STOCKS

News



Gold futures

14నెలల గరిష్టం నుంచి వెనక్కి

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ రికవరితో పసిడి ధర శుక్రవారం 14నెలల గరిష్టాన్ని తాకింది. అమెరికా మార్కెట్లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర స్వల్పంగా

Saturday 15th June 2019

ఇంట్రాడేలో 14నెలల గరిష్టానికి పసిడి

ప్రపంచ మార్కెట్లో పసిడి ధర శుక్రవారం 14నెలల గరిష్టానికి తాకింది. నిన్న రాత్రి అమెరికా మే నెల ఉద్యోగ గణాంకాలను

Saturday 8th June 2019

లాభాల్లో పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర బుధవారం స్వల్పంగా పెరిగింది. ఆసియాలో ఔన్స్‌ పసిడి ధర 4డాలర్లు లాభపడి 1,281.45 డాలర్ల వద్ద

Wednesday 29th May 2019

తగ్గిన పసిడి

గరిష్టస్థాయి వద్ద లాభాల స్వీకరణతో గురువారం పసిడి ధర స్వల్పంగా తగ్గుముఖం పట్టింది. ఆసియా ఈక్విటీ మార్కెట్ల లాభాల ట్రేడింగ్‌

Thursday 17th January 2019

అక్కడక్కడే పసిడి ధర

అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో పసిడి ధర అక్కడక్కడే ముగిసింది. అమెరికా మార్కెట్లో శుక్రవారం రాత్రి 2డాలర్లు (0.50డాలరు) స్వల్పంగా పెరిగి 1,289.50

Saturday 12th January 2019

పసిడి ఫ్యూచర్లలో లాభాల స్వీకరణ

లాభాల స్వీకరణ కారణంగా శుక్రవారం పసిడి ధర నష్టాల్లో బాట పట్టింది. అమెరికా మార్కెట్లో గురువారం రాత్రి డాలర్‌ ఇండెక్స్‌

Friday 2nd November 2018

స్వల్పంగా తగ్గిన పసిడి

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ 10 వారాల గరిష్టానికి చేరుకోవడంతో ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర సోమవారం 3నెలల గరిష్టస్థాయి నుంచి దిగివస్తుంది. ఆసియాలో

Monday 29th October 2018

వారం గరిష్టం వద్ద పసిడి

ముంబై:- ఇటలీ బడ్జెట్‌ సంక్షోభంతో బుధవారం పసిడి ధర పరుగులు పెడుతోంది. అసియా మార్కెట్లో ఔన్స్‌ పసిడి వారం రోజుల

Wednesday 3rd October 2018

రూపాయి బలంతో పసిడి క్షీణత..!

ముంబై:- ప్రపంచ మార్కెట్లో పసిడి ధర తగ్గడంతో పాటు దేశీయంగా రూపాయి బలపడటంతో ఇక్కడ బంగారం ధర మరింత తగ్గింది. సోమవారం

Monday 28th May 2018

స్వల్పంగా పెరిగిన బంగారం ధర

ముంబై: బంగారం ధరలు ఇవాళ (మంగళవారం) స్వల్పంగా పెరిగాయి. దేశీయ మల్టీ కమోడిటీ ఎక్స్ఛేంజీలో జూన్‌ 5తో ముగియనున్న కాంట్రాక్ట్‌

Tuesday 11th April 2017