STOCKS

News



Gold Prices

తగ్గిన బంగారం

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ఫ్లాట్‌గా ట్రేడ్‌ అవుతున్నప్పటికీ, దేశీయంగా మాత్రం భారీగా తగ్గింది. డాలర్‌ మారకంలో రూపాయి బాగా బలపడటం ఇందుకు కారణమైంది. ఎంసీఎక్స్‌లో

Monday 20th May 2019

నెల గరిష్టానికి పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర నెలరోజుల గరిష్టానికి చేరుకుంది. అమెరికా - చైనాల మధ్య వాణిజ్య యుద్దం మరింత ముదరడం, పశ్చిమ

Tuesday 14th May 2019

స్థిరంగా పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర సోమవారం స్థిరంగా కదలుతుంది. ఆసియాలో ఔన్స్‌ పసిడి 1డాలరు స్వల్పంగా లాభపడి 1,288.40డాలర్ల వద్ద ట్రేడ్‌

Monday 13th May 2019

స్వల్పంగా పెరిగిన పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర శుక్రవారం స్వల్పంగా పెరిగింది. ఆసియా ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర 3డాలర్ల లాభంతో

Friday 10th May 2019

స్థిరంగా పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో పసిడి ధర గురువారం స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియా ఉదయం ట్రేడింగ్‌ సెషన్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర 1.50డాలరు

Thursday 9th May 2019

స్థిరంగా పసిడి ధర

పసిడి ధర మంగళవారం స్థిరంగా ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియా ట్రేడింగ్‌లో ఔన్స్‌ పసిడి ధర అరశాతం లాభంతో 1,285 వద్ద

Tuesday 7th May 2019

పెరిగిన పసిడి

పసిడి ధర సోమవారం 6 డాలర్లు పెరిగింది. అమెరికా అధ్యక్షుడు ట్రంప్‌ 200 బిలియన్‌ డాలర్ల విలువైన చైనా దిగుమతులపై

Monday 6th May 2019

పసిడికి బలహీన గణాంకాల మద్దతు

బలహీన అమెరికా ఆర్థిక గణాంకాల మద్దతుతో పసిడి ధర 4నెలల గరిష్టస్థాయి నుంచి క్రమంగా రివకరి బాట పట్టింది. ఆసియాలో

Friday 26th April 2019

స్వల్ప నష్టాల్లో పసిడి

డాలర్‌ బలపడటంతో పసిడి బుధవారం నష్టాల్లో ట్రేడ్‌ అవుతోంది. ఆసియాలో ఔన్స్‌ పసిడి ధర 3డాలర్లు నష్టపోయి 1,305 వద్ద

Wednesday 10th April 2019

స్వల్పంగా తగ్గిన పసిడి

పసిడి ధర ఆసియాలో మంగళవారం తగ్గుముఖం పట్టింది. నేడు 4.50డాలర్లు నష్టపోయి 1,289.75 డాలరల్ల ఇంట్రాడే కనిష్టాన్ని నమోదు చేసింది.

Tuesday 2nd April 2019