News



Foreign Investors

ఇంకా అమ్మకాల మోడ్‌లో ఎఫ్‌పీఐలు?

దేశియ ఈక్విటీ మార్కెట్ల నుంచి విదేశి పోర్టుపోలియో ఇన్వెస్టర్ల(ఎఫ్‌పీఐ) ఔట్‌ ఫ్లో అగష్టు నెలలో కూడా భారీగా కొనసాగుతోంది. ఈ

Sunday 11th August 2019

బీమా స్టాకులపై ఎఫ్‌పీఐల మక్కువ

విదేశీ సంస్థాగత ఇన్వెస్టర్లు గత కొద్దిరోజులుగా దేశీయ ఈక్విటీల్లో అమ్మకాలకు దిగారు. కానీ దీర్ఘకాలిక పెట్టుబడులకు మొగ్గు చూపే ఎఫ్‌పీఐలు

Wednesday 7th August 2019

పన్నుల తగ్గింపునకు ఎఫ్‌పీఐల లాబీ యత్నాలు

కేంద్ర బడ్జెట్‌లో అధిక ఆదాయ వర్గాల (సంపన్నులు) వారిపై ప్రభుత్వం ఆదాయపన్ను సర్‌చార్జీని పెంచేయడం విదేశీ పోర్ట్‌ఫోలియో ఇన్వెస్టర్లనూ (ఎఫ్‌పీఐ)

Saturday 13th July 2019

ఎఫ్‌ఐఐల అమ్మకాలతో ఈ స్టాక్స్‌కు రిస్క్‌!?

విదేశీ ఇన్వెస్టర్లే తాజాగా మన మార్కెట్ల పతనానికి ఆద్యులుగా ఉన్నారు. మూడు నెలల క్రితం ఫిబ్రవరి వరకు తక్కువ స్థాయిల్లో

Wednesday 8th May 2019

ఎన్నికల తర్వాత కొనేదెవరు?

దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్లు ఎన్నికల ఫలితాల వరకు అతి తక్కువ పరిధిలోనే ట్రేడ్‌ అవుతాయని మార్కెట్‌ నిపుణులు అంచనా వేస్తున్నారు.

Friday 26th April 2019

బాండ్లపై ఎఫ్‌ఐఐల అనాసక్తి

దేశీయ ఈక్విటీలపై మక్కువ చూపుతున్న విదేశీ సంస్థాగత మదుపరులు దేశీయ బాండ్‌ మార్కెట్‌పై శీతకన్నేస్తున్నారు. ఒకపక్క ఈక్విటీల్లో ఇబ్బడిముబ్బడిగా కొనుగోళ్లు

Monday 22nd April 2019

187 కంపెనీల్లో పెరిగిన ఎఫ్‌ఐఐల వాటా

ఫిబ్రవరి నుంచి మార్చి చివరికి రూ.40,000 కోట్లను మన మార్కెట్లలోకి పంప్‌ చేసిన విదేశీ ఇనిస్టిట్యూషనల్‌ ఇన్వెస్టర్లు... మొత్తం మీద

Thursday 18th April 2019

బీమా కంపెనీలపై విదేశీ ఇన్వెస్టర్ల మోజు

రూ.6,780 కోట్ల పెట్టుబడులు ఆకర్షిస్తున్న అధిక వృద్ధి, వ్యాల్యూషన్లు  మార్చి నెలలో భారీ డీల్స్‌ కలిసొచ్చిన సానుకూల పరిస్థితులు న్యూఢిల్లీ: విదేశీ ఇన్వెస్టర్లు లిస్టెడ్‌ బీమా

Thursday 4th April 2019

ఉన్నట్టుండి ఎఫ్‌పీఐల నిధుల వరద...!?

గత నెల వరకు విదేశీ పోర్ట్‌ఫోలియో ఇన్వెస్టర్లు (ఎఫ్‌పీఐలు) భారత ఈక్విటీ మార్కెట్లలో అమ్మకాలు సాగిస్తూ వచ్చారు. ముఖ్యంగా గతేడాది

Thursday 14th March 2019

ఎన్నికల ముందు విదేశీ ఇన్వెస్టర్ల కొనుగోళ్లు 

మరో నెల రోజుల్లో సార్వత్రిక ఎన్నికల పోలింగ్‌ ఆరంభం అవుతుండగా, ముందుగానే విదేశీ ఇన్వెస్టర్లు ఈక్విటీల్లో కొనుగోళ్లను ఆరంభించారు. నరేంద్ర

Tuesday 12th March 2019