STOCKS

News



Gold prices

పసిడి ధరకు ఫెడ్‌ అండ..!

ఫెడ్‌రిజర్వ్‌ బ్యాంకు వడ్డీరేట్ల కోత అంచనాలతో పసిడి ధర సోమవారం స్వల్పంగా లాభపడింది. నేడు ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర

Monday 22nd July 2019

పసిడి పైపైకి

ప్రపంచమార్కెట్లో కొద్దిరోజుల క్రితం నమోదుచేసిన ఆరేళ్ల గరిష్టస్థాయి(1450 డాలర్లు)ని పసిడి ధర తొలిసారి అధిగమించింది. ఫెడ్‌ రిజర్వ్‌ వడ్డీరేట్ల కోత విధింపు అంచనాలు

Friday 19th July 2019

పసిడికి పావెల్‌ బూస్ట్‌

వడ్డీరేట్ల తగ్గింపు అంచనాలతో పాటు డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ బలహీనతతో పసిడి ధర తిరిగి లాభాల బాట పట్టింది. నిన్నరాత్రి అమెరికా

Thursday 11th July 2019

4రోజూ కొనసాగుతున్న పసిడి పతనం

ఫెడ్‌ రిజర్వ్‌ వడ్డీరేట్ల కోత విధింపు సందేహాలతో పసిడి పతనం కొనసాగుతుంది. వరుసగా 4రోజూ నష్టాల బాట పట్టింది. ఆసియా

Wednesday 10th July 2019

1400 డాలర్ల దిగువకు పసిడి

డాలర్‌ బలపడటంతో పాటు ట్రేడర్ల అప్రమత్తతతో ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర 1400 డాలర్ల దిగువకు చేరుకుంది. ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌

Tuesday 9th July 2019

1400డాలర్ల వద్దకు పసిడి ధర

ఫెడ్‌ రిజర్వ్‌ బ్యాంకు కీలక వడ్డీరేట్ల కోతకు అంచనాలు బలపడటంతో ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర 1400డాలర్ల స్థాయికి చేరుకున్నాయి. ఆసియా

Monday 8th July 2019

స్థిరంగా పసిడి ధరలు

ప్రపంచమార్కెట్లో మార్కెట్లో పసిడి ధరలు స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతున్నాయి. డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ స్థిరమైన ర్యాలీ, ఆసియా మార్కెట్లు రెండు నెలల

Friday 5th July 2019

ఫ్లాట్‌గా ముగిసిన పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర శుక్రవారం ఫ్లాట్‌ ముగిసింది. అమెరికా రాత్రి ఔన్స్‌ పసిడి ధర 1డాలరు స్వల్ప లాభంతో 1,413.79

Saturday 29th June 2019

పసిడి 15 డాలర్లు జంప్‌

అంతర్జాతీయ అనిశ్చితి పరిస్థితులు పసిడి ధరకు అనుకూలిస్తున్నాయి. ఫలితంగా పతనమైన ప్రతిసారి తిరిగి ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. పసిడి ధర ఈవారంలో

Friday 28th June 2019

తగ్గుముఖం పట్టిన పసిడి

చైనాతో వాణిజ్య యుద్ధ చర్చలపై అమెరికా సానుకూల అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేయడంతో గురువారం పసిడి ధర స్వల్పంగా తగ్గుముఖం పట్టింది.

Thursday 27th June 2019