STOCKS

News



ICRA

డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ మరో 14 శాతం క్రాష్‌

మూడోరోజూ డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ షేర్ల పతనం కొనసాగుతుంది. గత ట్రేడింగ్‌లో 15శాతం క్షీణించిన ఈ షేర్లు నేడు తాజాగా మరో 14శాతం

Friday 7th June 2019

డీహెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్‌ డిఫాల్ట్‌తో పెరిగిన రిస్క్‌ భయాలు!

సీఎల్‌ఎస్‌ఏ హెచ్చరిక            దివాన్‌ హౌసింగ్‌ ఫైనాన్స్‌ కార్పొరేషన్‌కు చెందిన కమర్షియల్‌ పేపర్ల రేటింగ్‌ను దేశీయ

Thursday 6th June 2019

ఇంధనాల రిటైలింగ్‌లో పోటీకి ఊతం

పెట్రోల్ బంకు లైసెన్సు  నిబంధనల సడలింపు మంచిదే పీఎస్‌యూల గుత్తాధిపత్యం తగ్గుతుంది ఇక్రా నివేదిక న్యూఢిల్లీ: పెట్రోల్ బంకుల ఏర్పాటు లైసెన్సుకు సంబంధించిన నిబంధనలను సడలించాలన్న

Wednesday 5th June 2019

యస్‌ బ్యాంక్‌కు రేటింగ్‌ షాక్‌

ప్రైవేట్‌ రంగానికి చెందిన యస్‌ బ్యాంకు షేర్లు సోమవారం 5శాతానికి పైగా నష్టపోయాయి. ప్రముఖ రేటింగ్‌ సంస్థ ఇక్రా ధీర్ఘకాలానికి

Monday 6th May 2019

డిమాండ్‌ ఉన్నా.. పేలవ లాభాలే!

సిమెంట్‌ కంపెనీల క్యు4 ఫలితాలపై ఇక్రా అంచనా ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం చివరి పది నెలల్లో సిమెంట్‌ విక్రయాలు బాగా జోరందుకున్నాయి.

Saturday 30th March 2019

మొండి బకాయిలు తగ్గుతాయ్‌...!

ఇక్రా నివేదిక వెల్లడి  ముంబై: వరుసగా నాలుగేళ్లపాటు నష్టాలతో కుదేలైన ప్రభుత్వ రంగ బ్యాంక్‌లు వచ్చే ఆర్థిక సంవత్సరంలో మంచి లాభాలు

Friday 15th March 2019

అంతంత మాత్రంగానే ఆర్థిక ఫలితాలు

-ఆదాయ వృద్ధి, మార్జిన్ల పరంగా క్యూ2నే మేలు  -నిలకడగా వృద్ధి సాధిస్తున్న గ్రామీణ డిమాండ్‌ ఇక్రా నివేదిక వెల్లడి  ముంబై: భారత్‌లోని కంపెనీల ఈ

Tuesday 26th February 2019

ఎయిర్‌లైన్స్‌ సంస్థలకు రూ.35,000 కోట్లు కావాలి: ఇక్రా

ముంబై: దేశీయ విమానయాన సేవల సంస్థలకు వచ్చే నాలుగేళ్లలో భారీ స్థాయిలో నిధుల అవసరం ఉందని, సుమారు రూ.35,000 కోట్ల

Friday 30th November 2018

యస్‌ బ్యాంక్‌కు రేటింగ్‌ జోష్‌

7శాతం ర్యాలీ చేసిన షేర్లు ముంబై:- ఇక్రా రేటింగ్‌ పెంపుతో పాటు నూతన సీఈవో పదవి ఎంపిక ప్రక్రియ వేగవంతమైన నేపథ్యంలో​యస్‌ బ్యాంక్‌

Monday 19th November 2018

లిస్టెడ్ ఎయిర్‌లైన్స్‌కు రేటింగ్‌ సెగ

న్యూఢిల్లీ: పెరిగిపోతున్న వ్యయాలు లిస్టెడ్ విమానయాన సంస్థలకు రేటింగ్‌పరమైన తలనొప్పులు తెచ్చి పెడుతున్నాయి. ఇండిగో, జెట్ ఎయిర్‌వేస్‌, స్పైస్‌జెట్‌ సంస్థల

Wednesday 24th October 2018