News



Cyient

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  థెరాక్స్‌:- జార్ఖండ్‌ల్‌ఓ పవర్‌ ప్లాంట్‌ నిర్మాణానికి సంబంధించి ఇండియా గవర్నెంట్‌ పవర్‌

Friday 19th July 2019

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు  విప్రో:- విప్రో ఎగ్జిక్యూటివ్ చైర్మన్, మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ పదవులను నుంచి అజీమ్

Friday 7th June 2019

సైయంట్‌ లాభం రూ. 188 కోట్లు

రెవెన్యూలో 9.5 శాతం వృద్ధి 2018-19 సంవత్సరానికి రూ. 15 డివిడెండ్‌ న్యూఢిల్లీ: మార్చి త్రైమాసికంలో సైయంట్‌ నికరలాభం 54.7 శాతం పెరిగి

Friday 26th April 2019

సైయంట్‌ 12 శాతం క్రాష్‌

సాఫ్ట్‌వేర్‌ దిగ్గజ కంపెనీ సైయంట్‌  లిమిటెడ్‌ షేర్లు మంగళవారం 12శాతం పతనమయ్యాయి. కంపెనీకి ఇటీవల దక్కిన ఆర్డర్లు వాయిదా పడటం

Tuesday 2nd April 2019

సోమవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా సోమవారం ప్రభావితమయ్యే షేర్ల వివరాలు టెక్‌ మహీంద్రా:- నెదర్లాండ్‌ కంపెనీ డైనోకామర్స్‌ను 4.39 మిలియన్‌ యూరోలకు కొనుగోలు

Monday 4th February 2019

సైయంట్‌ లాభం రూ.92 కోట్లు

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో: ఇంజనీరింగ్‌ టెక్నాలజీ కంపెనీ సైయంట్‌ డిసెంబరు త్రైమాసికానికి కన్సాలిడేటెడ్‌ ప్రాతిపదికన రూ.92 కోట్ల నికరలాభాన్ని ఆర్జించింది.

Friday 18th January 2019

సైయంట్‌ బోర్డ్‌లో ఇద్దరు కొత్త డైరెక్టర్లు

హైదరాబాద్, బిజినెస్‌ బ్యూరో: హైదరాబాద్‌కు చెందిన ఐటీ కంపెనీ సైయంట్‌ బోర్డ్‌లో కొత్తగా ఇద్దరు డైరెక్టర్లు నియమితులయ్యారు. వికాస్‌ సెహగల్,

Tuesday 23rd October 2018

సైయంట్‌పై హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ పాజిటివ్‌..

ప్రముఖ బ్రోకరేజ్‌ సంస్థ హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ సెక్యూరిటీస్‌ తాజాగా సైయంట్‌ స్టాక్‌ను కొనుగోలు చేయవచ్చని సిఫార్సు చేసింది. ఎందుకో చూద్దాం.. బ్రోకరేజ్‌: హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ

Saturday 20th October 2018

సైయంట్‌ మధ్యంతర డివిడెండ్‌ రూ.6

హైదరాబాద్‌, బిజినెస్‌ బ్యూరో: ఇంజనీరింగ్‌ సేవల కంపెనీ సైయంట్‌ 2018-19 సంవత్సరానికిగాను రూ.5 ముఖ విలువ కలిగిన ఒక్కో షేరుపై

Thursday 18th October 2018

శుక్రవారం వార్తల్లోని షేర్లు

వివిధ వార్తలకు అనుగుణంగా శుక్రవారం ప్రభావితం అయ్యే షేర్ల వివరాలు ఫోర్టీస్‌ హెల్త్‌కేర్‌:- అనేక పరిమాణాల అనంతరం మలేషియాకు చెందిన ఐహెచ్‌హెచ్‌

Friday 13th July 2018