STOCKS

News



GDP

నాలుగునెలల కనిష్టానికి పసిడి

ప్రపంచమార్కెట్లో డాలరు బలోపేతం అయిన నేపథ్యంలో పసిడి ధర మంగళవారం రాత్రి అమెరికా మార్కెట్లో 4నెలల కనిష్టం 1,273 డాలర్ల వద్దకు పడిపోయింది.

Wednesday 17th April 2019

భారత్‌కు పెట్టుబడులు, వినియోగం దన్ను!

- 2019-20లో వృద్ధి 7.5 శాతం -  ప్రపంచబ్యాంక్‌ నివేదిక వాషింగ్టన్‌: భారత్‌ స్థూల దేశీయోత్పత్తి (జీడీపీ) వృద్ధి రేటు  ప్రస్తుత ఆర్థిక

Tuesday 9th April 2019

ఆర్‌బీఐ అంచనాల కన్నా తక్కువ వృద్ధి!

జీడీపీపై నోమురా  కొత్త ఆర్థిక సంవత్సరం భారత ఎకానమీ 7.2 శాతం వృద్ది నమోదు చేయవచ్చని తాజాగా ఆర్‌బీఐ అంచనాలు వెలువరించింది.

Friday 5th April 2019

వృద్ధి రేటు అంచనాకు ఏడీబీ కోత

- 2019-20లో భారత్‌ వృద్ధి 7.2 శాతమే - క్రితం అంచనా 7.6 శాతం - అంతర్జాతీయ మందగమనం,  దేశీయంగా ఆదాయాలు తగ్గుదల కారణం న్యూఢిల్లీ:

Thursday 4th April 2019

క్యూ3లో క్యాడ్‌ 2.5 శాతం

ముంబై: దేశ కరెంట్‌ అకౌంట్‌ లోటు (సీఏడీ- క్యాడ్‌) అక్టోబర్‌-డిసెంబర్‌ కాలంలో (ఆర్థిక సంవత్సరం మూడవ త్రైమాసికం) ఇదే కాలం

Saturday 30th March 2019

వృద్ధి వేగం... అయినా 6.8 శాతమే!

 భారత్‌ ఆర్థిక వ్యవస్థపై ఐఎంఎఫ్‌, ఫిచ్‌ నివేదికలు ప్రపంచంలోనే వేగవంతమైన  వృద్ధి అన్న ఐఎంఎఫ్‌ అయినా.. మందగమనమేనన్న ఫిచ్‌! వాషింగ్టన్‌: ప్రపంచంలోనే భారత్‌ వేగవంతమైన వృద్ధిని నమోదుచేసుకుంటోందని

Saturday 23rd March 2019

భారత్‌ జీడీపీ అంచనాలను తగ్గించిన ఫిచ్‌

వచ్చే ఆర్థిక సంవత్సరానికి ఇండియా జీడీపీ వృద్ది రేటు అంచనాను ఫిచ్‌ రేటింగ్స్‌ 7 శాతం నుంచి 6.8 శాతానికి

Friday 22nd March 2019

వృద్ధి రేటు 6 శాతమే

- అక్టోబర్‌-డిసెంబర్‌   వృద్ధి గణాంకాలు విడుదల - ఐదు త్రైమాసికాల కనిష్ట రేటు - అయినా ప్రపంచంలో ఏ దేశంలోనూ ఈ స్థాయి వృద్ధి స్పీడ్‌

Friday 1st March 2019

వృద్ధి రేట్లు పెరిగాయ్‌...

- 2016-17, 2017-18పై సవరణ గణాంకాలు న్యూఢిల్లీ: భారత స్థూల దేశీయోత్పత్తి (జీడీపీ)కి సంబంధించి గడచిన రెండు ఆర్థిక సంవత్సరాల వృద్ధి

Friday 1st February 2019

పుంజుకోనున్న భారత్‌ ఆర్థిక వ్యవస్థ!

- 2019, 2020పై ఐఎంఎఫ్‌ నివేదిక - ద్రవ్యలోటుపై మాత్రం తీవ్ర ఆందోళన - తగ్గనున్న ప్రపంచ ఆర్థిక వృద్ధి రేటు - అవుట్‌లుక్‌ను

Tuesday 22nd January 2019