STOCKS

News



Fiscal deficit

ద్రవ్య లోటు లక్ష్యాన్ని చేరిన కేంద్రం

న్యూఢిల్లీ: పన్నుల వసూళ్లు ఆశించిన స్థాయిలో లేకపోయినప్పటికీ చివరి నిమిషంలో వ్యయాలు తగ్గించుకోవడం, ఇంధన సబ్సిడీల చెల్లింపును వాయిదా వేయడం

Wednesday 10th April 2019

కేంద్రానికి ఆదాయాల ‘మందగమనం’

కేంద్రానికి ఆదాయాల ‘మందగమనం’ - లక్ష్యం 6.34 లక్షల కోట్లు - ఫిబ్రవరి ముగింపుకే  రూ.8.51 లక్షల కోట్లు - ఆర్థిక సంవత్సరంలో మరో నెల -

Saturday 30th March 2019

ద్రవ్యలోటు ఆందోళన!

- లక్ష్యం 6.34 లక్షల కోట్లు  - జనవరి నాటికే 7.70 లక్షల కోట్లు - ఆర్థిక సంవత్సరంలో మరో 2 నెలలు -

Wednesday 27th February 2019

3.4శాతం ద్రవ్యలోటు కష్టమే..!

-అధికంగా ప్రభుత్వ వ్యయాలు -అల్పంగా రాబడి వృద్ధి -ద్రవ్యలోటు లక్ష్యం కష్టమే -మూడీస్‌ ఇన్వెస్టర్స్‌ సర్వీస్‌ వెల్లడి న్యూఢిల్లీ: వచ్చే ఆర్థిక సంవత్సరానికి ​‍ద్రవ్యలోటును 3.4

Monday 4th February 2019

ద్రవ్యబాటలో ఒడిదుడుకులు

ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం ద్రవ్యలోటు కట్టుతప్పనున్న విషయం స్పష్టమైపోయింది. ద్రవ్యలోటు ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం 3.4 శాతంగా ఉండే అవకాశం

Saturday 2nd February 2019

కట్టుతప్పిన ద్రవ్యలోటు

2018-19 బడ్జెట్‌ లక్ష్యం రూ.6.24 లక్షల కోట్లు  నవంబర్‌ నాటికే రూ.7.16 లక్షల కోట్లకు చేరిక లక్ష్యానికన్నా 15 శాతం పెరుగుదల న్యూఢిల్లీ: భారత్‌

Friday 28th December 2018

ద్రవ్యలోటు భయాలు

న్యూఢిల్లీ: దేశంలో ద్రవ్యలోటు భయాలు నెలకొన్నాయి. 2018-19 సంవత్సరంలో ద్రవ్యలోటు ఎంత ఉండాలని కేం‍ద్ర బడ్జెట్‌ నిర్దేశించుకుందో, ఆ స్థాయిని

Saturday 1st December 2018

కేంద్రం సంస్కరణలు కొనసాగించాలి

న్యూఢిల్లీ: ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరం నిర్దేశించుకున్న ద్రవ్య లోటు లక్ష్య సాధనకు కేంద్రం కట్టుబడి ఉండాలని నీతి ఆయోగ్ మాజీ

Monday 19th November 2018

ఆర్‌బీఐ నిధులపై కేంద్రం కన్ను!?

న్యూఢిల్లీ: ఆర్‌బీఐ వద్దనున్న భారీ నిధులపై కేంద్రం కన్నేసిందా? వాటిని ప్రజా సంక్షేమ కార్యక్రమాలకు వినియోగించాలని భావిస్తోందా..? నిజం ఇప్పటికైతే

Saturday 10th November 2018

ఆగస్టులో మెరుగైన ప్రభుత్వ ద్రవ్య పరిస్థితి

న్యూఢిల్లీ: రాబడులు, వ్యయాలకు సంబంధించి కేంద్ర ఫైనాన్షియల్‌ పరిస్థితి ఆగస్టులో మెరుగుపడింది. మంగళవారం విడుదలైన తాజా గణాంకాలను చూస్తే,  ద్రవ్యలోటు

Wednesday 26th September 2018