News



Corporate Affairs Ministry

డెలాయిట్‌పై ఐదేళ్ల నిషేధం?!

- ఐఎల్‌అండ్‌ఎఫ్‌ఎస్‌ కేసులో అవకతవకలే కారణం.. - డెలాయిట్‌ ప్రతినిధులపై ఎస్‌ఎఫ్‌ఐఓ విచారణ ముమ్మరం - ఆడిటింగ్‌ లోపాలు ఉన్నట్లు స్పష్టమైన ఆధారాలు.. ముంబై:

Tuesday 30th April 2019

ఫ్లిప్‌కార్ట్ ఇండియాలోకి రూ.1,431 కోట్లు

న్యూఢిల్లీ: ఈ-కామర్స్ దిగ్గజం ఫ్లిప్‌కార్ట్ ఇండియా తాజాగా రూ. 1,431 కోట్లు సమీకరించింది. సింగపూర్‌కి చెందిన మాతృ సంస్థ ఫ్లిప్‌కార్ట్‌

Friday 18th January 2019

దీపక్‌ కొచర్‌కు కార్పొరేట్‌ శాఖ సమన్లు?

న్యూఢిల్లీ: వీడీయోకాన్‌కు ఐసీఐసీఐ బ్యాంకు రుణం జారీ వివాదంలో చందాకొచర్‌ భర్త దీపక్‌ కొచర్‌ను కార్పొరేట్‌ వ్యవహారాల శాఖ ఈ

Tuesday 11th September 2018

జెట్ ఎయిర్‌వేస్‌పై కార్పొరేట్ శాఖ దృష్టి..

ప్రైవేట్ విమానయాన సంస్థ జెట్ ఎయిర్‌వేస్‌పై కేంద్ర కార్పొరేట్ వ్యవహారాల శాఖ (ఎంసీఏ) దృష్టి సారించింది. ఆర్థిక ఫలితాలను వాయిదావేసిన

Monday 27th August 2018

వ్యాపారాలకు దూరంగా మూడో వంతు కంపెనీలు

న్యూఢిల్లీ: దేశవ్యాప్తంగా 17 లక్షల కంపెనీలు నమోదై ఉంటే వాటిలో మూడింట ఒక వంతు కంటే ఎక్కువ కంపెనీలు వ్యాపారాలకు

Monday 27th November 2017

రిజిస్టరయిన కంపెనీలు 17 లక్షలు..

 మూతబడినవి 5.32 లక్షలు న్యూఢిల్లీ: దేశం మొత్తం మీద గత నెల దాకా దాదాపు 16.97 లక్షల కంపెనీలు రిజిస్టరయ్యాయి. వీటిలో

Tuesday 31st October 2017

డొల్ల కంపెనీల ఆస్తులపై కేంద్రం దృష్టి

న్యూఢిల్లీ: డొల్ల కంపెనీలకు సంబంధించి వచ్చిన ఆరోపణలపై కేంద్రం దృష్టి పెట్టింది. డీరిజిస్టర్ అయిన సంస్థల ఆస్తులను వీలైనంత త్వరగా

Thursday 26th October 2017

ఈ ఏడు కొత్త కంపెనీలు... 74,650

న్యూఢిల్లీ: ఈ ఏడాది కొత్తగా పుట్టుకొచ్చిన కంపెనీల సంఖ్య భారీ స్థాయిలో ఉంది. జనవరి నుంచి ఆగస్ట్‌ వరకు 74,650

Tuesday 26th September 2017

కంపెనీల నిధుల్ని మింగితే పదేళ్ల జైలు!

షెల్‌ కంపెనీల డైరెక్టర్లకు కేంద్రం హెచ్చరిక న్యూఢిల్లీ: రిజిస్ట్రేషన్లు రద్దయిన కంపెనీల డైరెక్టర్లకు కేంద్ర ప్రభుత్వం బుధవారం కఠిన హెచ్చరికలు చేసింది.

Thursday 7th September 2017

కార్యకలాపాల్లేని కంపెనీలపై కార్పొరేట్ శాఖ దృష్టి

 13 వేల సంస్థలకు షోకాజ్ నోటీసులు న్యూఢిల్లీ: సుదీర్ఘకాలం పాటు ఎటువంటి వ్యాపార కార్యకలాపాలు నిర్వహించకుండా ఉన్న కంపెనీలపై కార్పొరేట్ వ్యవహారాల

Friday 28th April 2017