‌ తాజాగా సోమవారం

Monday 24th September 2018