STOCKS

News



Gadkari

దేశంలో జల రవాణా విప్లవం

న్యూఢిల్లీ: దేశంలో జలరవాణా విప్లవం రాబోతున్నట్లు కేంద్ర మంత్రి నితిన్‌ గడ్కరీ చెప్పారు. ఇది రవాణా వ్యయాన్ని 4 శాతం

Friday 11th January 2019

రూ.2 లక్షల కోట్లకు మెథనాల్‌ వాటా

న్యూఢిల్లీ: మెథనాల్‌ వినియోగం రూ.11,000 కోట్ల స్థాయి నుంచి వచ్చే ఐదేళ్ల కాలంలో రూ.2 లక్షల కోట్ల స్థాయికి తీసుకెళ్లేందుకు

Saturday 22nd December 2018

ప్రభుత్వానికి ఆర్‌బీఐ మద్దతివ్వాలి

ముంబై: ఆర్‌బీఐని కేంద్ర ప్రభుత్వం ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ నిర్వీర్యం చేయబోదని కేంద్ర మంత్రి నితిన్‌ గడ్కరీ స్పష్టం చేశారు. ఆర్‌బీఐ

Friday 14th December 2018

ప్రజా రవాణాను విద్యుత్‌తో నడిపిస్తారా...?

న్యూఢిల్లీ: ప్రజా రవాణా బస్సులను విద్యుత్‌తో నడిపించేందుకు ఇన్వెస్టర్లు ముందుకు వస్తే వారికి అన్ని రకాల అనుమతులను పళ్లెంలో పెట్టి

Saturday 8th September 2018

డీసీఐని ప్రైవేటీకరించం

సాక్షి, విశాఖపట్నం: ప్రభుత్వ రంగ డ్రెడ్జింగ్‌ కార్పొరేషన్‌ ఆఫ్‌ ఇండియాను (డీసీఐ) ప్రైవేటీకరించబోమని కేంద్ర ఉపరితల రవాణా, నౌకాయానశాఖ మంత్రి

Friday 13th July 2018

ఎగవేతదారులను వేటాడితే ఆర్థిక రంగానికి విఘాతం: గడ్కరీ

ముంబై: రుణాన్ని ఎగ్గొట్టిన ప్రతీ వ్యాపారవేత్తకు వ్యతిరేకంగా చర్య తీసుకుంటే  అది ఆర్థిక రంగ నిస్తేజానికి దారితీస్తుందని కేంద్ర మంత్రి

Tuesday 3rd July 2018

కుమ్మక్కై ధరలు పెంచితే కఠిన చర్యలు

సిమెంట్‌, ఉక్కు కంపెనీలకు కేంద్ర మంత్రి హెచ్చరిక న్యూఢిల్లీ: ధరలు పెంచడానికి కుమ్మక్కయితే తీవ్రమైన చర్యలు తీసుకుంటామని సిమెంట్‌, ఉక్కు రంగ

Saturday 10th March 2018

ఈవీల తయారీతో లబ్ధి పొందండి..

వాహన కంపెనీలకు గడ్కరి పిలుపు రెండు ఈవీ చార్జింగ్‌ స్టేషన్లు ప్రారంభం న్యూఢిల్లీ: కేంద్ర మంత్రి నితిన్‌ గడ్కరి తాజాగా భారత్‌లో అందుబాటు

Thursday 15th February 2018

పర్యావరణ హిత ఇంధనాలకు మళ్లండి

 లేకుంటే మీరు నేలమట్టమైపోతారు  పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ వాహనాలకు భవిష్యత్తు లేదు  దిగుమతులకు, కాలుష్యానికి చెక్‌ పెడదాం  ఎలక్ట్రికల్‌ వాహనాలపై కేబినెట్‌ నోట్‌ సిద్ధం  ఛార్జింగ్‌ కేంద్రాల

Thursday 7th September 2017

మౌలిక సదుపాయాల పెంపునకు సమగ్ర పాలసీ

ఇందుకోసం పలు శాఖలు కలసి పనిచేస్తున్నాయ్‌ రెండేళ్లలో దేశ ఆదాయం రూ.30 లక్షల కోట్లకు: గడ్కరీ న్యూఢిల్లీ: వచ్చే రెండేళ్లలో దేశ ఆదాయం

Friday 5th May 2017