STOCKS

News



Gold Prices

పెరుగుతున్న పసిడి

అమెరికా-చైనాల వాణిజ్య ఒప్పందంపై కొనసాగుతున్న అనిశ్చితి కారణంగా  ప్రపంచమార్కెట్లో శుక్రవారం పసిడి ధరలు ర్యాలీ చేస్తున్నాయి. ఆసియాలో ఔన్స్‌ పసిడి నేడు

Friday 16th August 2019

పసిడిలో పెట్టుబడులు పెట్టవచ్చా?

ర్యాలీ కొనసాగవచ్చని నిపుణుల అంచనా ఎంసీఎక్స్‌లో బంగారం పదిగ్రాముల ధర రూ. 37270ని తాకింది. దీంతో ఈ ఏడాది ఇంతవరకు పసిడి

Wednesday 14th August 2019

ఒత్తిడిలో ఆసియా మార్కెట్లు

దీర్ఘకాలంగా కొనసాగుతున్న యుఎస్‌-చైనా ట్రేడ్‌ వార్‌ వలన ప్రపంచ, యుఎస్‌ ఆర్థిక వ్యవస్థలు మాంద్యంలో చిక్కుకుంటాయనే ఆందోళన నేపథ్యంలో ఆసియా

Monday 12th August 2019

గరిష్టస్థాయి వద్దే పసిడి

నిన్నటి ట్రేడింగ్‌లో ఆరేళ్ల గరిష్టానికి ఎగిసిన పసడి ధర మంగళవారం దాదాపు అదేస్థాయి వద్ద ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియాలో నేడు ఔన్స్‌

Tuesday 6th August 2019

తెరపైకి ట్రేడ్‌వార్‌: పరుగులు పెడుతున్న పసిడి ధర

అమెరికా చైనాల మథ్య మరోసారి ట్రేడ్‌ వార్‌ తెరపైకి పసిడి ధర శుక్రవారం పరుగులు పెడుతోంది. ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌

Friday 2nd August 2019

స్థిరంగా పసిడి

డాలర్‌ ఇండెక్స్‌ రెండునెలల గరిష్టానికి చేరుకోవడంతో పసిడి ధర సోమవారం స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియాలో ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో

Monday 29th July 2019

స్వల్పంగా పెరిగిన పసిడి

నిన్నటి ట్రేడింగ్‌లో వారం కనిష్టస్థాయికి పతనమైన పసడి ధర శుక్రవారం స్వల్పంగా లాభపడింది. అంతర్జాతీయ ఈక్విటీ మార్కెట్లలో నెలకొన్న బలహీన

Friday 26th July 2019

స్థిరంగా పసిడి

అంతర్జాతీయ మార్కెట్లో పసిడి ధర గురువారం స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. అసియాలో ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర 1.35డాలరు స్వల్ప

Thursday 25th July 2019

డాలర్‌ రికవరీ: నష్టాల్లో పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లోని పసిడి ధర మంగళవారం 9డాలర్ల మేర నష్టపోయింది. డాలర్‌ బలపడటంతో పాటు ట్రేడర్ల లాభాల స్వీకరణ ఇందుకు కారణమైంది.

Tuesday 23rd July 2019

పసిడి ధరకు ఫెడ్‌ అండ..!

ఫెడ్‌రిజర్వ్‌ బ్యాంకు వడ్డీరేట్ల కోత అంచనాలతో పసిడి ధర సోమవారం స్వల్పంగా లాభపడింది. నేడు ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర

Monday 22nd July 2019