STOCKS

News



IT shares

ఐటీ షేర్ల ర్యాలీ

లాభాల మార్కెట్‌లో ఐటీ షేర్లు ర్యాలీ చేశాయి. ఎన్‌ఎన్‌సీలో ఐటీ ఇండెక్స్‌ దాదాపు 1శాతం ర్యాలీ చేసింది. పారెక్స్‌ మార్కెట్లో

Thursday 30th May 2019

రూపాయి ర్యాలీకి బ్రేక్‌: లాభాల్లో ఐటీ షేర్లు

నష్టాల మార్కెట్లో ఐటీ ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. రూపాయి ఆరు రోజుల ర్యాలీకి బ్రేక్‌ పడటం ఐటీ షేర్లకు కలిసొచ్చింది. ఫలితంగా

Wednesday 20th March 2019

ఆగని ర్యాలీ...70 స్థాయికి రూపాయి

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి ర్యాలీ కొనసాగుతూనే ఉంది. ఫారెక్స్‌ మార్కెట్లో గురువారం ఇంట్రాడేలో మరో 33పైసలు బలపడింది. నేడు రూపాయి

Thursday 7th March 2019

ఐటీ షేర్ల ర్యాలీ

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి బలపడుతున్నప్పటికీ.., ఐటీ షేర్లు ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. ఎన్‌ఎస్‌ఈలో ఐటీ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ ఇండెక్స్‌

Wednesday 6th February 2019

రాణిస్తున్న ఐటీ షేర్లు

సూచీల నష్టాల ట్రేడింగ్‌లోనూ ఐటీ షేర్లు రాణిస్తున్నాయి.  ఎన్‌ఎస్‌ఈలో ఐటీ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే నిఫ్టీ ఐటీ ఇండెక్స్‌ బుధవారం

Wednesday 2nd January 2019

ఐటీ షేర్లు జంప్‌

కలిసొచ్చిన రూపాయి పతనం డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ తగ్గముఖం పట్టడంతో గురువారం ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో ఐటీ షేర్లు మార్కెట్‌

Thursday 27th December 2018

రూపాయి ర్యాలీతో నష్టాల్లో ఐటీ షేర్లు

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి బలపడటంతో బుధవారం ఐటీ షేర్లు నష్టాల బాట పట్టాయి. ఎన్‌ఎస్ఈలో ఐటీ షేర్లకు ప్రాతినిథ్యం వహించే

Wednesday 26th December 2018

ఐటీ షేర్లకు రూపీ పోటు

డాలర్ల రూపంలో ఆదాయాలను ఆర్జించే ఐటీ షేర్లకు మంగళవారం రూపీ పోటు తగిలింది. ఎన్‌ఎస్‌ఈ ఎక్చ్సేంజ్‌లో అధిక వెయిటేజీ కలిగిన

Tuesday 18th December 2018

రూపీ ర్యాలీ : ఐటీ డీలా..!

ముంబై:- డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి ర్యాలీ మంగళవారం ఐటీ షేర్లకు కలిసొచ్చింది. నేటి ట్రేడింగ్‌లో రూపాయి గత ముగింపు(71.65)తో పోలిస్తే

Tuesday 20th November 2018

రూపీ ర్యాలీ: భారీ నష్టాల్లో ఐటీ షేర్లు

డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి విలువ బలపడటంతో ఐటీ షేర్లు నష్టపోతున్నాయి. అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లో ముడిచమురు ధరల భారీ పతనం కారణంగా

Wednesday 14th November 2018