News



IDBI

ఇన్వెస్టర్ల సంపదను తుడిచిపెట్టిన బ్యాంకులు మనవే

అంతర్జాతీయంగా ఇన్వెస్టర్ల సంపదను తుడిచిపెట్టిన టాప్‌-10 బ్యాంకుల్లో 7 ‍బ్యాంకులు మన దేశానివే కావడం ఆశ్చర్యం కలిగించకమానదు. బ్లూంబర్గ్‌ డేటాను

Saturday 24th August 2019

ఐడీబీఐ 14.50శాతం అప్‌

ప్రైవేట్‌ రంగ ఐడీబీఐ బ్యాంక్ షేర్లు సోమవారం ట్రేడింగ్‌లో  14.50శాతం లాభపడ్డాయి. నేడు బీఎస్‌ఈలో ఈ కంపెనీ షేర్లు రూ.24.95

Monday 19th August 2019

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  భాష్‌ లిమిటెడ్‌:- రెండో త్రైమాసిక కాలం నుంచి  ప్రతి నెలలో 10రోజుల

Friday 16th August 2019

మ్యాక్స్‌ బూపాతో చేయి కలిపిన ఐడీబీఐ బ్యాంకు

హైదరాబాద్‌: ఐడీబీఐ బ్యాంకు, మ్యాక్స్‌ బూపా కార్పొరేట్‌ ఏజెన్సీ ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాయి. ఇందులో భాగంగా దేశవ్యాప్తంగా ఐడీబీఐ ఖాతాదారులకు సమగ్ర

Tuesday 11th June 2019

ఎన్‌ఎస్‌ఈలో వాటా విక్రయించనున్న ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌

ప్రభుత్వ రంగపు ఐడీబీఐ బ్యాంకు నేషనల్‌ స్టాక్‌ ఎక్చ్సేంజ్‌(ఎన్‌ఎస్‌ఈ)లో తన వాటాను విక్రయించేందుకు సిద్ధమైంది. ఎన్‌ఎస్‌ఈలోని తన మొత్తం 1.05శాతం

Saturday 8th June 2019

శుక్రవారం వార్తల్లో షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితయ్యే షేర్ల వివరాలు  జెట్‌ ఎయిరవేస్‌:- బిడ్డింగ్‌ ప్రక్రియ కొనసాగుతున్న కారణంగా క్యూ4 ఫలితాలు ప్రకటన

Friday 31st May 2019

ఎన్ని చేసినా ఫలితం లేదు!

- చిన్న పరిశ్రమలకు రుణాల్లో తగ్గిన ప్రభుత్వ బ్యాంకుల వాటా - 2018 డిసెంబర్‌లో 39 శాతం - 2013 ఇదే నెల్లో  మార్కెట్‌

Friday 12th April 2019

ఐడీబీఐ బ్యాంకు పేరు మార్పునకు ఆర్‌బీఐ నో?

న్యూఢిల్లీ: ఐడీబీఐ బ్యాంకు పేరు మార్చేందుకు ఆర్‌బీఐ సుముఖంగా లేదని సమాచారం. బ్యాంకు పేరును ఎల్‌ఐసీ ఐడీబీఐ బ్యాంకుగాను లేదంటే

Monday 18th March 2019

ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌ ప్రైవేటు బ్యాంకే!

ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌ ప్రైవేటు బ్యాంకే! ఆర్‌బీఐ వర్గీకరణ ముంబై: ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌ను ప్రైవేటు రంగ బ్యాంకుగా రిజర్వ్‌ బ్యాంక్‌ ఆఫ్‌ ఇండియా (ఆర్‌బీఐ)

Friday 15th March 2019

ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌కు రూ.12,000 కోట్ల ఎల్‌ఐసీ నిధులు !

న్యూఢిల్లీ: ఐడీబీఐ బ్యాంక్‌లో ఎల్‌ఐసీ మరో రూ.12,000 కోట్లు పెట్టుబడులు పెట్టే అవకాశాలున్నాయి. ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం నాలుగో త్రైమాసిక

Saturday 16th February 2019