STOCKS

News



D Street

ఫ్లాట్‌గా ప్రారంభమైన మార్కెట్‌

దేశీయమార్కెట్‌ మూడు రోజుల వరుస నష్టాల ప్రారంభానికి ముగింపు పలుకుతూ మంగళవారం ఫ్లాట్‌గా ప్రారంభమైంది. నేడు రిటైల్‌, ద్రవ్యోల్బణ గణాంకాల

Tuesday 12th February 2019

నాలుగు నెలల గరిష్టస్థాయికి మార్కెట్‌

ప్రపంచ మార్కెట్ల నుంచి సానుకూల సంకేతాలను అందుకున్న దేశీయ మార్కెట్‌ బుధవారం లాభాలతో ప్రారంభమై, కొద్ది నిముషాలకే నాలుగు నెలల

Wednesday 6th February 2019

సూచీలకు ఐటీసీ షాక్‌

10850దిగువకు నిఫ్టీ 336 పాయింట్ల నష్టపోయిన సెన్సెక్స్‌ సూచీలను నష్టాల్లోకి నెట్టిన ఐటీసీ క్యూ3 ఫలితాలు ఐటీసీ మూడో త్రైమాసిక ఫలితాలు సూచీలకు షాక్‌

Wednesday 23rd January 2019

సెన్సెక్స్‌ 400 పాయింట్ల డౌన్‌

10800 దిగువకు నిఫ్టీ ఇండెక్స్‌ మార్కెట్‌ మిడ్‌సెషన్‌ సమయానికి ఇంట్రాడే కనిష్టం వద్ద ట్రేడ్‌ అవుతోంది. అటో, మెటల్‌ రంగ షేర్లలో

Wednesday 2nd January 2019

సెన్సెక్స్‌ 400 పాయింట్లు క్రాష్‌

నిఫ్టీ 130 పాయింట్లు డౌన్‌ 10,850 దిగువకు ఇండెక్స్ శుక్రవారం ఫ్లాట్‌గా ప్రారంభమైన ఇండియన్‌ మార్కెట్‌ తర్వాత వేగంగా పతనమైంది. ఒకానొక సమయంలో

Friday 21st December 2018

షార్ట్‌ కవరింగ్‌తో నష్టాల నుంచి రికవరీ

సెన్సెక్స్‌ 186 పాయింట్లు అప్‌ 10,500పైన నిఫ్టీ గ్యాప్‌డౌన్‌తో ప్రారంభమైన ఇండియన్‌ స్టాక్‌ మార్కెట్లు మధ్యాహ్నం కల్లా రికవరీ అయ్యాయి. ఎన్నికల ఫలితాలు,

Tuesday 11th December 2018

10500 పాయింట్ల దిగువన నిఫ్టీ

సెన్సెక్స్‌ నష్టం@ 713పాయింట్లు అంతర్జాతీయ ప్రతికూలతలకుతోడు ఐదు రాష్ట్రాల ఎగ్జిట్‌ పోల్స్‌ ఫలితాలు మార్కెట్‌పై తీవ్ర ప్రభావాన్ని చూపడంతో సోమవారం మార్కెట్లో బేర్స్‌

Monday 10th December 2018

ఫ్లాట్‌గా ముగిసిన సూచీలు

ఐటీ, పార్మా రంగ షేర్ల పతనంతో మార్కెట్‌ బుధవారం దాదాపు ఫ్లాట్‌గా ముగిసింది. సెన్సెక్స్‌ 2.50 పాయింట్ల నష్టంతో 35,142 వద్ద,

Wednesday 14th November 2018

హిస్టరీ రిపీట్‌ అయితే ర్యాలీ!!

గత రెండు నెలలుగా ఇండియన్‌ స్టాక్‌ మార్కెట్‌ బేర్‌ గుప్పిట్లో ఉంది. నిఫ్టీ తన గరిష్ట స్థాయి నుంచి 14

Thursday 8th November 2018

ఈసారి దీపావళికి మార్కెట్‌ ఎటూ..?

- గడిచిన 10 ఏళ్లలో 5 సార్లు మాత్రమే లాభాలు - అక్టోబర్‌ 2011 దీపావళి నెలలోనే అత్యధికంగా 10 శాతం

Wednesday 31st October 2018